BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Dog never lie
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Nov 2008
ตอบ: 12639
โพสเมื่อ: Fri Oct 11, 2024 17:17
[RE: กามิน มาแล้ว]
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
talents1628 พิมพ์ว่า:
Spoil
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
BananaDance_ พิมพ์ว่า:
ตกลงพูดจริงอะป่าวครับ  

https://www.tiktok.com/@gamindaygofficial.th/video/7422259665628761351 อย่างลิ้งนี้ตอนโพสในดิสคอร์ดไม่มีใครแย้งเลย แต่หลังจากที่กามินออกมาบอกพาพ่อไปทำฟัน ชาวด้อมก็พากันบอกว่าเป็นข้อความเท็จบิดเบือน ทั้งๆที่โพสเอาไว้นานแล้ว สารที่ผมได้รับมาคือเอามาจากตอนแรกที่แปลแล้วไม่มีใครบอกว่าเท็จ และหลายๆอันโดนลบออกไปแล้ว

อยากถามท่านรู้สึกน่าจะเป็นด้อมกามินใช่ไหมครับ ว่าสรุปแล้วเค้าพูดเรื่องจริงไหม หรือหาข้อมูลมาแย้งได้เลยครับ

เพราะผมอยากเห็นข้อมูลของฝั่งยัยโก๊ะเหมือนกันว่าอันไหนจริงอันไหนไม่จริง เพราะเค้าบอกว่าความจริงชนะทุกอย่าง  
ไม่ได้เป็นครับ ผมไม่เคยแม้แต่จะดูสดซักครั้งเลยตั้งแต่จีบกัน ผมแค่อยากรู้ว่าเค้าพูดจริงไหมอย่างตอนช่วงหลังก็มีในเฟสที่บอกว่าสองสามีแปลเสี้ยม ผมก็เลยถามในนี้แหละเพราะว่าเค้าตามกันเยอะตั้งแต่ช่วงจีบกันแต่เป็นแค่ที่เดียวที่บอกว่าไม่อินแต่โดนด่าน้อย อย่างประเด็นเสียภาษีงี้แม้แต่มดดำยังพลาดเลย คุณนว.จ่ายตังก็ยังไม่รู้เลยว่าเค้าหักนะที่จ่าย ผมว่าคุณและหลายๆน่าจะติดตามใกล้ชิดตั้งแต่แรกกว่าผมเยอะครับ แล้วก็ความรู้สึกคุณผิดนะครับผมไม่ได้เป็นครับ ผมแค่ไม่ปักใจเชื่อครับ เลยต้องถามอยู่แทบตลอดว่าจริงอะป่าว ต่อให้จริงผมก็ไม่ออกตัวอะไรหรอกครับเพราะไม่ได้ผูกพันอะไรตั้งแต่สมัยจีบกันแรกๆเหมือนคนที่เค้าเคืองๆกันเพราะตามมาแต่แรกไรงี้ครับ  

นั่นสิ เห็นมีข่าวแปลผิดอะไรสักอย่าง แต่ใดๆผมชอบติ่งแนคครับ  
ผมไม่ได้ติ่งใครเลยพี่ทาเลนท์ แต่แค่อยากรู้ความจริงแบบชัดๆ ไม่ใช่เหมือนตอนเรื่องภาษีงี้ ถ้าที่เค้าฟ้องไปคือคนแปลผิดก็น่าจะได้คำตอบ แต่ผมเชื่อกะอีแค่เป็นข้อความมาแปะจากใครก็ไม่รู้ อย่างน้อยก็ขอแบบคุณปูที่ชัดเจนงี้  

ไม่ๆครับ ไม่ได้ว่าท่าน

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel