BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: Are You Serius?No.I'm voldemort
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 9059
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:42
[RE: เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+]
เเกความรู้เเน่นจริง เเถมลูกเเกเป็นมหาเทพฟีฟ่าออนไลน์อีก เก่งทั้งพ่อทั้งลูกเลยบ้านนี้55555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
“เมื่อไหร่ที่ผมหลับ ผมจะฝันถึงคุณ... เป็นคุณเสมอ”- Avenger:Endgame
นักเตะอบจ.
Status: cheers up
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 2399
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:44
[RE: เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+]
one2013 พิมพ์ว่า:
กลางสัปดาห์แรชฟอร์ดเล่นดี เปลี่ยนออก? ดูเกมเดียวกันไหม มีนัดไหนที่มันเล่นดีด้วยเหรอ น่าจะนัดเดียวที่เล่นดี คือ บาวคัพไหมเจอทีมที่โคตรอ่อนกว่า อย่าไปว่าไอ้โล้นมันเลยถ้าดูบอลได้แค่นี้  

ผมตามแช่ง เอ้ย ตามดูอยู่นะ

นัดนี้ แรส ดีกว่าปีกทุกคนที่ลงไปจริงๆ ถึงแม้ว่าจะดูดีที่สุดที่มีแล้ว จะมองว่าเล่นไม่ดีก็เถอะ

แต่ กานาโช่ แอนโธนี่ ลงมา กากกว่าแรสเยอะครับ ถ้าไม่อคติ
3
0
North London forever. Whatever the weather
These streets are our own. And my heart will leave you never
My blood will forever. Run through the stone
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2008
ตอบ: 3779
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:56
เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+
รอเข้าสู่บทเพลงอย่างเดียว มันส์ๆ 555

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
"Love me, don't hurt me, Just kiss me, don't burn me, And I'll be yours"
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11160
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:01
Ikkyusung พิมพ์ว่า:
กลางสัปดาห์แรชฟอร์ดเล่นดี เปลี่ยนออก? ดูเกมเดียวกันไหม มีนัดไหนที่มันเล่นดีด้วยเหรอ น่าจะนัดเดียวที่เล่นดี คือ บาวคัพไหมเจอทีมที่โคตรอ่อนกว่า อย่าไปว่าไอ้โล้นมันเลยถ้าดูบอลได้แค่นี้  

นัดนี้ แรส ดีกว่าปีกทุกคนที่ลงไปจริงๆ ถึงแม้ว่าจะดูดีที่สุดที่มีแล้ว จะมองว่าเล่นไม่ดีก็เถอะ

แต่ กานาโช่ แอนโธนี่ ลงมา กากกว่าแรสเยอะครับ ถ้าไม่อคติ

นัดปอโต้ ต้นเกมเล่นดีจริงคับ ไม่ใช่แค่แรชฟอรดเล่นดี แต่เล่นดีกันทุกคน ในมู้ไลฟผมยังชมมันเลยว่าแรชฟอรดโคตรคึกเลย แต่หลังจากต้นเกมก็กลายเป็นคนเดิม ส่วนกรานาโช่ มาตรฐานมันได้แค่นี้ละ ยิ่งเอามันไปเล่นฝั่งขวาคือมันเล่นไม่ได้ แต่ไอ้โล้นก็ยังฝืนทำประจำ ถ้าจะบอกว่าเล่นดีแล้วดรอปคืออาหมัด มันคุกคามได้ดีเลยฝั่งขวา แต่ งง ที่ไอ้โล้นดรอปประจำ นักเตะอย่าง แรชฟอรด บรูโน่ ดาโล่พวกนี้ ถ้าโค้ชที่มีสมองหน่อยเขาดรอปยาวๆเลย ดันตัวใหม่ ดันดาวรุ่งดีกว่า สังเกตุปัญหาทุกนัดมาจาก3ตัวนี่ละ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 375
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:09
เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+
lovejoe พิมพ์ว่า:
รอเข้าสู่บทเพลงอย่างเดียว มันส์ๆ 555

แต่กว่าจะเข้าสู่บทเพลง ทักทายกันเกือบชั่วโมง แต่ก็ยังฟังแกนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: โมไงจะใครละ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 24336
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:11
เหงื่อตูด พิมพ์ว่า:
ผมรู้จักแกสมัยสยามสปอร์ต แล้วก็เห็นเงียบไปพักใหญ่ เห็นอีกทีจากไปออกเจ๊ดำ แล้วจู่ๆก็บูมไปออกหลายรายการเฉย

ทำไมจู่แกก็ดังขึ้นมาครับ  

ดังตอนไปออกรายการ หวดกะบู๋ ครับ เพราะบอบู๋คนติดตามเยอะแล้วเทปนั้นพี่เม้งแกไปออก กลายเป็น MVP บางคนพึ่งรู้จักชมแกเต็มเลย

เพราะเทปนั้นแกใส่ยับไม่มีตลกเลย หลักการเน้นๆ คนเลยชอบเยอะมากจากนั้นแกก็ดังออกรายการรัวๆเลย

แก้ไขล่าสุดโดย โม เมื่อ Wed Oct 09, 2024 12:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status: cheers up
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 2399
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:11
Ikkyusung พิมพ์ว่า:

นัดปอโต้ ต้นเกมเล่นดีจริงคับ ไม่ใช่แค่แรชฟอรดเล่นดี แต่เล่นดีกันทุกคน ในมู้ไลฟผมยังชมมันเลยว่าแรชฟอรดโคตรคึกเลย แต่หลังจากต้นเกมก็กลายเป็นคนเดิม ส่วนกรานาโช่ มาตรฐานมันได้แค่นี้ละ ยิ่งเอามันไปเล่นฝั่งขวาคือมันเล่นไม่ได้ แต่ไอ้โล้นก็ยังฝืนทำประจำ ถ้าจะบอกว่าเล่นดีแล้วดรอปคืออาหมัด มันคุกคามได้ดีเลยฝั่งขวา แต่ งง ที่ไอ้โล้นดรอปประจำ นักเตะอย่าง แรชฟอรด บรูโน่ ดาโล่พวกนี้ ถ้าโค้ชที่มีสมองหน่อยเขาดรอปยาวๆเลย ดันตัวใหม่ ดันดาวรุ่งดีกว่า สังเกตุปัญหาทุกนัดมาจาก3ตัวนี่ละ  

อันนี้ผมก็งง นะ

อาหมัด ควรเป็นตัวยืนด้วยซ้ำ จากฟอร์มที่ผ่านมา

ทำไมเป็นสำรอง ซะอย่างนั้น
1
0
North London forever. Whatever the weather
These streets are our own. And my heart will leave you never
My blood will forever. Run through the stone
คอมเมนเตเตอร์
Status: โมไงจะใครละ
เข้าร่วม: 24 Apr 2010
ตอบ: 24336
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:14
iLLiciT พิมพ์ว่า:
เหงื่อตูด พิมพ์ว่า:
ผมรู้จักแกสมัยสยามสปอร์ต แล้วก็เห็นเงียบไปพักใหญ่ เห็นอีกทีจากไปออกเจ๊ดำ แล้วจู่ๆก็บูมไปออกหลายรายการเฉย

ทำไมจู่แกก็ดังขึ้นมาครับ  

น่าจะช่วงยูโรที่ผ่านมามั้งครับ ที่แกมาวิเคราะในข่อง mainstand ผมคิดว่านะ เพราะเริ่มเห็นแกเยอะขึ้นจากช่วงนี้  

ผมคนติดตามแกตลอดตั้งแต่ก่อนแกแมส แกดังมาจากรายการ บอบู๋ เลย รายการหวดกะบู๋เทปนั้นทำให้คนรุ่นใหม่ๆรู้จักแก

เพราะแกวิเคราะห์ สับแมนยูมันส์มาก จนคนชมว่าเป็น MVP จากนั้นแกก็แมสยาวๆเลย คนเรียกร้องให้มาบอกรายการ

กับบอบู๋อีก

แก้ไขล่าสุดโดย โม เมื่อ Wed Oct 09, 2024 12:16, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 17788
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:15
เป็นคนแรกๆมั้ง ตั้งแต่สมัย ไอยิ้มคุม แกบอกไม่ไหว ทัวร์แม่งลงแก ผมฟังแกพูดอะ แม่งจริงทุกอย่างอะ แกพูดตามหลักความจริง ทำดีแกชม ทำไม่ดีแกก็บ่น ที่แกพูดความจริงล้วนๆ ตอนแรกฟังแกคือฟังผ่านๆแหละ(ย้อนหลัง) หลังๆฟังสดตลอด
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5265
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:29
ดึง ดูด เดาะ เลาะหน่อไม้
ฟังแกตั้งกะสมัยด่าโอเล่ละ ก็ว่าตาหัวฟูนี่ปากจัดดีวุ้ย ไปไปมามา สิ่งที่แกพูดมันตรงเป็นส่วนใหญ่เลยอ๊ะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2021
ตอบ: 3163
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:29
ยังมีพวกเหลือ ๆ ที่ยังไม่เข้าใจว่า

โค้ช กับ นักวิเคราะห์ มันคืองานคนละหน้าที่กัน
2
0

นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: ไม่ได้แปลก แค่แตกต่าง
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 4955
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 12:30
รู้จักจากสตาร์ซ้อคเกอร์ ตั้งแต่สมัย สตาร์ซ้อคเกอร์ 25 ปีก่อน เพิ่งเคยเห็นหน้าตาปีนี้แหล่ะ 555
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Nov 2014
ตอบ: 3614
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 13:02

เกมกับ โฟโต้ ยิง 1 จ่าย 1 ไม่ใช่รึแม้โกลจะกาวก็เถอะ แถมคุกคามฝั่งนั้นได้ตลอด ดึงตัวประกอบได้ 2 ตลอดเสียบอลก็ไม่เยอะ นั้นคือเล่นไม่ดีรึครับ เกมนั้นข้อเสียมีตรงเกมรับนั่นแหละปล่อยเขาบุกโล่งๆเลย
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11160
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 13:10
darklike พิมพ์ว่า:

เกมกับ โฟโต้ ยิง 1 จ่าย 1 ไม่ใช่รึแม้โกลจะกาวก็เถอะ แถมคุกคามฝั่งนั้นได้ตลอด ดึงตัวประกอบได้ 2 ตลอดเสียบอลก็ไม่เยอะ นั้นคือเล่นไม่ดีรึครับ เกมนั้นข้อเสียมีตรงเกมรับนั่นแหละปล่อยเขาบุกโล่งๆเลย  

ดูเต็มเกมหรือดูไฮไลท์คับ อยากให้กลับไปอ่านมู้ไลฟวันนั้นอีกที

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2494734/9
แก้ไขล่าสุดโดย one2013 เมื่อ Wed Oct 09, 2024 13:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6316
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 13:21
ผมตามงานเขียนกับวิเคราะห์ของแกสมัยเคเบิ้ลมาสักพักละ ชอบแนวคิดละเห็นหลาย ๆ อย่างตรงกัน เพิ่งเห็นว่ามาดังบูมอีกรอบ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel