BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: Dumb leaders. We'll all die.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 12999
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 10:45
เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+

ต้นๆคลิปไปนิ่่งๆ ขรึมๆ สิบห้านาทีท้ายพี่แกจัดเต็มมากกก
ไหนบอกไม่เครียดไงพี่
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 1511
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 10:50
[RE: เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+]
อยากได้เฮียเม้งเป็นโค้ชแมนยู ท่าทางเก่งดี มีความอัจฉริยะทางโค้ช อีโก้สูง เพลสชั่นล้น
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เมียตบโยกหลบได้
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 7643
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 10:51
[RE: เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+]
ผมรู้จักแกสมัยสยามสปอร์ต แล้วก็เห็นเงียบไปพักใหญ่ เห็นอีกทีจากไปออกเจ๊ดำ แล้วจู่ๆก็บูมไปออกหลายรายการเฉย

ทำไมจู่แกก็ดังขึ้นมาครับ
0
0
1.สลายตัวตน
2.ตัวเราเองคือภาพสะท้อนจากคนอื่น
3.มองทุกอย่างที่เป็นไม่ใช่ที่อยากให้เป็น
4.กลลวงของชีวิต

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 5728
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 10:57
[RE]เฮียเม้ง สุดจริงครับคลิปนี้ 555+
เหงื่อตูด พิมพ์ว่า:
ผมรู้จักแกสมัยสยามสปอร์ต แล้วก็เห็นเงียบไปพักใหญ่ เห็นอีกทีจากไปออกเจ๊ดำ แล้วจู่ๆก็บูมไปออกหลายรายการเฉย

น่าจะช่วงยูโรที่ผ่านมามั้งครับ ที่แกมาวิเคราะในข่อง mainstand ผมคิดว่านะ เพราะเริ่มเห็นแกเยอะขึ้นจากช่วงนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
"idea is the most resilient parasite"
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 1800
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:03
iLLiciT พิมพ์ว่า:

น่าจะช่วงยูโรที่ผ่านมามั้งครับ ที่แกมาวิเคราะในข่อง mainstand ผมคิดว่านะ เพราะเริ่มเห็นแกเยอะขึ้นจากช่วงนี้  

ผมว่าจุดเริ่มต้น รายการ บอบู๋ ที่วิเคาะห์แมนยู ช่วงท้ายฤดูกาล ผมก็เริ่มติดตามแกจากคลิปนั้นเลย โคตรตรง มองเกมโคตรดี ประสบการณ์แก เพียบๆ เพิ่มเติม มีลูก อย่างทีดีคีน แชมป์ตำนาน ฟีฟ่า
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15749
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:06
ผมว่าแกมองขาดมากนะ ไม่ใช่แค่แมนยูด้วย
1
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: Dumb leaders. We'll all die.
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 12999
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:11
TONGPOGBA พิมพ์ว่า:

ผมว่าจุดเริ่มต้น รายการ บอบู๋ ที่วิเคาะห์แมนยู ช่วงท้ายฤดูกาล ผมก็เริ่มติดตามแกจากคลิปนั้นเลย โคตรตรง มองเกมโคตรดี ประสบการณ์แก เพียบๆ เพิ่มเติม มีลูก อย่างทีดีคีน แชมป์ตำนาน ฟีฟ่า  

แรกๆผมยอมรับว่า ไม่ชอบท่าทางแก ดูเป็นคนที่โคตรติดแอคเลย
เห็นตอนแรกๆช่วงยูโรเหมือนกัน พูดก็ห้วนๆนิ่งๆ
แต่พอได้ลองฟังแนวคิด การมองเกม วิเคราะห์เกม เออ ตรงใจเรามาก
เลยติดตามแกมาเรื่อยๆเลย ยิ่งไลฟ์สดหลังแมนยูแพ้หรือเล่นแย่นี่ บันเทิงมาก 55
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 3989
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:16

ผมว่ากระแส ปากต่อปาก ครับ

คือเฮียแกพูดมาก่อนกาลหลายๆเรื่องแล้วอะครับ (ผมติดตามตอนช่องเฮียคนดูไม่เยอะอยู่เลย) แล้วเฮียแกสำนวนคือเป็นคอลลั่มนิส เก่าๆ ที่ภาษา Rock จัดๆ แล้วไม่ค่อยเอานิ้วแย่ปลั๊กไฟเท่าไร (แบบที่ บอบู๋ชอบไปล้ออีกทีม)

พอช่วงยูโร ก็เลยเริ่มมีช่อง Mass มาขอให้ไปวิเคราะห์หน่อย อย่างพวก Mainstand แบบเหมือนพี่ยักษ์ก็อยากดันรุ่นพี่เก่าๆ แล้วเฮียเม้งคือ เก่งอยู่แล้วเรื่องวิเคราะห์บอล ก็เลยพุ่งเลย
0
0
♫ “I don’t care about Ronny,

Ronny doesn’t care about me.

“All I care about is MUFC.”♫
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 7811
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:18
ใช่ว่าทุกคนจะเป็นโค้ชได้
เป็นนักวิจารณ์ง่ายกว่าเยอะ
0
0
i mania
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 15 Jan 2006
ตอบ: 2451
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:22
ลูกแกแชมป์ ฟีฟ่า ด้วยนะ ตัวแทนประเทศไปแข่งระดับโลก TDKEANE

ต้องดูใน main stand เรื่อง พ่อ ลูก และ การยอมรับเรื่องการแข่งขันเกมส์ ที่ทำเป็นอาชีพ

แก้ไขล่าสุดโดย k3nZo เมื่อ Wed Oct 09, 2024 11:26, ทั้งหมด 4 ครั้ง
1
0

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 11162
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:24
กลางสัปดาห์แรชฟอร์ดเล่นดี เปลี่ยนออก? ดูเกมเดียวกันไหม มีนัดไหนที่มันเล่นดีด้วยเหรอ น่าจะนัดเดียวที่เล่นดี คือ บาวคัพไหมเจอทีมที่โคตรอ่อนกว่า อย่าไปว่าไอ้โล้นมันเลยถ้าดูบอลได้แค่นี้
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1541
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:31
worrapat พิมพ์ว่า:
TONGPOGBA พิมพ์ว่า:

แรกๆผมยอมรับว่า ไม่ชอบท่าทางแก ดูเป็นคนที่โคตรติดแอคเลย
เห็นตอนแรกๆช่วงยูโรเหมือนกัน พูดก็ห้วนๆนิ่งๆ
แต่พอได้ลองฟังแนวคิด การมองเกม วิเคราะห์เกม เออ ตรงใจเรามาก
เลยติดตามแกมาเรื่อยๆเลย ยิ่งไลฟ์สดหลังแมนยูแพ้หรือเล่นแย่นี่ บันเทิงมาก 55  

สิ่งที่แกพูดเกี่ยวกับแมนยู ก็อย่างที่แกบอก ปัญหาซ้ำๆซากๆ แกพูด แกวิเคราะห์ แกบ่นตั้งแต่ 4-5ปี ที่แล้ว

แกไลฟ์สดในเฟซ เวลาก็จะประมาณ 1ชม. เหมือนเพื่อนพ้องน้องพี่มาคุยกัน

อารมณ์คนฟังวิทยุสยามสปอต์สมัยก่อน มีคนถามเรื่องโค้ช เรื่องนักเตะยุค 80-90 แกก็ตอบหมด

ใครเล่นสไตล์ไหน เก่งยังไงในยุคนั้นแกก็ตอบ แล้วก็เข้าสู่บทเพลงหัวข้อที่จะคุยในวันนั้นๆ วิเคราะห์ก่อนเกมส์บ้าง หลังเกมส์บ้าง

สมัยก่อนคนดูแกประมาณ 700-800 เองมั้ง รวมดูย้อนหลัง

มาพีคก็ตอนไปออกกับ บอ.บู๋ นี่แหละครับ แกเลยแมส
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: จะหมัด จะมวย จะกวยไร ก็ว่ามา ไอ่เเม่เย็บ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 11916
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:32
แกวิเคราะห์ตรงจุด คนเลยชอบเเกเยอะ ไม่ใช่เเค่เเฟนเเมนยูนะ เเฟนทีมอื่นก็ยังมีมาติดตามเเกเช่นกันครับ
0
0

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Give
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 10207
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:34
โบ๊ะบ๊ะ สะเงาะสะแง๊ะ ภาษายุค90s ถ้าได้ยินช่วงหลังๆ ก็จ่าเม้งนี่แหละเอามาพูดบ่อยๆ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2009
ตอบ: 29477
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 11:41
ผู้บริหารแมนยูโคตรอดทน คือ ทนอะไรกันอยู่เนี่ย ผลงานในสนามมันฟ้องทุกอย่างแล้ว ยอมรับได้จริงๆเหรอที่ทีมจะเล่นแบบนี้
1
0

Victoria Concordia Crescit __ Once a Gooner Always a Gooner
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel