BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: - Real Madrid -
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Jan 2015
ตอบ: 14309
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 15:41
[RE: คู่แข่งซูฮก! 'ราชัน' แถลงอำลาตำนาน 'อิเนียสต้า']
FCB Bacelona พิมพ์ว่า:
Resonance พิมพ์ว่า:
เอาจริง บาร์ซ่ามาดริด มันไม่มีอะไรแล้วยุคนี้อ่ะ ยุคก่อนเดือด ตั้งแต่ผมดูบอลช่วงฟิโก้มา ยาวๆมาจนมีโด้เมสก็เดือด หมดสองคนนั้นผมว่าความรุนแรง ความเป็นคู่แข่งมันน้อยลงเยอะ

ตอนนี้ไฟท์กับซิไมโอเน่ยังเดือดกว่าเยอะ  

ปะทะกับแอตเดิอดกว่าละผมว่า 555 บาซ่ากับมาดริดเบาลงไปเยอะละครับจริงๆนะ  

บาร์ซ่ากับแอต ก็ไม่ได้เบานะ แอต พร้อมบวกทุกทีม ถถถถ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะเทศบาล
Status: แม่อรอุ๋งง !!!
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 3692
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 16:26
[RE: คู่แข่งซูฮก! 'ราชัน' แถลงอำลาตำนาน 'อิเนียสต้า']
FCB Bacelona พิมพ์ว่า:
เอาจริง บาร์ซ่ามาดริด มันไม่มีอะไรแล้วยุคนี้อ่ะ ยุคก่อนเดือด ตั้งแต่ผมดูบอลช่วงฟิโก้มา ยาวๆมาจนมีโด้เมสก็เดือด หมดสองคนนั้นผมว่าความรุนแรง ความเป็นคู่แข่งมันน้อยลงเยอะ

ตอนนี้ไฟท์กับซิไมโอเน่ยังเดือดกว่าเยอะ  

ปะทะกับแอตเดิอดกว่าละผมว่า 555 บาซ่ากับมาดริดเบาลงไปเยอะละครับจริงๆนะ  

บาร์ซ่ากับแอต ก็ไม่ได้เบานะ แอต พร้อมบวกทุกทีม ถถถถ  

มีบารซ่ากับมาดริดดูเงียบๆกันหน่อย แอตมันบวกหมดละครับทีมบิกเกลียดขี้หน้ามันแพ้บาซ่าเยอะด้วยละ

ครับ 555
0
0
ผู้จัดการทีม
Status: ผมรู้ว่าท่านเป็นคนตลก
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 7236
โพสเมื่อ: Wed Oct 09, 2024 16:28
คู่แข่งซูฮก! 'ราชัน' แถลงอำลาตำนาน 'อิเนียสต้า'
เป็นนักเตะบาร์​ซ่ามี่ชอบที่สุดละ คนพาสเปนได้แชมป์โลก เห็นมาตั้งแต่ยังเป็นดาวรุ่งโนเนมใน cm พยายามซื้อมามาดริดไม่เคยได้เพราะรักบาร์​ซ่ามาก จนต้องอีดิทให้ย้ายมาตั้งแต่เริ่มเซฟ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel