BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 Forever 5555555
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 15071
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:21
[RE: ใกล้ถึงเวลาประชุมบอร์ดปีศาจแดง แล้วฮะ]
Peres พิมพ์ว่า:
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
ตื่นเต้นเหมือนตอนตั้งมู้ไลฟ์ Ajax กันมั้ยฮะ  

คนจองกระถิน ฮาคเยอะครับ  
ตอนมีข่าวว่าย้ายมาคุมแมนยู ก็อวยกันสุดลิ่มเหมือนกันนะฮะ

ยุงตู้กับข้าว มู้ไลฟ์ดีๆ ยังเข้ามาป่วนมาเกรียนแฟนผี อีกไม่นานจริงๆ  
แต่แฟนแมนยูดันเห็นด้วยอ่ะสิบักตู้กับข้าววววววววววววว

ยุงเหรอ เอ็งดูยศเอ็งก่อน ว่ายุงมั้ย 555555555
แก้ไขล่าสุดโดย มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ เมื่อ Tue Oct 08, 2024 19:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ได้กลิ่น 7-0 ตลอดไปนะจั๊ฟฟฟฟฟฟฟ

Status: 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 Forever 5555555
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:23
[RE: ใกล้ถึงเวลาประชุมบอร์ดปีศาจแดง แล้วฮะ]
ตื่นเต้นเหมือนตอนตั้งมู้ไลฟ์ Ajax กันมั้ยฮะ  

ตอนมีข่าวว่าย้ายมาคุมแมนยู ก็อวยกันสุดลิ่มเหมือนกันนะฮะ

ข่าวมู้ live ยังจะขอให้ได้แขวะ เนอะคนเรา  
ดิ้นอะไร เอาความจริงมาถกกันอ่ะ เอ๊ะ หรือเอ็งจะพยายามให้ผมเหมือนมาป่วนมู้ไลฟ์เหมือนเอ็ง

ได้กลิ่น 7-0 ตลอดไปนะจั๊ฟฟฟฟฟฟฟ

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เห่าลอยๆไม่นับนะงับ
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 4246
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:23
เยดเข้ กระทู้ปลดกุนซือ

โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:24

555555 กำลังเห่อคับ แต่ความจิงปรากฎแล้ว แต่ผมนี่สายข่าวไม่เคยอวยฮาคเลยน่ะครับว่สตามเนื้อผ้าจิงๆและพอมาไม่ไหวจิงๆคือ ที่ ฮาค มาบอกว่าทรงแบบอาแจ็ก
ไม่ได้ WTF เค้าจ้างมาเพื่อให้เล่นเกมแบบอาแจ็ค แต่ตอนนี้คือ อะไรว้าาา และไม่ชอบฮาคที่ซื้อตัว แต่เข้ามือผ่านมือมาแบบ เอ๊ย คนมีวิสัยทัศ จิงควรมองกว้างๆดิ  
ผมเข้าใจท่านนะ ตอนได้ฮากมา ก็อาจจะมีข้อสงสัยบางอย่าง

ผมไม่แน่ใจว่าท่านและแฟนผีหลายๆคนจะคิดเหมือนผมมั้ย แต่ตอนนั้นผมมองว่า ถ้าเข้ามาทำแมนยูแล้วจะคุมนักเตะได้มั้ย หลังๆคือนักเตะแมนยูอีโก้สูงมากๆ แต่ผมยอมรับนะว่าผลงานปีแรกเขาดีจริงๆ จบTop4 แถมได้บาวคัพมา1ถ้วย แน่นอนว่าผลงานไม่ขี้เหร่เลยสำหรับโค้ชปีแรก(ซึ่งผมมองว่าสลอทน่าจะทำไม่ได้เท่า10ฮากด้วย)

แต่พอมาปีที่2 และปีนี้ เหมือนแกโยนเกมอ่ะ แทกติกที่เคยใช้เมื่อตอนปีแรกหายหมด ในลีกนี่ยับสุดๆทั้งโดน7-0 ทั้งจบอันดับ8 ยังดีที่มีแชมป์เอฟเอมาช่วยต่อลมหายใจ

และสุดท้าย ผมบอกตรงๆเลยว่าไม่เคยเจอโค้ชคนไหนที่ฝีปากขี้โม้ขนาดนี้มาก่อน ขนาดจ่ามูว่าปากแจ๋วแล้ว แกยังทำทีมได้แชมป์ลีก+แชมป์UCLนะ แต่นี่คือได้แค่บอลถ้วยในประเทศอ่ะ ไหนจะทำลายสถิติด้านลบของสโมสรอย่างถล่มทลายอีก แกยังปากแจ๋วได้อยู่ นี่ไม่รู้เลยว่านิสัยแท้ๆแกเป็นแบบนี้ หรือ แกหลอนจนเป็นแบบนี้ไปแล้วอ่ะ

ใช่เลยคับปีแรกแบบโหดมาแต่ๆๆพอปี 2 คืออะไรว้า โอเวอร์โหลดไรไม่รุ้เลอะเทอะ รึว่าปีแรกนักเตะแบก...?  
นี่ขนาดเราถกกันแบบมีเหตุผล แฟนทีมท่านยังเข้ามาแขวะเลยฮะ

แข้งลีกเอิง
ขาไฝว้ บอร์ดการเมือง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 17238
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:24
ถ้ารอดอีกนี่บอร์ดเฮงซวยจัดๆเลย
Do you hear the people sing ?
ซุปตาร์โอลิมปิก
วันเดอร์คิด SS
Status: word not enough to talk about football
เข้าร่วม: 06 Jun 2010
ตอบ: 18159
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:25
ขยันแคปดีจัง
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2022
ตอบ: 788
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:25
[Live] ใกล้ถึงเวลาประชุมบอร์ดปีศาจแดง แล้วฮะ
ถ้ารอด ปลดบอร์ดเหอะ อุตส่าฟอร์มทีมหลังบ้านชื่อชั้นโหดๆทั้งนั้น แต่หัวดื้อก็ไม่ไหว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3137
ไม่มีปุ่มให้กดแผล่บเซ็งเบย

โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:26
tunito พิมพ์ว่า:

555555 กำลังเห่อคับ แต่ความจิงปรากฎแล้ว แต่ผมนี่สายข่าวไม่เคยอวยฮาคเลยน่ะครับว่สตามเนื้อผ้าจิงๆและพอมาไม่ไหวจิงๆคือ ที่ ฮาค มาบอกว่าทรงแบบอาแจ็ก
ไม่ได้ WTF เค้าจ้างมาเพื่อให้เล่นเกมแบบอาแจ็ค แต่ตอนนี้คือ อะไรว้าาา และไม่ชอบฮาคที่ซื้อตัว แต่เข้ามือผ่านมือมาแบบ เอ๊ย คนมีวิสัยทัศ จิงควรมองกว้างๆดิ  
ผมเข้าใจท่านนะ ตอนได้ฮากมา ก็อาจจะมีข้อสงสัยบางอย่าง

ผมไม่แน่ใจว่าท่านและแฟนผีหลายๆคนจะคิดเหมือนผมมั้ย แต่ตอนนั้นผมมองว่า ถ้าเข้ามาทำแมนยูแล้วจะคุมนักเตะได้มั้ย หลังๆคือนักเตะแมนยูอีโก้สูงมากๆ แต่ผมยอมรับนะว่าผลงานปีแรกเขาดีจริงๆ จบTop4 แถมได้บาวคัพมา1ถ้วย แน่นอนว่าผลงานไม่ขี้เหร่เลยสำหรับโค้ชปีแรก(ซึ่งผมมองว่าสลอทน่าจะทำไม่ได้เท่า10ฮากด้วย)

แต่พอมาปีที่2 และปีนี้ เหมือนแกโยนเกมอ่ะ แทกติกที่เคยใช้เมื่อตอนปีแรกหายหมด ในลีกนี่ยับสุดๆทั้งโดน7-0 ทั้งจบอันดับ8 ยังดีที่มีแชมป์เอฟเอมาช่วยต่อลมหายใจ

และสุดท้าย ผมบอกตรงๆเลยว่าไม่เคยเจอโค้ชคนไหนที่ฝีปากขี้โม้ขนาดนี้มาก่อน ขนาดจ่ามูว่าปากแจ๋วแล้ว แกยังทำทีมได้แชมป์ลีก+แชมป์UCLนะ แต่นี่คือได้แค่บอลถ้วยในประเทศอ่ะ ไหนจะทำลายสถิติด้านลบของสโมสรอย่างถล่มทลายอีก แกยังปากแจ๋วได้อยู่ นี่ไม่รู้เลยว่านิสัยแท้ๆแกเป็นแบบนี้ หรือ แกหลอนจนเป็นแบบนี้ไปแล้วอ่ะ

จบครบในเม้นนี้ แฟนผีอย่างผมคิดเหมือนท่านเลย  
ยินดีฮะ เรามาถกกันเรื่องฟุตบอล ผมก็พร้อมที่จะคุยฮะท่าน

แต่จะมีบางตัวมันร้อนตัว พยายามจะทำให้ผมเหมือนว่าจะมาป่วนมู้ไลฟ์

แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4274
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:26
จะแวะเข้ามาเช็คข่าวซะหน่อย เจอคนวอร์กันอีกแล้ว

ส่วนไอคนที่บอกมู้ไลฟ์ยังมาแซว มาแขวะ นี่อายปากบ้างไหม ทำเหมือนตัวเองไม่เคยทำ ชอบจังรับบทเหยื่อเนี่ย

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2011
ตอบ: 32543
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:27
ถ้าปลดจริงๆกระแสข่าวการหาตัวแทนมันน่าจะแรงกว่านี้รึเปล่าหว่า

ขนาดตอนปิดซีซั่นที่ไม่ได้ปลด ยังมีข่าวหาตัวแทนที่เป็นรูปเป็นร่างกว่าตอนนี้เลย
We wished, without hesitation, that one day...
the two of us would be able to see the cherry blossoms...
together again.

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: One Love united .
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2900
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:28
พอเหอะ คุยกันที่อื่นได้ไหม จะอ่านข่าว
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13162
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:29
หลังสน พิมพ์ว่า:
พอเหอะ คุยกันที่อื่นได้ไหม จะอ่านข่าว  
จริง เข้ามาโคตรเสียรมเลยเจอไรไม่รู้ ไม่จบไม่สิ้น
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2007
ตอบ: 372
โพสเมื่อ: Tue Oct 08, 2024 19:29
Likeberty พิมพ์ว่า:

ยุงตู้กับข้าว มู้ไลฟ์ดีๆ ยังเข้ามาป่วนมาเกรียนแฟนผี อีกไม่นานจริงๆ  

กระทู้นี้เขาคุยกันดีๆ อะไรของคุณเนี่ย  

ไม่ครับผมจะมาดู ข่าว เทนฮาค แต่เจอยูสนี้มาก่อนแฟนผีอีก ตอนอวยเทนฮาค  

คุณรู้ไหมว่าคนแบบพวกคุณคือคนที่ทำให้แฟนผีดูแย่มากๆ

ทุกวันนี้ผมเข้ามาอ่านข่าว อ่านคอมเมนต์ในบอร์ด จะต้องเจอคนด่าแฟนผีอยู่บ่อยๆ ซึ่งจุดเริ่มต้นมันมาจากกลุ่มพวกคุณทั้งนั้นเลย แฟนผีส่วนใหญ่เลยต้องโดนเหมารวมไปด้วย

ยิ่งกระทู้นี้ยิ่งเห็นชัด ผมเห็นเขามาโพสก็คุยกับแฟนผีกันปกติ มีคุณเนี่ยที่มาถึงก็จะมาบวกเขา ประสาทรึเปล่า

tunito พิมพ์ว่า:
อยากได้ชาบี ปัญหานักเตะแมนยู จ่ายไม่ตรง เล่นบอลจังหวะเดียวไม่เก่ง อยากให้มาปรับเบสิคก่อน ผลการแข่งขันกับแทคติกอื่นค่อยใส่เข้าไปหลังจากนี้  
เอาจริงๆผมว่ายากฮะ ถ้าเรามองกันตามความเป็นจริงนะ รุด น่าจะใกล้สุด รองมาก็ทูเคิ่ล

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel