BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2024
ตอบ: 40
โพสเมื่อ: Sun Oct 06, 2024 22:10
Tik Tok หญิงดังง่ายกว่าชายใช่ไหมครับ
shibadog พิมพ์ว่า:
Al2ToRiaS พิมพ์ว่า:
ต้องบอกว่า ผญ. ร้อยละ 99 เลยมั้งครับ ฝั่ง ผช.ถ้าไม่หล่อจัดๆแบบ ชาลี ไมค์ ก็ต้องสายฮา แบบ ก้อง เบิ้ล แต่ ในกระแสหลายๆคน ที่ มีคนดูหลัก 100+ ก็ยอดรายได้สติ๊กเกอร์ ต่อเดือน 30k+ เลยนะ
ส่วนอันดับ 1 ไทย น้องพลอย เฉพาะยอดสติ๊กเกอร์ เดือน กันยายน ล่อไป 13.9 M บาท ...แบบโหดอ่ะครับ
ส่วนขุยอัน ยอดเดือนกันยายน ได้ไปประมาณ 2M
และของกามินขนาด ไลฟ์ แค่ 3-4 ครั้งเองนะ ยอดเดือน กันยายน ประมาณ 800k อันนี้ยังไม่รวมรสยได้จากกด sub และ dc นะ เห็นรายได้แล้ว รวยกว่าพวกเทพที่ไปเปย์อีกมั้ง

ปล.รายได้ที่บอกไปคือ หัก% จาก tt แล้วนะครับ รับเต็มๆ  

tiktiok นี่ลำดับในไทย ตัวท็อปมีหญิงหรือชายเยอะกว่ากันครับ  
ถ้าในไทย top 20 ส่วนใหญ่ก็ ผญ สะส่วนใหญ่เลยครับ มี ผช แทรกมาบ้าง 2-3 คน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Sep 2024
ตอบ: 40
โพสเมื่อ: Sun Oct 06, 2024 22:16
Tik Tok หญิงดังง่ายกว่าชายใช่ไหมครับ
purena พิมพ์ว่า:
Al2ToRiaS พิมพ์ว่า:
ต้องบอกว่า ผญ. ร้อยละ 99 เลยมั้งครับ ฝั่ง ผช.ถ้าไม่หล่อจัดๆแบบ ชาลี ไมค์ ก็ต้องสายฮา แบบ ก้อง เบิ้ล แต่ ในกระแสหลายๆคน ที่ มีคนดูหลัก 100+ ก็ยอดรายได้สติ๊กเกอร์ ต่อเดือน 30k+ เลยนะ
ส่วนอันดับ 1 ไทย น้องพลอย เฉพาะยอดสติ๊กเกอร์ เดือน กันยายน ล่อไป 13.9 M บาท ...แบบโหดอ่ะครับ
ส่วนขุยอัน ยอดเดือนกันยายน ได้ไปประมาณ 2M
และของกามินขนาด ไลฟ์ แค่ 3-4 ครั้งเองนะ ยอดเดือน กันยายน ประมาณ 800k อันนี้ยังไม่รวมรสยได้จากกด sub และ dc นะ เห็นรายได้แล้ว รวยกว่าพวกเทพที่ไปเปย์อีกมั้ง

ปล.รายได้ที่บอกไปคือ หัก% จาก tt แล้วนะครับ รับเต็มๆ  

ขุยอันเห็นยอดแล้วท้อใจ มีแต่คนดู

คนดูเยอะแต่ไม่รับโปรโมตสินค้าอีก

ถ้าเปรียยเทียบรายได้กับยอดคนดูตอนนี้มันก็น่าจะได้เยอะกว่านี้ ก่อนที่ทัพของชาลีจะบุกไปแล้วยอดคนดูหลักร้อย รายได้ขุยอันต่อเดือน ประมาณ 700-800k บาท นะครับ ตอนนี้ ยอดคนดูเพิ่มขึ้นเยอะหลักหมื่น แต่ยังไงก็คุ้มแน่นอนครับ รายได้ 2 ล้าน ต่อเดือน
ส่วนของน้องพลอย ยอด 13 ล้าน เฉพาะ พี่เคนทาโร่ก็เปย์ไปสะ 90% แล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel