BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?
ไม่ให้แล้ว รีบไปให้ไกลๆ
???
ยังให้โอกาสต่อ
???
ขอเวลาดูอีกนิด
???
ช่างแล้ว ไม่สนแล้ว ปลงครับ
???
ผมไม่เกี่ยวแวะมายืนเยี่ยวเฉยๆครับ
???
คะแนนทั้งหมด: 175
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3932
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 18:10
[RE: แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?]
ก็ให้โอกาสจนกว่าจะครบสัญญาหรือโดนไล่ออกอ่ะครับ
ปีนี้ซื้อขายตัวก็ค่อนข้างดี หลังบ้านก็เริ่มทำงานแล้ว รูปแบบการเล่นก็เปลี่ยนไปพอสมควร แต่ยังไม่ได้ผลลัพธ์ที่ต้องการ แล้วส่วนมากจุดเริ่มต้นก็มาจากความผิดพลาดของนักเตะด้วยโดยเฉพาะในเกมใหญ่ๆที่ผิดพลาดเล็กน้อยก็โดนลงโทษได้ ส่วนนัดเจอทีมกลางๆโอกาสเข้าทำเยอะแต่ก็ไม่คมกันเอง ถามว่าทีมดีขึ้นผิดหูผิดตาเลยมั้ยก็ต้องบอกว่าไม่ใช่ แต่ถ้าถามว่าดีขึ้นจากปีก่อนมั้ยผมว่าดีขึ้น แต่มันจะมีความผิดพลาดด้าบบนแหละที่ต้องรีบแก้ไข

ปล.อย่างที่ bia บอกอ่ะถ้านัดเจอไบรท์ตัน พาเลชและทเวนเต้ชนะได้ โดยที่ไม่ทำหมูหกไปซะเลยอะ แฟนบอลหลายคนคงบ่นน้อยก็ว่านี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2925
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 19:42
[RE: แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?]
อาเตต้าสร้างทีมตั้ง 5ปี
ผมว่าควรให้ โอกาศครับ นักเตะซื้อมายังใช้ไม่ครบเลย
แฟนบอลต้องใจเย็นไม่ใช่เอาแต่ด่า ต้องให้กำลังใจนักเตะบ้าง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel