BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?
ไม่ให้แล้ว รีบไปให้ไกลๆ
???
ยังให้โอกาสต่อ
???
ขอเวลาดูอีกนิด
???
ช่างแล้ว ไม่สนแล้ว ปลงครับ
???
ผมไม่เกี่ยวแวะมายืนเยี่ยวเฉยๆครับ
???
คะแนนทั้งหมด: 163
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 24141
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 12:40
[RE: แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?]
ไม่ให้ตั้งแต่แพ้เบรนท์ฟอร์ด 4-0 แล้วครับ

ยิ่งแพ้หงส์ 7-0 รับไม่ได้จริงๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 792
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 12:40
[RE: แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?]
อยากให้ปลดตั้งแต่ฤดูกาลที่แล้ว แล้วครับ ทีมไม่มีพัฒนาการอะไรเลย พอได้ถ่วย FA ไฮป์กันเฉยทั้งที่ในลีคย่ำแย่สุดๆทั้งฟอร์ม ทั้งลำดับ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 19320
ไม่ให้แล้วครับ มันเห็นได้ชัดว่าทีมจะไม่ดีขึ้นไปกว่านี้แล้วอะ 3 ปีมันนานเกินไปแล้ว

ถ้า 3 ปีทรงบอลยังไม่เป็นชิ้นเป็นอันเลย
0
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 2844
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 12:55
NO-MONEY NO-TROPHY พิมพ์ว่า:
ลองย้อนกลับไปอ่านมู้เก่าๆสิ หลายครั้งนะที่ETHมอบความสุขแก่แฟนผี พึ่งผ่านไปไม่นานจำได้ไหม  

จำไม่ได้ ครับ / พรุ้งนี้ก็เช้าแล้ว
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1197
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 13:10
[RE]แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?
ไปเหอะ ไหว้หละ 3ปีไม่มีไรดีขึ้น
คนอื่นๆเขามาแปปๆ มีทรงละ
ได้แค่บอลถ้วยน้ำพริก ไม่ต้องมาคุยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
suck it and see...
ChZ
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 26 Apr 2009
ตอบ: 5066
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 13:22
ตั้งแต่ปีแรกที่โดนยำไป 7-0 นั่นผมว่าก็เกินเยียวยาแล้วนะ ยังงงว่าอยู่รอดมาจนถึงปีนี้ได้ยังไง
ปีแรกถ้าไม่ได้แรชฟอร์ดผีเข้ายิงกระจุยขนาดนั้นไม่ติด Top4 + ได้ถ้วยน้าแอ๊ดหรอกครับ
0
0
ผู้ช่วยแมวมอง
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 24670
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 13:32
3 ปี ได้เท่านี่ จะเอาอีกกี่ปี ดี ถึงจะเก่ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20285
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 13:54
ของผมไม่เอาตั้งแต่ปีก่อนละครับ แต่มันมีข้ออ้างตัวเจ็บ

แต่มาปีนี้ตัวเจ็บไม่มี แถมซื้อมาจนครบแทบทุกตำแหน่งละ

สภาพยังเน่า ทรงเกมยังเละเทะอยู่เลย

ได้แชมป์มาก็ไม่ได้ดีใจครับ เอาตรงๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: น้องเบรุบะ
เข้าร่วม: 12 Mar 2024
ตอบ: 1926
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 14:01
ให้ ให้ไปไกลๆได้ล่ะ ไม่ไหวๆ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 6400
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 14:03
[RE]แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?
ในมุมเทนฮาก ผมว่าแก 2 ปีที่ผ่านมา ต้องเอาแต่แก้ปัญหาเยอะนะ อาจจะเยอะที่สุดที่เคยเห็นโค้ชคนนึงเจอใน 1 ซีซั่นละ โคตรโกลาหล จนสุดท้ายแกเข็นทีมง่อย ๆ มีแชมป์เอฟเอ คัพได้ อันนี้นับถือ เพราะปีที่แล้วนักเตะเจ็บแม่งได้ทุกอาทิตย์จริง ๆ จน ไม่มีตัวเหลือ จนผมรู้สึกว่าแกคงมองตัวเองหลังทุลักทุเลได้ถ้วยมาว่า

กูแก้ปัญหามาจนขนาดนี้แล้ว กูไม่มีอะไรต้องเกรงใจอีก ก็เลยสัมภาษณ์ว่า ถ้าบอร์ดไม่ให้คุม ก็จะไปคว้าแชมป์ที่อื่น ช่วงที่มีข่าวติดต่อทูเคิ่ล

อารมณ์แกคงประมาณน้ามู ที่เคยบอกว่าเข็นแมนยูชุดนั้นจบที่ 2 ได้คือโคตรความสำเร็จแล้ว

อีกอย่างช่วงเวลานั้น ทีมบริหารใหม่ยังไม่ได้เริ่มงานเต็มตัว โค้ชมีถ้วย ได้เล่นยุโรป มันเลยทำให้มีความชอบธรรมที่จะอยู่ต่อ และลองทำงานด้วยกันไปก่อน ตอนนั้นเหลือสัญญาปีเดียว บอร์ดจำเป็นต้องต่อให้เป็น 2 ปี เพราะเรื่องเสถียรภาพการทำงาน อันนี้เข้าใจได้ เวลาคุณดีลนักบอล ถ้าเค้าเห็นโค้ชเหลือปีเดียว จะไปไม่ไป เวลาเจรจาไร มันไม่มีน้ำหนัก

ต้องบอกก่อนว่าหลังได้ เอฟเอ กลายเป็นโค้ช 2 ปี 2 ถ้วย มันเป็นช่วงที่แฟนบอลยังโอเคในตอนนั้น และยังอยากให้โอกาส คนที่บอกไม่อิน คุณไปอ่านกระทู้ช่วงนั้น จับความรู้สึกคนดูเอานะ

มีปีนี้ที่เรียกว่าทีมสมบูรณ์ ได้ตัวที่ต้องการ แต่วิธีการเล่นยังไม่ดีขึ้น ที่เห็นเลยคือกับทีมใหญ่ ทีมที่แถวบนเนี่ย แมนยูมีปัญหามาก แพ้ขาด ทั้ง 2 เกมในบ้าน

ส่วนเกมอื่น ผมว่าไม่แย่มาก ครองบอลบุกได้ โอกาสเยอะ ยิงกากเอง ถ้า เก็บนัด บาร์นสลีย ทเวนเต้ พาเลซ ได้หมดก็ไม่แย่นะ แต่ตอนเจอ สเปอร์ส แกดันเลือกเปลี่ยนแนวทางการเล่นจาก 3 นัดหลังที่เจอทีมอ่อนกว่า จนมันพังไปอีกรอบนั่นแหละ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Bia Koyuki เมื่อ Wed Oct 02, 2024 14:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 9356
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 16:19
เข้าปีที่ 3 แต่ไม่มีแนวโน้มที่ดีขึ้น

ควรพอแล้วครับ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: + เรื่อยๆ อย่ารีบร้อน -
เข้าร่วม: 19 Mar 2015
ตอบ: 3753
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 16:24
เอาจริงๆ มันมีจุดเปลี่ยน หลายเหตุการณ์แล้วนะ ที่มันจะทำได้ดีขึ้น แต่ท้ายสุดแล้วก็เหมือนเดิม
สรุปได้ว่า มันได้แค่นี้แหละ ไปซะไอ้โล้น

0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2007
ตอบ: 2748
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 16:57
ตอนได้แชมป์ FA ดีใจนะ แต่มาเสียใจที่รู้ว่าเทน ฮากแม่งได้อยู่ต่อนี่แหละ เป็นความดีใจที่ไม่ถึงกับสุดเป็นความทุกที่ไม่ถึงกับเศร้า
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Apr 2016
ตอบ: 3567
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 16:59
ตอนแรกยังให้โอกาสนะ เพราะมาทำงานภายใต้บอร์ดใหม่ + เพิ่งได้แชมป์ + ตัวเจ็บเยอะ + โค้ชใหม่ในตลาดมีน้อย

พอเริ่มฤดูกาลทุกอย่างมีให้พร้อมสรรพ เสือกเล่นแบบเดิม กลางโล่งหน้าสากเหมือนเดิม เล่น Overload มาทั้งปีก็เห็นๆอยู่ว่ามันไม่เวิคดันไม่เปลี่ยนวิธีการ ไปๆซะไปจะได้จบๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 961
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 18:02
แฟนผี ยังให้โอกาส ETH|กันอยู่ไหมครับ?
กับฮาก มันไปต่อยากละ มีแต่ทรงกับทรุด

เต็มที่ก็แค่คุมเอาตัวรอดไปวันๆ ล่ะ แผนยังสับสนเอาแน่เอานอนไม่ได้เลย
เล่นแบบมีแผนชัดเจน แพ้แฟนก็บ่นๆบ้าง แต่นี่นัดที่พลาด มันเล่นแผนอะไรมั่วไปหมด พังเพราะแผนเพราะการเลือกตัวเปลี่ยนตัวมั่วๆนี่ล่ะ

เดี๋ยวสะดุดนัด สองนัด แกก็มีโอกาสกระเด็นละมั้ง

ก็อาจเป็นโค้ชคุมชั่วคราว แล้วจบฤดูกาลว่ากันอีกที

โค้ชใหม่มามันก็ต้องคุยร่วมกันกับบอร์ดอยู่ล่ะมั้ง ว่าตำแหน่งไหนอยากได้อยากเสริม คนไหนไม่เข้าแผนก็ต้องลดบทบาทไปซะที เปลี่ยนโค้ชละ นักเตะพวกไหนเข็นไม่ขึ้นก็ต้องโละออกไปให้หมดเถอะ

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel