BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: You'll Never Walk Alone : )
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4042
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 16:54
[RE: ชวนดู the penguin]
ถ้าผมดู The Batman ไม่สนุกผมดูอันนี้จะสนุกไหมครับ หรือย้อนกลับไปดูจะสนุกไหม เห็นคนชม The Batman เยอะแต่ส่วนตัวผมเฉยๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ซุปตาร์ยูโร
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 7600
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 17:48
PezzYoH พิมพ์ว่า:
The Batman สนุกไหมครับ รีวิวทีว่าจะกดไปดูหลายทีละเห้นหลายชม.พอสมควร  

แหม่ พอถามว่าสนุกมั๊ยพูดยากเลยครับ คือมันอาจจะไม่ใช่แนวทางของบางกลุ่มครับ แต่ถ้าชอบฉบับโนแลน ผมว่าไม่ผิดหวังครับ ต้องตั้งใจดูนิดนึง อินกับความเสื่อมโทรมต่ำช้ำของเมือง ตัวร้ายแรกๆไม่อะไรมาก พอมีฉากมานั่งคุยกับ batman นี่โคตรสุด

ปล. ไม่มีการตีกันโดยตรงของ batman กับตัวโกงนะครับ
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 17:49
BesTieZ พิมพ์ว่า:
ถ้าผมดู The Batman ไม่สนุกผมดูอันนี้จะสนุกไหมครับ หรือย้อนกลับไปดูจะสนุกไหม เห็นคนชม The Batman เยอะแต่ส่วนตัวผมเฉยๆ  

ผมว่ามันดูง่ายกว่า batman ครับ สนุกมั๊ยไม่รู้ คนมันไม่ชอบก็หาจุดสนุกยาก แต่คุณภาพแน่นอน
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 17:50
matong444 พิมพ์ว่า:
ประเด็นคือ HBO GO มันอัพคอนเทนท์ใหม่เยอะมั้ย? ผมเคยสมัคร 1-2 ปีก่อน ดู Gotham จบ ไม่มีไรใหม่ๆน่าดูเลย  

ก็เหมือนเดิมครับ แต่ต้องมีไว้ประดับเครื่อง เพราะทำออกมาแต่ละเรื่องโคตรดีทุกเรื่อง
0
0

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2008
ตอบ: 14391
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 18:24
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
PezzYoH พิมพ์ว่า:
The Batman สนุกไหมครับ รีวิวทีว่าจะกดไปดูหลายทีละเห้นหลายชม.พอสมควร  

แหม่ พอถามว่าสนุกมั๊ยพูดยากเลยครับ คือมันอาจจะไม่ใช่แนวทางของบางกลุ่มครับ แต่ถ้าชอบฉบับโนแลน ผมว่าไม่ผิดหวังครับ ต้องตั้งใจดูนิดนึง อินกับความเสื่อมโทรมต่ำช้ำของเมือง ตัวร้ายแรกๆไม่อะไรมาก พอมีฉากมานั่งคุยกับ batman นี่โคตรสุด

ปล. ไม่มีการตีกันโดยตรงของ batman กับตัวโกงนะครับ  

กะว่าเดี๋ยวนั่งดูไปเรื่อยๆครับสัก 2-3 วันคงจบ 555
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel