BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Play Forward
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Sep 2009
ตอบ: 11037
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:45
เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ
เมื่อกี้เดินไปนวดไหล่น้องผู้หญิงที่ทำงาน คิดว่าเป็นน้องที่สนิทกัน

แต่จริงๆแล้วเป็นน้องพนักงานใหม่ที่เค้ามาทำงานเมื่อวาน ขอโทษเกือบไม่ทัน
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

Tottenham Hotspur-Roma-New England Patriots-SC30-J.Lin7-TB12

นักเตะท้ายซอย
Status: Resiliencia
เข้าร่วม: 21 Jul 2022
ตอบ: 300
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:07
Top Comment [RE: เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ]
ผมเคยนัดกับเพื่อนที่รู้จักกันจาก Board Game Community ไปเล่นที่ร้านครั้งแรก แบบไม่เคยเจอกันมาก่อน
รูปโปรไฟล์ที่คุยกันก็น่าจะเป็นรูปเก่า พอจะเห็นเค้าหน้าลางๆ แต่ก็คุยนัดหมายกันตลอด จนเค้าบอกว่าถึงแล้ว ส่งรูปร้านและที่จอดรถมา จากนั้นอีกไม่เกิน 5 นาทีผมก็ไปถึงที่ร้าน

เข้าไปถึงก็มีพี่ท่านนึงนั่งรออยู่ที่โต๊ะ ผมก็ว่าใช่แน่ๆ เดินเข้าไปทักทายชวนคุยตามที่คุยไว้ในแชตเลย แต่ท่าทางเค้าก็งงๆ แต่ก็ไม่ได้ปฏิเสธอะไร หยิบเกมที่ผมเตรียมมานั่งกางเตรียมเล่น เค้าก็ฟัง Rule ที่ผมอธิบาย

จนผ่านไปซักพัก มีอีกคนนึงเดินเข้ามาแล้วก็มาทักผม บอกว่าเมื่อกี้จอดรถแล้วแวะเข้าห้องน้ำมา ผมก็ เอ้า ชิบหัยยย แล้วผมไปเด๋อชวนใครเล่นวะเนี่ย พอคุยกันก็คือพี่คนที่ผมเข้าไปทัก เค้าก็นัดเพื่อนไว้ รออยู่เหมือนกัน สรุปได้ยุบรวมเล่นกันวงใหญ่เลย 5555
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2850
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:25
Top Comment [RE: เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ]
คุยไลน์ในคอมละพิมแชทกับภรรยา ละ พิมกับที่ทำงานจะนัดสัมภาษณ์ พร้อมกัน

คุยไปคุยมา สรุปเขาแจ้งกำหนดการนัดสัม รอบแรก ผมก็ถามต้องสัมอีกกี่รอบ เขาตอบ 2 ถ้าผ่านรอบแรก ( คนละวัน )

ใจผมก็จะเปลี่ยนไปคุยกะภรรยา พิมประมาณว่า สัมตั้ง 2 รอบ คนละวันอีก ลางานยาก ยุ่งยากชิบหาย ประมาณนี้

สรุป เด๋อเกิ้นนน ไปพิมกะ HR บ.นัดสัมซะงั้น ยกเลิกข้อความไม่ทันเขาอ่านละพิมมาว่า ถ้าไม่สะดวกยกเลิกได้นะ

ขอโทษขอโพยกันใหญ่ สุดท้ายผมก็ไม่ผ่านสัมตั้งแต่รอบแรกครับ ไม่เสียใจแต่โคตรรุ้สึกผิด

ดาวเตะกัลโช่
Status: Passive Death Wish
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3836
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:47
ง้างมือจะตีก้นรุ่นพี่ผู้หญิงในที่ทำงานเก่า เพราะชิน

ผมชอบตีก้นแฟนตอนอยู่บ้าน เห็นก้นเด้ง ๆ เป็นอดไม่ได้

ง้างมือแล้ว เขาหน้าเหวอเลย ผมก็ขอโทษ ๆ ลืมตัว
ดาวเตะกัลโช่
Status: Passive Death Wish
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3836
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:47
[RE: เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ]
ง้างมือจะตีก้นรุ่นพี่ผู้หญิงในที่ทำงานเก่า เพราะชิน

ผมชอบตีก้นแฟนตอนอยู่บ้าน เห็นก้นเด้ง ๆ เป็นอดไม่ได้

ง้างมือแล้ว เขาหน้าเหวอเลย ผมก็ขอโทษ ๆ ลืมตัว
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 69375
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:49
[RE: เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ]
อ่ะจ๊ะเอ๋ ตั่วเอ้งงง
1
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2007
ตอบ: 10935
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:49
ไปเที่ยวแล้วเข้าห้องน้ำพอเดินออกเดินกอดคอคนไม่รู้จักคิดว่าเพื่อน
2
0
1 เดียวคือผีแดง
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 16644
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:50
ไม่เนียนนะครับ
2
0

Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7686
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:54
พยักหน้าสวัสดีรถที่เลี้ยวเข้าซอยบ้าน เพราะนึกว่าเป็นรถพ่อ

4
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2009
ตอบ: 2933
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:55
เคยไม่ใส่แว่น แล้วเดินใน ม. เจอคนคล้ายๆเพื่อนที่นัดไว้ ตะโกนเต็มที่ เฮ้ย

อีกฝ่ายแม่งนิ่งๆแล้วหันมา เลยค่อยๆเดินไปหา ชิบ ไม่ใช่เพื่อนเลยเดินออกมาไวๆ
3
0
When does telling the truth ever help any body ?
คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 21181
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 08:58
ทักยังไม่ค่อยอยากจะทักเลยครับ ต่อให้รุ้จักกันนะ

55+ ของท่านนี่คงมีสะดุ้งไม่น้อยอ่ะ ทั้งสองฝ่าย
2
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Feb 2010
ตอบ: 2282
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:04
ไปห้าง คิดว่าเป็นเพื่อน เห็นเดินกับผู้หญิงสวย เลยจะเข้าไปทัก

เดินไปฮันแน่ มากับใครอ่ะ

สรุปไม่ใช้เพื่อน ยกมือขอโทษเขาไป 5555
3
0
Evertonians

นักเตะท้ายซอย
Status: Resiliencia
เข้าร่วม: 21 Jul 2022
ตอบ: 300
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:07
ผมเคยนัดกับเพื่อนที่รู้จักกันจาก Board Game Community ไปเล่นที่ร้านครั้งแรก แบบไม่เคยเจอกันมาก่อน
รูปโปรไฟล์ที่คุยกันก็น่าจะเป็นรูปเก่า พอจะเห็นเค้าหน้าลางๆ แต่ก็คุยนัดหมายกันตลอด จนเค้าบอกว่าถึงแล้ว ส่งรูปร้านและที่จอดรถมา จากนั้นอีกไม่เกิน 5 นาทีผมก็ไปถึงที่ร้าน

เข้าไปถึงก็มีพี่ท่านนึงนั่งรออยู่ที่โต๊ะ ผมก็ว่าใช่แน่ๆ เดินเข้าไปทักทายชวนคุยตามที่คุยไว้ในแชตเลย แต่ท่าทางเค้าก็งงๆ แต่ก็ไม่ได้ปฏิเสธอะไร หยิบเกมที่ผมเตรียมมานั่งกางเตรียมเล่น เค้าก็ฟัง Rule ที่ผมอธิบาย

จนผ่านไปซักพัก มีอีกคนนึงเดินเข้ามาแล้วก็มาทักผม บอกว่าเมื่อกี้จอดรถแล้วแวะเข้าห้องน้ำมา ผมก็ เอ้า ชิบหัยยย แล้วผมไปเด๋อชวนใครเล่นวะเนี่ย พอคุยกันก็คือพี่คนที่ผมเข้าไปทัก เค้าก็นัดเพื่อนไว้ รออยู่เหมือนกัน สรุปได้ยุบรวมเล่นกันวงใหญ่เลย 5555
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 2461
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:19
ขึ้นรถผิดคัน ประตูรถล็อคอยู่ เขย่าประตูซักพัก เจ้าของรถลดกระจกถาม ผิดคันแล้วมั้งครับ
3
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1514
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:20
เคยทำอะไรเด๋อๆ เพราะคิดว่าเป็นคนรู้จักไหมครับ
เคยคอมเม้นเฟสบุ้คผิด เข้าใจผิดว่าน้องรุ่นน้องในคณะคือเพื่อนผู้หญิงในกลุ่มเพราะรูปโปรไฟล์มันคล้ายๆ กัน

น้องเค้าก็ตอบเป็นปกติเพราะรู้ว่าเราเป็นรุ่นพี่ จนน้องเค้าทักมาบอกว่าคุยในแชทเฟสก็ได้ ไอ่เราก็ตกใจเพิ่งรู้เพราะแชทเฟสมันโล่ง รีบขอโทษใหญ่ จากนั้นก็ชวนคุยแก้เขิน

แก้ไปแก้มา สุดท้ายแก้ผ้า สะเด้ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
5
0
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 69375
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:22
rooneytey พิมพ์ว่า:
ขึ้นรถผิดคัน ประตูรถล็อคอยู่ เขย่าประตูซักพัก เจ้าของรถลดกระจกถาม ผิดคันแล้วมั้งครับ  
คันไหนคะ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 2850
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:25
คุยไลน์ในคอมละพิมแชทกับภรรยา ละ พิมกับที่ทำงานจะนัดสัมภาษณ์ พร้อมกัน

คุยไปคุยมา สรุปเขาแจ้งกำหนดการนัดสัม รอบแรก ผมก็ถามต้องสัมอีกกี่รอบ เขาตอบ 2 ถ้าผ่านรอบแรก ( คนละวัน )

ใจผมก็จะเปลี่ยนไปคุยกะภรรยา พิมประมาณว่า สัมตั้ง 2 รอบ คนละวันอีก ลางานยาก ยุ่งยากชิบหาย ประมาณนี้

สรุป เด๋อเกิ้นนน ไปพิมกะ HR บ.นัดสัมซะงั้น ยกเลิกข้อความไม่ทันเขาอ่านละพิมมาว่า ถ้าไม่สะดวกยกเลิกได้นะ

ขอโทษขอโพยกันใหญ่ สุดท้ายผมก็ไม่ผ่านสัมตั้งแต่รอบแรกครับ ไม่เสียใจแต่โคตรรุ้สึกผิด

ดาวเตะลา ลีกา
Status: ~ เบ๋ย เบ๋ย ~
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 6806
โพสเมื่อ: Wed Oct 02, 2024 09:27
เข้าใจผิดว่าคนในเฟสคนนึงเป็นเพื่อนมหาลัย ที่จิงเขาเป็นช่างภาพที่ จว บ้านเกิด เลยมีเพื่อนร่วมกันเยอะเพราะเขาทำงานต้องรู้จักคนเยอะ ไปบอกเพื่อนว่า นี่เพื่อนมหาลัยเรา สุดท้ายไปดูจิงๆ เอ้า จบคนละที่ เอาเฟสให้เพื่อนมหาลัยดู เอ้า ไม่ใช่เพื่อนคนนั้นนี่หว่า 55555+
2
0
♥ รักน้องไก่ ♥

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel