BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 16029
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 01:55
[RE]LFC ฤดูกาลนี้ทำไมรู้สึกจ่ายบอลกันห่วยมาก
ไอ้การซ้อมเคาะลิงชิงบอลแบบเทพๆในคลิป ไปอยุ่ไหนหมดแล้ว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2020
ตอบ: 6364
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 01:56
[RE: LFC ฤดูกาลนี้ทำไมรู้สึกจ่ายบอลกันห่วยมาก]
bazenkii พิมพ์ว่า:
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
ไม่รู้นะสำหรับผมฤดูกาลนี้เล่นบอลน่าเบื่อมากเลย ทั้งเกมส์เอาจริงๆไม่ค่อยเป็นชิ้นเป็นอัน จังหวะกดคู่แข่งยาวๆแทบไม่มี เกมส์สนุกสุดก็นัดแมนยู แต่โค๊ชเพิ่งมายังพอเข้าใจได้แต่แค่ผมเบื่อ  

พักการดูไปก่อนก็ได้นะครับ เห็นท่านบ่นทุกเกมผมเข้าใจนะว่าอยากเล่นดุดันแบบคล้อป

แต่โค้ชมันคนละคนกันอะ แถมหาสไตล์แบบคล้อปบุกตลอด90นาที มันแถบไม่มีแล้ว

ท่านปักธงในใจแล้วดูไปก็ไม่สนุกหรอกครับ

ผมเชียร์ทีมครับยังไงผมก็ดู คือเบื่อมันเรื่องของสไตล์ ผมว่าผมก็บ่นได้นะ ไม่เห็นแปลกอะไรเลย ผมไม่ได้ปักใจแบบJK ด้วย ผมก็ยังบอกว่าเข้าใจได้ว่าโค๊ชใหม่ แค่ผมเบื่อ แค่นี้เอง อีกอย่างท่านคิดเองเออเองหมดเลยเนอะว่าผมปักใจว่า JK ผมยังไม่บอกเลย
แก้ไขล่าสุดโดย เงาหนอนเขียว เมื่อ Sun Sep 29, 2024 01:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 14417
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 02:18
[RE]LFC ฤดูกาลนี้ทำไมรู้สึกจ่ายบอลกันห่วยมาก
เงาหนอนเขียว พิมพ์ว่า:
ไม่รู้นะสำหรับผมฤดูกาลนี้เล่นบอลน่าเบื่อมากเลย ทั้งเกมส์เอาจริงๆไม่ค่อยเป็นชิ้นเป็นอัน จังหวะกดคู่แข่งยาวๆแทบไม่มี เกมส์สนุกสุดก็นัดแมนยู แต่โค๊ชเพิ่งมายังพอเข้าใจได้แต่แค่ผมเบื่อ  
เหมือนกัน ดูแล้วจะหลับ ยุคคล็อปป์ผมไม่เคยเป็น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

#StevieG #captain #no.8 #1998-2015 #thank you

#Jürgen #manager #normal one #2015-2024 #danke

#YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel