BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: Kobe Mindset
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Feb 2022
ตอบ: 1949
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 01:50
[RE: LFC เหนื่อยกับโม]
ปกติผมหงุดหงิดโมทุกเกม แต่นัดนี้เล่นยากนะ สำคัญเลยคือโมพักบอลได้จังหวะพิงๆริมเส้นอ่ะ โอเคจังหวะสุดท้ายอาจจะไม่ค่อยดีแต่ผมว่ารวมๆเกมนี้โมช่วยได้เยอะมาก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 9149
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 02:09
[RE: LFC เหนื่อยกับโม]
ผมว่าแกเล่นปกติ แต่แพ้ทางนูริประจำเจอแล้วดวลแพ้ตลอดสู้ไม่ได้
เดี๋ยวนัดหน้าก็ดีขึ้น ว่าแต่แบ๊คซ้ายไปสอยนูริมาได้ไหม
แก้ไขล่าสุดโดย Astrominov เมื่อ Sun Sep 29, 2024 02:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9394
โพสเมื่อ: Sun Sep 29, 2024 04:48
LFC เหนื่อยกับโม
สำหรับ​ผมตอนนี้บังโมคือเขาอยากมีสกอร์​อ่ะเพราะดิอาซกดไป5ลูกนำดาวซัลโว​ทีม ถ้าบังโมจะมาร่างนี้ก็ไม่แปลก.. นะเพราะแกยิงแค่​ 4ลูกเองนะและก็จ่าย​ 4ด้วย​ ถ้ารมทุกถ้วย​ ยิง​ 5​ จ่าย​ 4​สำหรับ​ผม​ 8นัดทุกถ้วยสถิติ​นี้​คือบังแกเก่งมากๆนะ​ แถมเป็นปีกไม่ใข่กองหน้า​ธรรมชาติ​ทำได้​เท่านี้ถือว่าโหดนะ

แต่ถ้าใครบอกให้ขายบังโมขออนุญาต​เตือนนะ

คือเข้าใจ​บังโมแกมีข่วงปืนฝืดแต่บังโมโครตสำคัญ​เพราะเป็น​คนที่อันตราย​ที่สุดในทีมอยู่​แล้วสำหรับฝ่ายตรงข้าม​ ทุกวันนี้​ยังงงอยู่เลยจะขายบังโมทำไม​

ทั้ง​ แฟนลิ้วใน​ SS​ เมืองนอกมีมั้ยมีแต่ส่วนน้อยจัดๆ
จากช่อง​ YouTube​ Red​ Men​ TV​ ช่องของFC ลิเวอร์พูล​เลย​ เขาบอกเลยขายบังโมคือโครตโง่

stupid จัดๆเลย

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel