BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 21, 22
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 May 2010
ตอบ: 455
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 21:39
[RE: 19.30เชียร์สดWorld Cup ไทย vs ฝรั่งเศส]
ปีศาจแดงดำ พิมพ์ว่า:
รักยิ้ม =) พิมพ์ว่า:
ronaldinhomay พิมพ์ว่า:
ผมไม่ค่อยได้ดูนะ โค้ช มิเกล คนนี้ เก่งระดับไหนอะครับ  

ตอนคุมทีมชาติไทยรอบแรกทำสนุกมากอะ แต่ก็มาออกเพราะป๋อมทำสัญญาใจกับปูลลิส เป็นคนที่ผมชอบที่สุดละ แต่ทัวร์นาเม้นนี้มีการแทรกแซงจากผู้ใหญ่ด้วยละในการเอาช้างมาเล่น

ผมอยากรู้ว่าเรื่องผู้ใหญ่เอาช้างมานี่มันมีหลักฐานไปหาอ่านได้ที่ไหนไหมครับ  

อันนี้ผมพลาดเองที่พิมพ์ครับ แต่เห็นจากในกลุ่ม มิติใหม่ฟุตบอลไทย เยอะแยะที่พิมพ์แบบนี้ กลุ่มนี้เขาไม่ชอบจิรวัฒน์ สอนวิเชียร ด้วย ที่มีปัญหากับเซซาร์

พิมพ์ไม่คิดขอโทษทีครับ แต่เห็นจากข้อความ เยอะแยะไปทางนี้กัน ว่ามีการให้นำช้างไปด้วย  

อ่อ โอเคครับ ส่วนตัวก็ไม่เห็นด้วยกับการเรียกกฤษฎามา ถ้ามีเลยอยากหาอ่านดูเฉยๆครับ
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1525
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 21:42
[RE: 19.30เชียร์สดWorld Cup ไทย vs ฝรั่งเศส]
รักยิ้ม =) พิมพ์ว่า:
ronaldinhomay พิมพ์ว่า:
ผมไม่ค่อยได้ดูนะ โค้ช มิเกล คนนี้ เก่งระดับไหนอะครับ  

ตอนคุมทีมชาติไทยรอบแรกทำสนุกมากอะ แต่ก็มาออกเพราะป๋อมทำสัญญาใจกับปูลลิส เป็นคนที่ผมชอบที่สุดละ แต่ทัวร์นาเม้นนี้มีการแทรกแซงจากผู้ใหญ่ด้วยละในการเอาช้างมาเล่น

ผมอยากรู้ว่าเรื่องผู้ใหญ่เอาช้างมานี่มันมีหลักฐานไปหาอ่านได้ที่ไหนไหมครับ  

มันไม่มีหลักฐานอะไรเป็นลายลักษณ์อักษร เอกสารหรืออะไรหรอกครับ

เทอดศักดิ์ เจริญพงษ์ อยู่ห้องเย็นท่าข้าม ผู้เล่นยอดเยี่ยม MVP ประจำฤดูกาล เป็นคนยิงตีเสมอ ทาจิ 3-3

ยิงชนะอิรักไปบอลโลก แต่ไม่เรียกมาติด แต่เอาช้างมาที่ไปเล่นบอลใหญ่ เด็กลูกหม้อบิ๊กป๋อม

ใครๆมันก็มองออกครับ ไม่ต้องมีหลักฐานอะไรแล้ว 55555

แก่ ช้า มันเล่นไม่ได้เลยครับ เอามีเหม็ดคนเดียว มันก็ประกบจนเหม็ดเล่นไม่ออก

ฝรั่งเศสมันก็ทำการบ้านมาเยอะ ปิดคนเดียว ไทยก็ไม่ค่อยมีอะไรแล้ว

ไม่ได้เอาตัวยิง เอาตัวโจ๊กเกอร์มาในเกมส์ที่มันเบียดๆ มันก็ยากครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 21, 22
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel