BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Oct 2010
ตอบ: 10075
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 20:14
[RE: คนเขาดูออก... กุลลิต ชี้ 'การ์นาโช่' ไม่อยากคุยเทน ฮาก]
กระทู้นี้ที่ไม่ถูกกันคือกรานาโช่กับเทน ฮากใช่มั้ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 660
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 21:08
[RE: คนเขาดูออก... กุลลิต ชี้ 'การ์นาโช่' ไม่อยากคุยเทน ฮาก]
tyler durdenZ พิมพ์ว่า:
iamaim_7 พิมพ์ว่า:
จริงป่าวไม่รู้ รู้แต่ผมลำไยท่าดีใจนั่งแอ๊กขอบป้ายมันมาก มันดูหลงตัวเองเกินไอ้เด็กนี่ ภาพช้าตอนคาเซเข้าไปยินดีแล้วมันดีดตัวออกเพื่อไปนั่งแอ๊ก เห็นแล้วมันงืดๆ อยากโบก ไม่นานหรอกถ้ายังแอ๊กแบบนี้มันจะไม่มีคนเดินไปดีใจด้วย เด่วมันจะเงิบและเลิกทำไปเอง  

เขาเลียนแบบท่าดีใจโด้ นี่ไม่รู้จริงๆเหรอครับ ช็อตนั้นคาเซเขาหยอกล้อกัน คาเซยังยิ้มเราะอยู่เลย เพจแมนยูยังเอาไปฟุ้งกันจนฟิน นายคิดไปไกลเกินไปละ อันนี่ก้ก้เพ้อไปอีก  

ทำไมจะไม่รู้ครับ? มันชอบโด้ แต่มันเก๊กเกิน ทำครั้งแรกๆก็พอจะเก๋ดี ทำบ่อยๆ มันดูหลงตัวเองไง ส่วนคาเซชอบหรือป่าวคุณเห็นเขายิ้ม แต่อาจจะเซ็งในใจก็ได้หนิ ถ้าเป็นผมผมไม่ชอบไง มันจะดูดีกว่านี้เยอะถ้าชวนคาเซมานั่งด้วยกัน

ถ้าคุณชอบคุณก็อาจจะเพ้อในแบบของคุณ..  

ไม่ไช่ผมละกันที่คิดคนเดียวเพจอินฟูลเอาไปฟุ้งกันจนฟินน้ำแตก เขาหยอกล้อกันไปหาด่าเด็กมันเฉย แล้วนายละเป็นอะไร TOXIC ไปเรื่อยๆ ไร้สาระเกินไปจัดผิดจุดเล็กๆน้อยๆไร้สาระครับ  

เอ้าด่าคนอื่น toxic อีก 5555
คุณครับข่าวนี้เนี่ยเขาก็จับสังเกต เปิดประเด็นกานาโช่เมินเทนฮาก ฉะนั้นมันก็มีตั้งแต่คนคิดอะไร กับคนไม่คิดอะไร ในเม้นมู้นี้ก็มีคนเห็นด้วย กับไม่เห็นด้วย คนที่เห็นด้วยกับข่าวนี้ toxic ทุกคนป่ะงี้? ไม่เอาดิจะเม้นก็เม้น จะแขวะทำไมอ่ะครับ ตั้งแต่เพ้อละ  

แล้วดีใจเเอ็คๆ ดีใจยิ้มร่ากับคาเซ เกี่ยวไรกับเมินเท็กฮาก??? ยังไม่รู้ตัวอีกที่พิมพ์มามันToxic มาบงมาโบกไร  

เออจริง อาจจะพิมแรงไปหน่อยเรื่องโบก พอดีช่วงหลังๆไม่ค่อยถูกใจสไตล์มัน
แล้วคุณรู้ตัวป่ะว่าคุณขี้แขวะอ่ะ? เห็นต่างก็เม้นดีๆ  

ก้ดูคุณไม่เข้าใจอีกอะดิ และทำไมผมถึงต้องตอบโต้
นี่มันไม่ไช่ความเห็นต่าง และมันก้Toxic คุณอาจจะคิดว่า คนอื่นก้ด่านักเตะกันปกติ แต่อันนี้มันไม่ไหวจริงๆครับ **คนเขามีความสุขยิ้มร่าหยอกล้อกันพลักออกแต่คุณมาชี้หน้าด่าและจะโบก** มันควรอยู่บนหลักอะไรสักอย่างมั้ย ควรมีเพดาน

ผมจะบอกว่าในที่ทำงานคนที่ Toxic ที่สุดคือคนที่แขวะเก่ง ถ้าคุณไม่รู้ตัวก็จงรู้ตัวซะ

ส่วนผมเม้นแรงไปก็ยอมรับว่าคนอ่านอาจจะตีความได้หลายแบบว่าโบกมันรุนแรง หรือโบกมันขำๆ แต่ก็เอาเป็นว่ามันก็เป็นคำที่ไม่ค่อยจะดีสักเท่าไหร่

ส่วนจังหวะที่คาเซโดนดันออกตอนไปยินดี แล้วยืมยิ้มๆ คุณคิดว่าเขายิ้มร่ายินดี แต่สำหรับผมมันเหมือนคาเซโดนช็อตฟีล แต่ทำไรไม่ได้ถ่ายทอดสดอยู่ จะรักษาสปิริตก็คือต้องทำแบบนั้นแหละ ยืมยิ้มแบบห่างๆ

มันเหมือนไม่ได้สนใจคนที่เข้าไปร่วมยินดีกับคุณ คุณแค่ห่วงหล่อมากกว่า อยากได้มุมเท่ๆจากกล้องไปออกสื่อ นี่คือมุมมองของผมต่อกานาโช่...ชัดป่ะ? ผมถึงไม่ชอบกานาโช่ในช่วงหลังๆตั้งแต่ปลายฤดูกาลที่แล้วที่เล่นเห็นแก่ตัว

ปีนี้อาหมัดได้ยืนตัวจริงก่อน จากข่าวนี้ก็เลยเป็นไปได้ที่กานาโช่ไม่แฮปปี้กับเทนฮากแบบเดิม ซึ่งมันแน่อยู่แล้วจากสถานะตัวจริงตกไปเป็นสำรอง แต่ก็ยังดีที่เทนฮากก็ให้สลับลงทุกเกมส์

และไหนยังเรื่องกดไลค์โพสโด้ที่ไม่ควรกด ซึ่งมันไม่ควรอย่างยิ่งในการรักษาสปิริตของทีม และที่สำคัญนั่นโค้ชนะครับ ไม่ใช่เพื่อนที่คุณกล้าไปกดไลค์ที่โด้มันด่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel