BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เรื่องเงิน ผญ แฟร์ กับ ผช ไหม
แฟร์
???
ไม่แฟร์
???
คะแนนทั้งหมด: 74
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Mar 2024
ตอบ: 438
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 14:29
ถูกแบนแล้ว
[RE: รู้สึกไหมเรื่อง เงิน ผญ ไม่แฟร์ กับ ผช]
Vyse พิมพ์ว่า:
พอดีผมไม่เคยเจออ่ะ

ทัศนคติแบบคุณที่ดูถูกผู้หญิง ถ้าได้ผู้หญิงเอาเปรียบก็เหมาะสม

หรือไม่ก็หาไม่ได้ไปตลอดชีวิตก็ดี ตีหรี่ไปละกัน ดีกว่าไปเป็นภาระผู้หญิงคนอื่น  

แล้วจะให้ ผญ ไปเป็นภาระ ผช เหรอครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17593
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:01
[RE: รู้สึกไหมเรื่อง เงิน ผญ ไม่แฟร์ กับ ผช]
สมัยก่อนอาจจะเป็นแบบนั้น เพราะผู้หญิงไม่ได้ทำงานหาเงิน ผู้ชายก็เลยต้องเลี้ยง จนสืบทอดกลายเป็นธรรมเนียม แต่ปัจจุบันก็ไม่จำเป็นต้องทำตามที่ว่านี่ครับ ผมก็ไม่ได้ทำ ท่านอ่อนเองป่าวอะถึงยอมให้เค้าเอาเปรียบ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2023
ตอบ: 2659
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:05
คำถามแบบนี้ ถ้าอยากได้คำตอบในมุมมองอีกฝั่งจริงๆ ลองเก็บไปถามเพื่อนผญของท่านดูนะครับที่พอจะคุยกันจริงๆจังๆ(ถ้ายังมีนะ) ถ้าได้คำตอบยังไงมา ออกจากคุกก็ลองมาแชร์ดู แต่ถ้าถามปุ๊บอีกฝั่งออกสีหน้าขยะแขยง นั้นแหละครับปัญหาส่วนใหญ่อยู่ที่คุณละ
0
0
หัวหน้าแมวมอง
Status: You only Live once
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 27247
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:10
อยู่ในสังคมแบบไหนก็เจอคนแบบนั้นแหละ

สันดานเป็นไง ก็ดึงดูดคนสันดานเดียวกันเข้ามา

อยากเจอผู้หญิงแฟร์ๆ ก็ทำตัวให้แฟร์ๆ

เสร่ออยากโชว์รวยเลี้ยงหญิงกะปิดจ๊อบ ปัญญาไม่พอคารมไม่ได้ ผู้หญิงไม่เอามาร้องโดนหลอกแดก

ใครกันแน่วะที่โง่
1
0
I choose to live, not just exist.

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2010
ตอบ: 9216
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:13
finfin พิมพ์ว่า:
Vyse พิมพ์ว่า:
พอดีผมไม่เคยเจออ่ะ

ทัศนคติแบบคุณที่ดูถูกผู้หญิง ถ้าได้ผู้หญิงเอาเปรียบก็เหมาะสม

หรือไม่ก็หาไม่ได้ไปตลอดชีวิตก็ดี ตีหรี่ไปละกัน ดีกว่าไปเป็นภาระผู้หญิงคนอื่น  

แล้วจะให้ ผญ ไปเป็นภาระ ผช เหรอครับ  

โง่ก็ไปนอนคุกครับ

แล้วก็รีบๆโดนลบไป รกบอร์ด
2
0

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 921
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 16:14
- ถ้าผู้ชายกับผู้หญิงมีฐานนะเท่ากันตั้งแต่ก่อนคบกัน (ชนชั้นกลาง)
แล้วสร้างเพิ่มหลังจากคบกัน ตอนแยกกันมันจะเป็นแบบ จขท พิมพ์นั่นแหละ อันนี้จริงนะไม่เถียง

- แต่ถ้าผู้หญิงที่มั่นคงทั้งฐานะทางบ้านและอาชีพ พวกนี้จะมีการศึกษาดี จะไม่เป็นแบบที่ จขท พิมพ์
ผู้หญิงแบบนี้จะเคลียทุกอย่างให้จบหมด แล้วจากไปแบบไม่ใยดี
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 1550
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 16:51
pongnares3 พิมพ์ว่า:
Noches พิมพ์ว่า:
pongnares3 พิมพ์ว่า:
ไม่ได้เหมารวมนะ จากประสบการณ์ที่ผ่านมาในชีวิต

ส่วนใหญ่จะเป็นสาวเหนือ

อาจจะเพราะวัฒนธรรมการเลี้ยงดูแต่ละภาครึเปล่าก็ไม่แน่ใจ

จากคำถามของจขกท.

เมียผมเปย์ให้ผม มากกว่าที่ผมเปย์ให้เค้าครับ 55+  

เหมือนคนภาคอื่นดูถูกคนอีสานอะนะ ตรรกะนี้ยังมีอีกหรอ  

ขอโทษครับ มิได้มีเจตนาจะดูถูกเลย

คิดว่ามันก็อยู่ที่คนที่เติบโตมา ว่าถูกเลี้ยงดู สั่งสอนมาว่าอย่างไร
แล้วเหรียญมี 2 ด้าน ด้านนี้ไม่ดี แต่อาจจะมีด้านอื่นดีๆ ที่มาทดแทนครับ  

สมัยนี้เค้ายังมีคนคิดแบบนี้อยู่หรอ ไม่เหมารวม แต่ก็ส่อเจตนาว่าให้เค้า สาวเหนือเค้า สวย เค้าขาว ผิวดี เอาแค่รูปลักษณ์ภายนอกก็ได้เปรียบภาคอื่นแล้ว เค้าคงมีสิทธิ์ที่จะทำอะไรก็เรื่องของเค้า เหมือนมีปมด้อยอะ
1
0
นักเตะอบต.
Status: Trance Family
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 5840
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 19:32
darkstellarz พิมพ์ว่า:
ทุกวันนี้แฟนผมเงินเดือนเยอะกว่าผมสามเท่าขับ bmw ผมยังขับรถธรรมดาอยู่เลย  

ท่านโชคดีแล้ว เมียหาเงินได้เยอะ ผมยังอิจฉาเลย
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel