BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: ยึดมั่นในหลักการที่ถูกต้อง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 May 2022
ตอบ: 7686
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:02
เคยหักดาวคนขับแกร็บมั้ยครับ
ไม่ 5 ก็ 1 สำหรับผม มีแค่ดีกับเลว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status: CFC
เข้าร่วม: 19 Oct 2010
ตอบ: 2374
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:05
[RE: เคยหักดาวคนขับแกร็บมั้ยครับ]
ให้ประจำ จะให้กับพวกที่ทำให้เรารู้สึกกระอักกระอ่วนในเชิงท่าทางและคำพูดอ่ะ เช่นพูดไม่ดี ขี้บ่น ทำท่าทางแปลกๆ หรือขับแบบอันตราย พีคๆล่าสุดเลยคือ เคยเจอคันนึงขึ้นปุ้ปคนขับบอกว่า "กด 5 ดาวให้ด้วยนะ" แต่ดูเรทติ้งตอนรับนี่ไม่ถึง 5 เลยก็ว่าแปลกๆละ สักพักขับไป คุยคนเดียวบ้างล่ะ ทำเสียงแปลกๆ บ้างล่ะ อยู่ดีๆคนโทรมาหันมาบอกให้เราเงียบห้ามพูดอีก (ทั้งที่เรานั่งเงียบๆด้วยซ้ำ) พอจะถึงที่หมายมันมีโค้งนิดหน่อย พวกก็ไม่ชะลอเลย ขับหวาดเสียวจัด จัดไป 1 ดาวทันที

แต่ถ้าขับไม่นิ่ม เบรคไม่นุ่ม รถกลิ่นไม่หอม นี่ไม่ว่าอะไร ถ้าคุยดีก็ให้ 5 ด้วยซ้ำ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Cr7 = GOAT
เข้าร่วม: 07 Jan 2022
ตอบ: 4269
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:09
[RE: เคยหักดาวคนขับแกร็บมั้ยครับ]
วันก่อนนั่งมอไซกลับบ้าน ฝนใกล้ตก จากจุดเรียกไปบ้านประมาณ 8 นาที

พอใกล้ถึงแล้วฝนเริ่มตกแล้วจู่ๆตกแรงขึ้นเรื่อยๆ จนช่วงที่ใกล้ถึงบ้านห่างไป 1 นาทีเอง

แกร๊ปจอดใต้สะพานบอกขอใส่เสื้อกันฝนก่อน ให้ผมลงรถ ระหว่างใส่ยึกยักไปประมาณนาทีนึง จากฝนเริ่มหนักกลายเป็นหนักมาก ทำเอาผมเปียกเลย ทั้งๆที่ถ้าฝืนไปส่งผมให้ถึงบ้านผม ผมจะเปียกน้อยจนไม่ถึงขั้นต้องไปอาบน้ำ นี่เล่นเอาชุ่มเลย กด 1 ดาว ให้แบบไม่คิด
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: It matters how this ends.
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6536
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2024 15:15
ผมเคยคนนึง พูดจาไม่ดีเลย อารมณ์มนุษย์ลุง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel