BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: #LFCทีมนี้พี่รัก
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 May 2007
ตอบ: 314
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 16:22
[RE: เห็นโชต้าเล่นนึกถึงโอเว่นนะ]
โชต้า สไตลส์คล้ายมากที่สุดสำหรับผมคือ หลุยส์ การ์เซีย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
You know, hope is a mistake. If you can't fix what's broken, you'll go insane.

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2009
ตอบ: 279
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 17:04
[RE: เห็นโชต้าเล่นนึกถึงโอเว่นนะ]
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
ผมเห็นและนึกถึงฟาวเลอร์มากกว่า  

ผมก็นึกถึง ฟาวเลอร์ในเวอร์ชั้น เท้าขวา แต่ฟาวเลอร์ เท้าถนัดที่โดดเด่นชันเจนกว่า แต่ โซค้า จะเล่นสองเท้าได้ดีกว่าฟาวเลอร์นะ ผมว่า
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13674
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 17:13
au_au_au พิมพ์ว่า:
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
ผมเห็นและนึกถึงฟาวเลอร์มากกว่า  

ผมก็นึกถึง ฟาวเลอร์ในเวอร์ชั้น เท้าขวา แต่ฟาวเลอร์ เท้าถนัดที่โดดเด่นชันเจนกว่า แต่ โซค้า จะเล่นสองเท้าได้ดีกว่าฟาวเลอร์นะ ผมว่า  
จริงครับ สไตล์คมๆ หน้าแอบคล้ายๆกัน
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4336
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 20:55
เห็นโชต้าเล่นนึกถึงโอเว่นนะ
โอเว่นคล้ายกับวาร์ดี้มากกว่าอีก
แต่เจ้าหลังรักษาร่างกายดีเล่นได้นาน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel