BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 13101
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 13:41
[RE: ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน]
นี่ถ้าตาโทนี่ยังไม่แขวน ออกมาเฉ่งอีกรอบแน่
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 2194
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 13:42
ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน
ซอนนี่โหดมาก

วันอาทิตย์เตะที่อังกฤษ

วันพฤหัสไปเตะเกาหลี

วันอังคารเตะที่จีน

วันเสาร์กลับมาเล่นอีก แถม 90 นาทีทุกเกม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2023
ตอบ: 353
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 13:47
RE: ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน
จริงๆเรื่องเดินทางนี่ก็เรื่องใหญ่ แทบสูบพลังชีวิตไปหมดเลย ถึงจะไม่ได้ลงก็ยังต้องเดินทางไปด้วย แค่ไปกลับที่ทำงานทุกวัน คนอย่างเราๆก็แทบไม่อยากทำไรแล้ว นี่เดินทางไปกลับต่างประเทศทุกๆ อาทิตย์ โอ่ย...
แก้ไขล่าสุดโดย ยิ้มเล็กกับยิ้มใหญ่ เมื่อ Thu Sep 26, 2024 13:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: หวายตายแล้น
เข้าร่วม: 11 May 2010
ตอบ: 523
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 13:54
ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน
ทั้งทีมมีนักเตะ 11 คนเหรอพรี่ แหม่... พรี่กะจะลงครบ 70 นัดไม่แบ่งคนอื่นเล่นกันเลยหรือไงคราาบบ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7677
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 13:58
[RE: ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน]
Nam_Nameless พิมพ์ว่า:
Doghell พิมพ์ว่า:
ยังมีพวกชอบบอลทีมชาติคั่นบอลลีกอยู่อีกไหม คนที่เค้าไม่ชอบก็ไปหาว่าไม่มีทีมที่เค้าเชียร์ เลยไม่อยากดู... ไม่ใช่เลย บอลมันน่าเบื่อ แถมเสี่ยงนักเตะบาดเจ็บ แล้วไม่เคยรับผิดชอบอะไรกับสโมสรที่เค้าจ่ายค่าเหนื่อยเลย เนช่งเนชั่นลีกอะไรนี่ เลิกๆไปเหอะ  

ถ้านับเป็นแมทช์ บอลลีคเตะเยอะกว่าเยอะเลยนะ

เตะบอลลีคนักเตะไม่เจ็บเหรอ อย่าเอะอะ โทษแต่บอลทีมชาติเลย  

บอลลีก เค้าจ่ายเงินจ้างนักเตะให้มาเตะ บาดเจ็บจากเกมลีกสโมสรเค้าก็ต้องจ่ายเงินต้องดูแลอยู่แล้ว ทีมชาติทำอะไรไหม ก็แค่ส่งกลับ

แล้วบอลมันไม่สนุกก็คือไม่สนุกอะ คนส่วนใหญ่เค้าเชียร์สโมสรเค้าก็ต้องอยากดูบอลลีกหรือบอลถ้วยอะไรก็ได้ที่สโมสรเตะ ไม่ใช่มานั่งขัดอารมณ์ดูบอลอะไรไม่รู้เตะกัน นานๆเตะไม่ว่าครับ บอลล่งบอลโลก แต่นี่เตะกันอย่างกับบอลลีก แปปๆเตะ แปๆเตะ เดี๋ยวก็คั่นอาทิตย์นึง สองอาทิตย์ อะไรไม่รู้

คนที่ชอบผมว่าอาจจะพวกเล่นพนันด้วยแหละมั้ง ขอแค่มีบอลเตะเอาหมด ผมก็พูดในมุมของผม คุณชอบทีมชาติก็ชอบไปครับผมไม่ว่า แต่ผมไม่ชอบ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: โวยวาย Woy Y gaming
เข้าร่วม: 22 Oct 2021
ตอบ: 1787
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 14:14
รับค่าเหนื่่อย อาทิตย์เว้นอาทิตย์ก็ได้นะ

หรือไม่ก็ออกมาให้ลงเล่นนัดไหน ก็จ่าย
0
0
Facebook : โวยวาย Woy Y gaming

Youtube : WoyY Mequila
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2021
ตอบ: 5662
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 14:40
ทีมชาติเตะน้อยๆหน่อย
ลดบอล

คนอยากดูแต่บอลลีคกับบอลยุโรปกัน
0
0
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 484
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 14:47
ซนพูดถึงจำนวนนัดแล้วเอ้ะขึ้นมาเลย

จริงอยู่ที่พวกผู้จัดหน้าเงินอยากได้เงินควรแก้ไขปัญหาโปรแกรมที่เยอะเกินควร

แต่นักเตะกับเอเยนต์ ก้น่าจะมีมาตรการโต้ตอบได้ละ

เช่น ในสัญญากำหนดจำนวนนัดที่เตะให้สโมสรไม่เกิน60นัด ถ้ามากกว่าต้องจ่ายเป็นโบนัสหรือถามความสมัครใจของนักเตะ

ปล. กลับกันทางสโมสรอาจจะใส่เงื่อนไขในสัญญาไปว่าต้องเตะให้เกิน 20หรือ เท่าไหร่ก้ว่าไป น้อยกว่าอาจ อาจปรับลดค่าเหนื่อยลง
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 7557
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 15:01
ยังมีพวกชอบบอลทีมชาติคั่นบอลลีกอยู่อีกไหม คนที่เค้าไม่ชอบก็ไปหาว่าไม่มีทีมที่เค้าเชียร์ เลยไม่อยากดู... ไม่ใช่เลย บอลมันน่าเบื่อ แถมเสี่ยงนักเตะบาดเจ็บ แล้วไม่เคยรับผิดชอบอะไรกับสโมสรที่เค้าจ่ายค่าเหนื่อยเลย เนช่งเนชั่นลีกอะไรนี่ เลิกๆไปเหอะ  

ถ้านับเป็นแมทช์ บอลลีคเตะเยอะกว่าเยอะเลยนะ

เตะบอลลีคนักเตะไม่เจ็บเหรอ อย่าเอะอะ โทษแต่บอลทีมชาติเลย  

บอลลีก เค้าจ่ายเงินจ้างนักเตะให้มาเตะ บาดเจ็บจากเกมลีกสโมสรเค้าก็ต้องจ่ายเงินต้องดูแลอยู่แล้ว ทีมชาติทำอะไรไหม ก็แค่ส่งกลับ

แล้วบอลมันไม่สนุกก็คือไม่สนุกอะ คนส่วนใหญ่เค้าเชียร์สโมสรเค้าก็ต้องอยากดูบอลลีกหรือบอลถ้วยอะไรก็ได้ที่สโมสรเตะ ไม่ใช่มานั่งขัดอารมณ์ดูบอลอะไรไม่รู้เตะกัน นานๆเตะไม่ว่าครับ บอลล่งบอลโลก แต่นี่เตะกันอย่างกับบอลลีก แปปๆเตะ แปๆเตะ เดี๋ยวก็คั่นอาทิตย์นึง สองอาทิตย์ อะไรไม่รู้

คนที่ชอบผมว่าอาจจะพวกเล่นพนันด้วยแหละมั้ง ขอแค่มีบอลเตะเอาหมด ผมก็พูดในมุมของผม คุณชอบทีมชาติก็ชอบไปครับผมไม่ว่า แต่ผมไม่ชอบ

จริงๆตอนนี้มันก็ทั้งสโมสรทั้งทีมชาติครับ ที่มีการปรับบอลยุโรป หรืออังกฤษที่ทำร้ายนักเตอะมานานแล้วกับการมี 4 ถ้วย ไม่หยุดแข่งช่วงboxing day เหมือนชาวบ้านเค้า จ่ายเงินจริงแต่เหมือนสัญญามันบีบให้เป็นเจ้าของร่างกาย เกิดยังไม่หายดีก็ตะบี้ตะบันส่งลงก็ย่อมทำได้ จริงๆตอนนี้นักเตะออกมาพูดไม่ใช่เพราะเนชั่นเท่านั้น แต่เพราะพวกฟีฟ่ามันเล่นเพิ่มปรับระบบมั่วซั่วไปหมด
แก้ไขล่าสุดโดย Dr.Panda500 เมื่อ Thu Sep 26, 2024 15:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2008
ตอบ: 4355
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 15:23
[RE]ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน
อังกฤษ ไม่เอา ลีกคัพ ออก ก็ต้อง ลดจำนวนทีมใน Epl ลงอะ เหลือ 18 ทีม

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44386
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 15:41
เอาแบบระบุแบบนี้เลยได้มั้ยในสัญญา 1คนห้ามเตะเกินกี่นัดต่อปี รวมทุกถ้วยทุกรายการ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7677
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 16:08
Spoil
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:

จริงๆตอนนี้มันก็ทั้งสโมสรทั้งทีมชาติครับ ที่มีการปรับบอลยุโรป หรืออังกฤษที่ทำร้ายนักเตอะมานานแล้วกับการมี 4 ถ้วย ไม่หยุดแข่งช่วงboxing day เหมือนชาวบ้านเค้า จ่ายเงินจริงแต่เหมือนสัญญามันบีบให้เป็นเจ้าของร่างกาย เกิดยังไม่หายดีก็ตะบี้ตะบันส่งลงก็ย่อมทำได้ จริงๆตอนนี้นักเตะออกมาพูดไม่ใช่เพราะเนชั่นเท่านั้น แต่เพราะพวกฟีฟ่ามันเล่นเพิ่มปรับระบบมั่วซั่วไปหมด  

ผมเห็นด้วยครับที่บอลสโมสรก็มีเยอะเกินไปจริงๆ ตัวผมขออย่างเดียว แค่มีบอลลีกเตะกันอาทิตย์ละครั้งพอครับ บอลถ้วยต่างๆนาๆผมยอมทิ้งหมดเลยก็ได้อย่างบอล บาวคัพ เอฟเอคัพ ส่วน UCL ระบบใหม่ผมก็เฉยๆมากครับ เตะน้อยๆเหมือนก่อนผมก็ยินดีเลยครับ และอย่างที่ท่านบอกเลย ช่วง Boxing Day ผมก็อยากให้เค้าแก้มากครับ คือบอลสโมสรมีให้ดูผมก็ดีใจ แต่ถ้าเตะถี่จนนักเตะเจ็บผมไม่โอเคครับ อยากจะเชียร์ทีมรักแบบฟูลทีมทุกนัดจริงๆ ก็ได้แต่ภาวนาให้เค้าปรับปรุงแก้ไขตรงนี้ให้ได้ครับ ส่วนบอลทีมชาติผมไม่อินเลยครับเลยค่อนข้างแอนตี้ แต่ถ้าบอลโลกผมโอเคครับ ขอบคุณสำหรับความเห็นของทั้งสองท่านครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 5366
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 16:49
ชอบดูบอลนะ แต่เรื่องนี้เห็นด้วย
แล้วช่วงซัมเมอร์ที่ควรจะได้พักก็มีสลับบอลทวีปและบอลโลกอีก
เหมือนได้พักแค่ปีเว้นปี นักเตะตัวท๊อปๆ นี่เตะกันร่างพัง
ไม่แปลกที่สโมสรต้องการมีตัวดีๆ ให้เต็มทีมเยอะที่สุด

ตัวอย่างปีที่มีบอลโลก + ยูโร
ฟุตบอลยูโร 2024, 2028, 2032, 2036 และ 2040
ฟุตบอลโลก 2026, 2030, 2034, 2038 และ 2042
แก้ไขล่าสุดโดย papa2u เมื่อ Thu Sep 26, 2024 16:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16724
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 17:32
[RE]ไม่ใช่หุ่นยนต์!"ซน" รายล่าบ่นโปรแกรมเตะเยอะเกิน
ต่อไปเซ็นสัญญาคงต้องลงไปด้วยว่าจะแข่งถ้วยไหน หรือแข่งกี่นัด
ข้อดีมันก็มีคือสามารถให้นักเตะสำรองและเยาวชนได้แสดงฝีเท้า แต่โค้ชคงไม่คิดแบบนั้นหากห่วยก็มีสิทธิ์ตกงานด้วยเลยค้องส่งขฃชุดที่ดีที่สุด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3644
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 20:27

ทีมชาติเนี่ยเตะปีนึง 10 แมทซ์ ปีที่มีทัวร์นาเม้นใหญ่ ๆ เตะเพิ่มอีก 7 เต็มที่คือ 17 แมทซ์

ส่วนบอลสโมสรเนี่ย โดยเฉพาะอังกฤษลีคที่คุณเชียร์เนี่ยตัวทำร้ายนักเตะเลย บอลลีค 38 เอฟเอคัฟ 6 ลีคคัพ 6 บอลยุโรป 13 (+2) คือทีมนึงถ้าเข้าชิงทุกถ้วย คือ 63 แมท หรือ อย่างต่ำ ๆ คือ 48 แมทต่อปี นี่ยังไม่รวมนัดอุ่นเครื่องที่แต่ละทึมเตะไม่เท่ากันอีก

ไม่ชอบไม่ว่าหรอกครับ แต่ช่วยดูด้วย ว่าทั้งระบบมันเป็นยังไง จะลดแมทซ์บอลทีมชาติ แล้ว เค้าจะเอาแมทซ์ ที่ใหนไปซ้อม ไปเล่นรอบคัดเลือกล่ะ

ทีมชาติเค้าพยายามลดแมทซ์จนไม่รู้จะลดยังไงแล้ว บอล คอนเฟดเดอเรชั่นคัพ ก็ยกเลิกไปแล้ว บอลสโมสร ช่วยอะไรให้แมทซ์มันน้อยลงบ้าง นี่จะจัด สโมสรโลกอีก ทีมที่เข้าชิงก็เตะอีก 17 นัด

อย่าสักแต่ด่าครับ ช่วยหาข้อมูลด้วย

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel