BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 10636
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 14:24
[RE: Dota2 สำนักข่าวไทย ไม่เล่นสักหน่อยหรือครับ]
เกม doom นี่โคตรน่าหงุดหงิดทั้งเกมอัลติไม่น่าจะถึง 5 ครั้งเลยมั้ง ออก pipe กับ crimson ทำตัวเป็นกระสอบทรายเดินไปเดินมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 69453
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 18:50
[RE: Dota2 สำนักข่าวไทย ไม่เล่นสักหน่อยหรือครับ]
kimikase พิมพ์ว่า:
McBoyzWazzap พิมพ์ว่า:
รอบนี้เหยื่อเป็นWisperหรอ555  

ถ้าคนนั่งดูสักนิด ไม่ต้องอคติ หรือ ปกป้อง 23 ก็น่าะเห็นนะคับ ว่า ดูม มันเล่นเป็นยังไง
เดินวนไปวนมา กว่าจะดูมได้แต่ละครั้ง / เดินล่อตรีนหลายครั้งมากๆ / เดินวนไปวนมา แถวหลัง ในไฟต์ ระหว่างเพื่อนสู้กันอยู่

อาการแบบนี้ เหมือนคนมีปัญหากับทีมเลย แบบไม่อยากเล่นด้วยเเล้ว อ่ะ ถ้าใน pb คงทุบของทิ้ง trashtalk กันยับ  
555พึ่งด้วยเล่นไม่กี่วันจะไล่แล้วหรอ
ผมเห็นเป็นทุกทีมนะที่มีคนไทยถ้ามีชาวต่างชาติในทีมก็จะโดนด่าโดนจับผิดตลอดเวลาแพ้ไม่ต้องอคติอะไรทั้งนั้นรอให้เล่นด้วยกันซักเดือนก่อนก็ได้  

มันไม่ใช่ไม่กี่วันมันหลายเดือนแล้ว ได้ดูมั่งเปล่า

OG มันกาวอยู่ 2 คน บ่อย วิสเปอร์ กับ bzm

มันไม่ใช่เพิ่งมากาก อาทิตย์นี้
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 14159
โพสเมื่อ: Thu Sep 26, 2024 19:49
DelZaa พิมพ์ว่า:
McBoyzWazzap พิมพ์ว่า:
รอบนี้เหยื่อเป็นWisperหรอ555  

ถ้าคนนั่งดูสักนิด ไม่ต้องอคติ หรือ ปกป้อง 23 ก็น่าะเห็นนะคับ ว่า ดูม มันเล่นเป็นยังไง
เดินวนไปวนมา กว่าจะดูมได้แต่ละครั้ง / เดินล่อตรีนหลายครั้งมากๆ / เดินวนไปวนมา แถวหลัง ในไฟต์ ระหว่างเพื่อนสู้กันอยู่

อาการแบบนี้ เหมือนคนมีปัญหากับทีมเลย แบบไม่อยากเล่นด้วยเเล้ว อ่ะ ถ้าใน pb คงทุบของทิ้ง trashtalk กันยับ  
555พึ่งด้วยเล่นไม่กี่วันจะไล่แล้วหรอ
ผมเห็นเป็นทุกทีมนะที่มีคนไทยถ้ามีชาวต่างชาติในทีมก็จะโดนด่าโดนจับผิดตลอดเวลาแพ้ไม่ต้องอคติอะไรทั้งนั้นรอให้เล่นด้วยกันซักเดือนก่อนก็ได้  

มันไม่ใช่ไม่กี่วันมันหลายเดือนแล้ว ได้ดูมั่งเปล่า

OG มันกาวอยู่ 2 คน บ่อย วิสเปอร์ กับ bzm

มันไม่ใช่เพิ่งมากาก อาทิตย์นี้  
ผมเนี่ยนะไม่ดู ผมเคยบ่นหลายเดือนแล้วว่าBzmมันก่อปัญหาบ่อยชอบเล่นพลาด เมื่อก่อนมีแต่คนอวยเอาๆ
แล้วไม่ได้ปกป้องอะไรเลยแค่บอกลองเล่นไปซักพักก่อนก็ได้มันไม่ได้หาผู้เล่นง่ายหรือจะเอา33เดี๋ยวก็บ่นออฟเลนเอาแต่ฟาร์มกันอีก
แก้ไขล่าสุดโดย kimikase เมื่อ Thu Sep 26, 2024 19:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel