BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คำไหนโดนด่ากับตัว แรงกว่ากัน
Stay Humble เจียมตัวไว้
???
Shut up, pussy, shut up, you bald cunt หุบปากไอโล้นหน้าXXX
???
คะแนนทั้งหมด: 151
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2022
ตอบ: 8382
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 14:54
[RE: ฮาลันพูดใส่ต้า "Stay Humble x2" รีแอคแฟนบอลเว่อร์เกินจริงไปมั้ย]
porprem พิมพ์ว่า:
เบื่อไอตู้เย็น90ล้าน พิมพ์ว่า:
คือผมเห็นด้วยนะ เรื่องไปด่าฮาลันว่าสวะ มันเกินไปจริงๆ
แต่สิ่งที่ฮาแลนด์ทำมันไม่ปกตินะ เอาจริงๆมันเหยียดอาเตต้าร์ด้วยซ้ำ อันนี้ผมว่ามันก็ไม่เกิดขึ้นบ่อยๆหรือเปล่า
มันน่ารังเกียจมากนะ สำหรับผม ถ้าด่าในเกมอะไร ผมก็ว่าเฉยๆ แต่เหยียดโค้ชซึ่งเป็นหัวของทีม
มันไม่เกินไปหน่อยเหรอครับ?  

ไม่สมควร ผมเห็นด้วย

แต่ไปด่าโค้ช ผมไม่เห็นพวกนักบอลมันสนหัวของทีม สนคนอายุมากกว่าอะไรอยู่แล้ว ถ้ามันเดือดเก็บอารมณ์ไม่อยู่ มันก็ใส่หมด

อย่างที่บอกผมคนไทย ระหว่างเจียมตัวไว้ กับ ไอโล้นไอหน้าxx หรือ เดวกุไปฆ่าเมงด้านนอก ผมว่า 2อย่างหลัง ผมเดือดกว่าแน่นอน แต่ 2 อย่างหลังมันไม่มีประเด็นนะ

สมัยก่อน น่อล-แมนยู วิเอร่า รอยคีน บวกกัน มาตอนนี้คงไม่อกแตกตายกันหมดหรอ

ปล. แน่นอน มีตัวอย่างอีกมากมายที่ยังนึกไม่ออก 555  

ผมเข้าใจๆ ด่าสวะมันเกินไปครับสำหรับฮาแลนด์ มันอารมณ์เกมเข้าใจได้
แต่ผมไม่เห็นด้วยเรื่องบริบทของคำด่า
สำหรับผมด่าไอ ห ไอ ค ไอบลาๆ ผมยังไม่โกรธเท่าบอกให้เจียมตัวเลยอะ
มันเหยียดหยามกันมากๆ คหสตนะ  

ผมก็ คหสต. ล้วนๆ ผมคงแตกต่างจากคนหมู่มาก เพราะถ้าทีมผมโดนก็คงเฉยๆ (เอนโซ่โดนบอกเดวกุไปฆ่าเมงด้านนอก) เพราะดูบอลมาเห็นมันด่ากันแรงอยู่แล้ว
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 7714
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 14:58
[RE: ฮาลันพูดใส่ต้า "Stay Humble x2" รีแอคแฟนบอลเว่อร์เกินจริงไปมั้ย]
ยาวไปปปปป
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 943
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:02
[RE]ฮาลันพูดใส่ต้า "Stay Humble x2" รีแอคแฟนบอลเว่อร์เกินจริงไปมั้ย
ทะเลาะอะไรกันไม่รู้ แต่ผมรู้ว่าต้าเตรียมเปิดคลิปรีรัน Humble
ในห้องแต่งตัวเพื่อบิ้วทีมแน่นอนครับ 555555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: INNER CIRCLE || BLIИK || THE BLUES
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17696
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:02
ไปกันต่อ ยาวๆ บอลอาทิตย์นี้มีคอนเท้นอีกไหม

ขอต่อเนื่องที
0
0
________________________WINNER || BLACKPIИK || CHELSEA________________________
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 2833
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:05
เบื่อไอตู้เย็น90ล้าน พิมพ์ว่า:
คือผมเห็นด้วยนะ เรื่องไปด่าฮาลันว่าสวะ มันเกินไปจริงๆ
แต่สิ่งที่ฮาแลนด์ทำมันไม่ปกตินะ เอาจริงๆมันเหยียดอาเตต้าร์ด้วยซ้ำ อันนี้ผมว่ามันก็ไม่เกิดขึ้นบ่อยๆหรือเปล่า
มันน่ารังเกียจมากนะ สำหรับผม ถ้าด่าในเกมอะไร ผมก็ว่าเฉยๆ แต่เหยียดโค้ชซึ่งเป็นหัวของทีม
มันไม่เกินไปหน่อยเหรอครับ?  

ไม่สมควร ผมเห็นด้วย

แต่ไปด่าโค้ช ผมไม่เห็นพวกนักบอลมันสนหัวของทีม สนคนอายุมากกว่าอะไรอยู่แล้ว ถ้ามันเดือดเก็บอารมณ์ไม่อยู่ มันก็ใส่หมด

อย่างที่บอกผมคนไทย ระหว่างเจียมตัวไว้ กับ ไอโล้นไอหน้าxx หรือ เดวกุไปฆ่าเมงด้านนอก ผมว่า 2อย่างหลัง ผมเดือดกว่าแน่นอน แต่ 2 อย่างหลังมันไม่มีประเด็นนะ

สมัยก่อน น่อล-แมนยู วิเอร่า รอยคีน บวกกัน มาตอนนี้คงไม่อกแตกตายกันหมดหรอ

ปล. แน่นอน มีตัวอย่างอีกมากมายที่ยังนึกไม่ออก 555  

ผมเข้าใจๆ ด่าสวะมันเกินไปครับสำหรับฮาแลนด์ มันอารมณ์เกมเข้าใจได้
แต่ผมไม่เห็นด้วยเรื่องบริบทของคำด่า
สำหรับผมด่าไอ ห ไอ ค ไอบลาๆ ผมยังไม่โกรธเท่าบอกให้เจียมตัวเลยอะ
มันเหยียดหยามกันมากๆ คหสตนะ  

ผมก็ คหสต. ล้วนๆ ผมคงแตกต่างจากคนหมู่มาก เพราะถ้าทีมผมโดนก็คงเฉยๆ (เอนโซ่โดนบอกเดวกุไปฆ่าเมงด้านนอก) เพราะดูบอลมาเห็นมันด่ากันแรงอยู่แล้ว  

สถานการณ์คงต่างกันแหละครับ
ทีมผมกำลังอยู่ในช่วงกำลังสร้าง ไม่ประสบความสำเร็จนานแล้ว แต่พยายามอยู่ เจอคำนี้
มันทริคเกอร์ความรู้สึกแหละ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Oct 2006
ตอบ: 1213
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:08
บอลอัดหัวบอกถ่อย
พิซซ่าปาใส่บอกเท่
ทีมๆนี้
0
0
นักเตะอบจ.
Status: ศักรินทร์มาแว้วเฮ้ยเฮ้ยเฮ้ย
เข้าร่วม: 30 Jan 2023
ตอบ: 754
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:12
zeezent พิมพ์ว่า:
บอลอัดหัวบอกถ่อย
พิซซ่าปาใส่บอกเท่
ทีมๆนี้  

แล้วยํ่าขาเพื่อนร่วมอาชีพจนต้องแขวนสตั๊ดเลยอะครับพี่ชาย อันนี้เรียกอะไรดี
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Dec 2007
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:15
ฮาลันพูดใส่ต้า "Stay Humble x2" รีแอคแฟนบอลเว่อร์เกินจริงไปมั้ย
เด้วตอนมันไปเตะทีมชาติ ก็โดนเหยียดเองแหละ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
"ความรักไม่ใช่สิ่งที่มีค่ามากที่สุดในชีวิต>แต่ความรักเป็นสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่ามากที่สุด"

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jul 2021
ตอบ: 5434
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:16
Gygee พิมพ์ว่า:
ถามจากใจจริงเลยนะว่า ทำไมแฟนเชลซีถึงแทงสวนอาร์เซน่อลทุกเรื่องเลยอ่ะใจคอพรี่ไม่คิดว่าอนาคตจะเป็นคู่แข่งกับแมนซิตี้เลยเรอะ แฟนแมนยู ลิเวอร์ ไม่เห็นมีแบบนี้ ขนาดแฟนไก่ยังด่าด้วย  

ไม่น่าถาม ใครล้อ UCL พี่ยังจับเป็นแฟนทีมผมหมด ทิ่มผมหมด

Gygee พิมพ์ว่า:
ยมยานใหญ่ พิมพ์ว่า:
เรามาทายกันครับ แฟนบอลนิสัยแบบนี้คือแฟนบอลทีมไหนกัน

นับวันเริ่มเหมือน แฟนๆในเฟสบุ๊คเข้าไปทุกวันแล้วแฟนบอลทีมนี้

วนเวียนกับ UCL สโมสรโลก ไม่ต้องบอกหรอก ทีมไหน  
มีอยู่ทีมเดียวแหละ สีน้ำเงินอ่ะ  
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Cr7 = GOAT
เข้าร่วม: 07 Jan 2022
ตอบ: 4269
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:21
แฟนบอลต้อง Stay Humble บ้าง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 6071
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:23
อยากใส่นัวด้วยหรอครับ ง่ายนิดเดียวโค้ชนั้นมันมาโวยวายจะเอาไรซักอย่างว่ากรรมการไม่แฟร์นู่น

ไม่แฟร์นี่ข้างสนาม นี่ต้ามันเดินลงมาเฉยๆไม่ได้พูดอะไรด้วยซ้ำไม่ตอบโต้อีกต่างหาก ส่วนจะมองว่าถ่อยไม่ถ่อย

อันนี้แล้วแต่คน ส่วนตัวผมมองแค่ว่ามันเสร่ออะทีมก็ไม่ได้แพ้ด้วยซ้ำนักเตะออกมาดิ้นกันพล่านเลย งง
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Dec 2020
ตอบ: 2087
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:28
ฮาลันพูดใส่ต้า "Stay Humble x2" รีแอคแฟนบอลเว่อร์เกินจริงไปมั้ย
ไม่มีช้อย พวกร้องเพลงเหยียดบนรถบัสหรอ เสียดายจัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Arsenal till i die ,I'm Arsenal till I die ...I know I am ,I'm sure I am.

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 6897
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:33
บอกแฟนบอลหัวร้อนไม่พอใจกับผลการแข่งขันที่ไม่เป็นตามเป้า ... ไม่น่าจะเป็นน่อลนะครับ

ขนาดผมที่คิดว่าคาดหวังสูงมากๆยังขอแค่ให้มีแต้มกลับบ้านแค่นี้ก็เกินเป้าแล้วน่าจะอีกฝ่ายมากกว่าคงโดนสวดมาในช่วงพักครึ่งเหลือ10ตัวต้องยิงให้ได้แต่กว่าจะยิงเค้าได้เกือบ60นาที พอจบเกมครึ่งทีมออกมาบ่นกันพรึ่บพรั่บระงมกันเลย 555

ส่วนเคสของไอฮาลันด์เด็กน๊อยนั่นไม่สงสัยเหรอทำไมคนอื่นเกมจบเดินมาจับมือคาร่า กีลิชยังพูดคุยปกติแต่มีหลุด QC มาตัวนึงที่โค้ชจะเดินมาทักทายเพื่อนร่วมงานเก่าแต่เสร่อหันไปด่าเค้าจนรุ่นพี่ในทีมต้องมาห้ามคือจะอวยอะไรกันก็ให้มันพอดีมีคลาสบ้างเถอะเสพติดชัยชนะจนพอแพ้ก็ไม่สนเดือนสนตะวันแล้ว
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 13529
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:36
ก็ลองกลับกันถ้าเป็นนักเตะปืนไปทำตัวสวะแบบจอมมารบู

ผมว่าเผลอๆโดนแบน1ปีอ่ะ 555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อยากจะบอกให้เธอได้รู้...
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 406
โพสเมื่อ: Tue Sep 24, 2024 15:38
สิ่งที่ฮาแลนด์ทำคือการขาดสติของเด็กคนนึง

ถ้าเกิดเป็นการปะทะคารมกันในระหว่างการแข่งขันมันก็ปกติอะ

แต่นี่อะไร ? เกมส์จบไปแล้ว แก้ไขผลอะไรไม่ได้แล้ว อยู่ๆไปด่ากราดคนอื่นซะงั้น

แล้วแต่ละคนยกตัวอย่างมามันคือเหตุการณ์ที่เกิดในเกมส์ไง จบเกมส์เขาก็จับมือกันคุยกันปกติ

สำหรับผมการกระทำของฮาแลนด์คือเด็กที่ยังไม่โตพอ แค่นั้นแหละ ซึ่งเป็นแบบอย่างที่ไม่ดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel