BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Sep 2013
ตอบ: 2556
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:50
[RE]Wm กฏฉายา
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
เสือร้องไห้ พิมพ์ว่า:
จะตั้งกฎห้ามล้อยังไงก้ได้ ผมไม่ได้สนใจเลยเอาจริงๆ ล้อสกอร์ที่แพ้ หรือพวกคาบ้าน ผมยังรู้สึกกว่าล้อฉายาอีก

แต่เวลาห้ามล้อฉายา แบนคำว่า “นกแดง” ด้วยเนี่ยนะ???

โลโก้ทีมลิเวอร์พูลมันคือนกแดงตรงๆ เลยไม่ใช่หรอครับ? หงส์แดงมาจากไหนก่อน???

ถ้าเข้าใจผิดขออภัยด้วยครับ...  

อันนี้เป็นตัวอย่างของการนำพาให้คนอื่นที่อ่านแล้วเข้าใจผิดแล้วส่งสารต่อๆกัน เป็นดิจิตอล ฟุตลองชีส ผิดๆ

นกแดงผมเคยขี้แจงด้วยซ้ำว่าตราสโมสรเป็นนกจริงๆ การจะล้อว่านกมันไม่ผิดอะไร ในเมื่อเป็นนกและมันก็ไม่ได้เหยียดอะไรเลย แค่แฟนผีมาปั่นยั่วเฉยๆ

ลื่นยังมาแสดงความเห็นบอกชื่นชมด้วยที่ผมแถลงคำว่านกไม่ผิด

ถามกลับว่าที่บอกว่าแบนนกแดงมันคนไหนตรงไหน เคสไหน อย่าทำให้คนเขาเข้าใจผิดเพราะเขาอ่านแบบนี้เขาก็เชื่อคุณ ถ้าผมไม่เห็นก็กลายเป็นส่งต่อความเห็นผิดๆไปกระจายกันต่อ  

แปลว่า พิมว่านกแดงได้ถูกมั้ยครับ WM? ขอคำตอบไปเลยครับว่า ใช่ หรือ ไม่ใช่

ขออภัยด้วยครับที่ผมไม่ได้อัพเดทครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6576
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:50
[RE]Wm กฏฉายา
เชื่อว่าน้อลๆบางยูสก็ยังมองwmเอียงเหมือนเดิม

เผลอๆอ่านมู้นี้ไปรับความจริงไม่ได้ ทั้งที่มันคือเรื่องจริงทั้งนั้น

ที่ไอกฏหยุมหยิมนี่มาจาก พระเอกfc ล่าสุดจะให้ปรับกฎกระดอง

บอกopไปที่เกรียนหงส์ใช้ พอเกรียนฝั่งตัวเองใช้ไม่มีใครออกตัวซักคน

55555555555555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Glory Morning Man United!
เข้าร่วม: 02 Jul 2022
ตอบ: 1112
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:54
[RE: Wm กฏฉายา]
Spoil
จะตั้งกฎห้ามล้อยังไงก้ได้ ผมไม่ได้สนใจเลยเอาจริงๆ ล้อสกอร์ที่แพ้ หรือพวกคาบ้าน ผมยังรู้สึกกว่าล้อฉายาอีก

แต่เวลาห้ามล้อฉายา แบนคำว่า “นกแดง” ด้วยเนี่ยนะ???

โลโก้ทีมลิเวอร์พูลมันคือนกแดงตรงๆ เลยไม่ใช่หรอครับ? หงส์แดงมาจากไหนก่อน???

อันนี้เป็นตัวอย่างของการนำพาให้คนอื่นที่อ่านแล้วเข้าใจผิดแล้วส่งสารต่อๆกัน เป็นดิจิตอล ฟุตลองชีส ผิดๆ

นกแดงผมเคยขี้แจงด้วยซ้ำว่าตราสโมสรเป็นนกจริงๆ การจะล้อว่านกมันไม่ผิดอะไร ในเมื่อเป็นนกและมันก็ไม่ได้เหยียดอะไรเลย แค่แฟนผีมาปั่นยั่วเฉยๆ

ลื่นยังมาแสดงความเห็นบอกชื่นชมด้วยที่ผมแถลงคำว่านกไม่ผิด

ถามกลับว่าที่บอกว่าแบนนกแดงมันคนไหนตรงไหน เคสไหน อย่าทำให้คนเขาเข้าใจผิดเพราะเขาอ่านแบบนี้เขาก็เชื่อคุณ ถ้าผมไม่เห็นก็กลายเป็นส่งต่อความเห็นผิดๆไปกระจายกันต่อ  

แปลว่า พิมว่านกแดงได้ถูกมั้ยครับ WM? ขอคำตอบไปเลยครับว่า ใช่ หรือ ไม่ใช่

ขออภัยด้วยครับที่ผมไม่ได้อัพเดทครับ  

ขออนุญาตตอบแทนว่า "ได้" ครับ
0
0
Status: Glory Morning Man United!
เข้าร่วม: 02 Jul 2022
ตอบ: 1112
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:56
โอเล่กุนหน้าโซดา พิมพ์ว่า:
อย่าไปหลงเชื่อเด็กลิ้วพูลที่มันขี้มโนนะจ๊ะ

มันเริ่มมาจากไอเด็กลิ้วพูลนี่แหละมาล้อแมนยูเป็นหมา

ต่อพอเด็กผีไปล้อกลับว่าเป็ดแดง นกแดง แม่งรับกันไม่ได้ไปตั้งกระทู้ฟ้องเรียกร้องกันเองห้ามเรียกฉายา

จนเรื่องไปถึงหูเบน ฟรีคิก ตั้งกฎใหม่ขึ้นมาห้ามล้อฉายา จนถกกันไปมาว่าจะเอาไงดีบางคนไม่เห็นด้วย

ละมันมีอยู่กระทู้นึงมีคนตั้งให้โหวต ผลปรากฎผลโหวตไม่เห็นด้วยเยอะกว่าว่าควรเอากฎนี้ออกไปมันดูหยุมหยิมเกิน

แต่เบน ฟรีคิกไม่สนเพราะเวลาลิ้วพูลโดนล้อมันเหมือนมากกว่าจริง(เป็ด) มากกว่าแมนยูโดนล้อเพราะมันไม่เหมือนเลย (หมา)

จำกันไว้ด้วยนะจ๊ะพวกมโน อย่ามาโยนขี้ให้คนอื่นนะจ๊ะ  

หมายถึงไอ้นี่หรอครับ
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 24 Aug 2021
ตอบ: 1098
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:57

เอ็งพึ่งจะโดนด่าว่าอ่านไม่แตกฉาน โบ๊ะบ๊ะปะเนี่ย
0
0
พักแปบ
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2009
ตอบ: 29428
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 15:57
0
0

Victoria Concordia Crescit __ Once a Gooner Always a Gooner
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34605
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:00
เรื่องฉายาจบนะ ล้อทีมอื่นๆมาเปน ทศวรรษ พอโดนคืนมาร้อง
แก้ไขล่าสุดโดย ACTART เมื่อ Mon Sep 23, 2024 16:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: #LFCทีมนี้พี่รัก
เข้าร่วม: 12 May 2007
ตอบ: 314
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:03
สมัยก่อนในบอร์ดนี่หงส์รีบทีนเต็มๆเลยนะ พอมาสมัยนี้หงส์ล้อคืนพวกเอ็งก็ต้องยอมรับให้ได้สิวะ
1
0
You know, hope is a mistake. If you can't fix what's broken, you'll go insane.

Status: เทนฮวย ออกไป!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28320
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:07
เปิดเสรีเลยม่ะ ชีวิตคนเรามันต้องเจ็บปวดกันบ้าง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Maresca We Trust!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 30340
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:11
Wm กฏฉายา
ผมก็จำได้ว่าเริ่มมาจากแฟนผีโดนนะ ..ถือซ้อมเอย ...แดงเอย ซึ่งตอนนั้นมู้พูดถึงเรื่องนี้เยอะไปหมดเลยต้องมีกฎห้ามล้อฉายามา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1757
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:12
สมัยก่อนใต้ตีนมา-ใต้ตีนกลับ ไม่โกง หลังๆมาอยู่ใต้ตีนบ่อยเกิน เลยงอแงให้ออกกฎซะงั้น
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3461
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:13
ล้อชื่อทีมก็ไม่เจ็บเท่าล้ออันดับตอนนี้
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Mar 2024
ตอบ: 98
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:17
LoveS พิมพ์ว่า:
จำได้ว่าตอนนั้นแฟนผีบอกประมาณว่า หมามันคือคำด่าแต่เป็ดไม่ใช่  

555 จะบ้า
0
0
นักเตะอบต.
Status: แฟนผีดีๆมีอยู่จริงเหมือนแผงลอตเตอรี่ที่ขาย 80
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Nov 2008
ตอบ: 2758
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:22
ไอพวกมนุษย์รูหัวมุดอยู่ในรู แต่สันดานยังจมไม่ลง งอแงว่า wm ละเอียง

ก จ ฉ ห
0
0
D N A แค่ตัวอักษร 3 ตัวก็ทำให้พวกอีแอบดิ้นได้
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 19414
โพสเมื่อ: Mon Sep 23, 2024 16:25
หงส์สูงวัย ใครแจ้ง อยากรู้ 555555
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel