ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7416
โพสเมื่อ: Sun Sep 22, 2024 15:25
[RE: ลิซานโดร มาร์ติเนซ]
Kobe24 พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
เด็กเตะบอลใต้ทางด่วน ผีชอบมีนักเตะทรงนี้ ทรงเกรียนๆดูover confidenceหน่อยๆ หน้าตามีเอกลักษณ์ อันโทนี่ การ์นาโช่ ไม้เขียว แม่งเข้าแก๊งกันได้เลยอ่ะ  

ไปดูถูกเขา คุณทำงานทั้งชีวิตได้เขาอาทิตนึงหรือป่าว ร้องเด็กเตะบอลใต้ทางด่วน  

ดราม่าอะไร ผมหมายถึง look  

ไม่ดราม่าครับ แค่เกลียดการดูถูกคน  

ตามสบายครับ ไม่ใช่ปัญหาของผม555  

ครับ ระวังอย่าไปพูดงี้กับใครในชีวิตจริงเน้อ เป็นห่วง ไอดูถูกคนเนี่ย เห็นเป็นสมาชิกSSเลยอยากเตือนกัน  

อ๋อ ถ้ายังงั้นไม่ต้องเป็นห่วงครับ ผมแค่เอาไว้พูดกับเพื่อนสนิทเวลาไปเตะบอลสนามใหญ่ด้วยกันแล้วเจอคนเข้าบอลถ่อยๆเถื่อนๆแค่นั้น จบเกมก็จะมาเม้าท์กันลับหลังว่า “สัสเอ๊ย เล่นยังกะเด็กเตะบอลใต้ทางด่วน” แล้วก็พูดกันในเชิงขำๆไม่ได้ซีเรียสอะไรครับ555

อ้อแล้วผมก็ไม่ได้ดูถูกเด็กเตะบอลใต้ทางด่วนด้วยนะครับ เป็นประสบการณ์ตรงที่เจอมาเท่านั้นครับ พูดเผื่อไว้จะมาดราม่าอีกนะครับ

คุณก็อย่าให้มันจริงจังละครคุณธรรมไปครับ หงายการ์ดหาเงินทั้งชีวิตได้เท่าเค้ารึป่าว อันนี้ผมคิดว่าคนละเรื่องครับ555 เตือนตัวเองเถอะครับจริงจังให้มันถูกเรื่อง  

เจตนาที่พูดเพราะไรคุณน่าจะรู้ คุณดูถูกมาติเนส ผมดูถูกคุณก็เสมอกันไง คนดูถูกคนอื่นก๋สมควรโดนดูถูกเหมือนกัน ไม่ได้หงายการ์ดอะไรไร้สาระคร้บ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 Jan 2011
ตอบ: 6788
โพสเมื่อ: Sun Sep 22, 2024 15:38
Spoil
เด็กเตะบอลใต้ทางด่วน ผีชอบมีนักเตะทรงนี้ ทรงเกรียนๆดูover confidenceหน่อยๆ หน้าตามีเอกลักษณ์ อันโทนี่ การ์นาโช่ ไม้เขียว แม่งเข้าแก๊งกันได้เลยอ่ะ  

ไปดูถูกเขา คุณทำงานทั้งชีวิตได้เขาอาทิตนึงหรือป่าว ร้องเด็กเตะบอลใต้ทางด่วน  

ไม่ดราม่าครับ แค่เกลียดการดูถูกคน  

ตามสบายครับ ไม่ใช่ปัญหาของผม555  

ครับ ระวังอย่าไปพูดงี้กับใครในชีวิตจริงเน้อ เป็นห่วง ไอดูถูกคนเนี่ย เห็นเป็นสมาชิกSSเลยอยากเตือนกัน  

อย่างนายอ่ะ เตือนตัวเองเหอะ ชีวิตตัวเองยังจัดการไม่ได้ อย่ามาเที่ยวสอนคนอื่นเลยอย่างกาก
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7416
โพสเมื่อ: Sun Sep 22, 2024 15:41
sleter พิมพ์ว่า:
Spoil

อย่างนายอ่ะ เตือนตัวเองเหอะ ชีวิตตัวเองยังจัดการไม่ได้ อย่ามาเที่ยวสอนคนอื่นเลยอย่างกาก  

มารู้ดีไรชีวิตผมอะครับ รู้จักกันเหรอนาย DMได้นะครับ อยากไปลาดพร้าวครับ
แก้ไขล่าสุดโดย DoriTozz เมื่อ Sun Sep 22, 2024 15:42, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status: Kobe Mindset
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Feb 2022
ตอบ: 1934
โพสเมื่อ: Sun Sep 22, 2024 16:40

อ๋อ ถ้ายังงั้นไม่ต้องเป็นห่วงครับ ผมแค่เอาไว้พูดกับเพื่อนสนิทเวลาไปเตะบอลสนามใหญ่ด้วยกันแล้วเจอคนเข้าบอลถ่อยๆเถื่อนๆแค่นั้น จบเกมก็จะมาเม้าท์กันลับหลังว่า “สัสเอ๊ย เล่นยังกะเด็กเตะบอลใต้ทางด่วน” แล้วก็พูดกันในเชิงขำๆไม่ได้ซีเรียสอะไรครับ555

อ้อแล้วผมก็ไม่ได้ดูถูกเด็กเตะบอลใต้ทางด่วนด้วยนะครับ เป็นประสบการณ์ตรงที่เจอมาเท่านั้นครับ พูดเผื่อไว้จะมาดราม่าอีกนะครับ

คุณก็อย่าให้มันจริงจังละครคุณธรรมไปครับ หงายการ์ดหาเงินทั้งชีวิตได้เท่าเค้ารึป่าว อันนี้ผมคิดว่าคนละเรื่องครับ555 เตือนตัวเองเถอะครับจริงจังให้มันถูกเรื่อง  

เจตนาที่พูดเพราะไรคุณน่าจะรู้ คุณดูถูกมาติเนส ผมดูถูกคุณก็เสมอกันไง คนดูถูกคนอื่นก๋สมควรโดนดูถูกเหมือนกัน ไม่ได้หงายการ์ดอะไรไร้สาระคร้บ  

หืมมม ตรรกะป่วยอีกละ ถ้าผมไปดูถูกคุณแล้วคุณมาถูกผม อันนี้สิถึงเสมอกัน ยกเว้นว่ามาร์ติเนซจะเป็นแดดดี้คุณที่ต้องเป็นเดือดเป็นร้อนแทนอันนี้ข้อยกเว้น

พอละแล้วแต่คุณเลย ผมพิมพ์ตอบคุณไว้เลยละกันเผื่อคุณตอบมาอีก555

Answer … ครับ โอเคครับ
0
0
นักเตะตำบล
Status: Kang Kitty!!
เข้าร่วม: 01 Feb 2023
ตอบ: 3185
โพสเมื่อ: Sun Sep 22, 2024 17:53
ทำไมต้องคาแรคเตอร์โง่ๆแบบนี้ในบอร์ด อยากรู้ว่าในชีวิตจริงเป็นคนยังไงว่ะ มีความสุขเหรอ สร้างตัวตนขยะๆแบบนี้ขึ้นมาน่ะ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel