ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 605
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 18:15
[RE: คานิซาเรสยก 'คูร์กตัวส์' โกล์ดีสุดตลอดกาล]
กาสิยาสกับนอยเออร์กำหมัดแน่นเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2008
ตอบ: 11015
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 19:15
[RE: คานิซาเรสยก 'คูร์กตัวส์' โกล์ดีสุดตลอดกาล]
เอาจริงผมว่ากูตัวแม่งดีสุดกว่าทุกคนทึ่มาดริดมีมาเลย เซฟแบบสุดจริงๆ โคตรแบก ดีใจมากที่ได้มาแทนเดเคอา โชคชะจาทำให้ได้มา แล้วมาเป็นตัวปิดทองจริงๆ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Allez, Allez, Allez. Allez, Allez, Allez.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 4538
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 20:28
Satsatkub พิมพ์ว่า:
JUNINHO.POA พิมพ์ว่า:
คืออยู่เชลซีก็ถือว่าเป็นโกลล์ที่ดีเฉยๆนะแต่ไม่ถึงกับสุดยอดอ่ะสำหรับผม
แต่พอมามาดริดนี่มันร่างทองชัดๆ พร้อมปัดทุกช่องที่บอลไป เหนียวเกิ๊น  
เอาไรมาไม่เก่ง ก็มือ1-2พรีเมียร์แข่งกับเดเกอาอะ
มันเก่งตั้งอยู่แอตละ ตั้งแต่ย้ายออกจากเชลซี เชลซียังหาโกลมาแทนที่ไม่ได้เลยมันออกไป7-8ปีละมั๊ง

ถึงจะไม่ชอบมัน แถมปากไม่ค่อย แต่ก็ต้องยอมว่ามันเก่งจริงๆตั้งแต่แอตแล้ว  

มีประโยคไหนผมบอกไม่เก่งบ้างอ่ะครับ? แล้วผมบอกเป็นโกลที่ดีนี่มันความหมายไม่ดีตรงไหน?
เพราะผมก็บอกตามที่เห็น อยู่เชลซีมันไม่โหดเท่าตอนนี้ก็แค่นั้นเอง ก็ชมอยู่ทั้งก่อนและหลัง อ่านดีๆนะ
หรือแค่บอกไม่สุดยอดนี่ขึ้นเลย? ตีความคอมเม้นนี่กะใส่อย่างเดียวเลยดิ เหอๆ
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 5734
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 20:29
คืออยู่เชลซีก็ถือว่าเป็นโกลล์ที่ดีเฉยๆนะแต่ไม่ถึงกับสุดยอดอ่ะสำหรับผม
แต่พอมามาดริดนี่มันร่างทองชัดๆ พร้อมปัดทุกช่องที่บอลไป เหนียวเกิ๊น  
เอาไรมาไม่เก่ง ก็มือ1-2พรีเมียร์แข่งกับเดเกอาอะ
มันเก่งตั้งอยู่แอตละ ตั้งแต่ย้ายออกจากเชลซี เชลซียังหาโกลมาแทนที่ไม่ได้เลยมันออกไป7-8ปีละมั๊ง

ถึงจะไม่ชอบมัน แถมปากไม่ค่อย แต่ก็ต้องยอมว่ามันเก่งจริงๆตั้งแต่แอตแล้ว  

มีประโยคไหนผมบอกไม่เก่งบ้างอ่ะครับ? แล้วผมบอกเป็นโกลที่ดีนี่มันความหมายไม่ดีตรงไหน?
เพราะผมก็บอกตามที่เห็น อยู่เชลซีมันไม่โหดเท่าตอนนี้ก็แค่นั้นเอง ก็ชมอยู่ทั้งก่อนและหลัง อ่านดีๆนะ
หรือแค่บอกไม่สุดยอดนี่ขึ้นเลย? ตีความคอมเม้นนี่กะใส่อย่างเดียวเลยดิ เหอๆ

แค่ดีไง มันไม่ถูก เพราะมันระดับโลกแล้วตอนนั้น 1-3 ของโลกแล้วตอนนั้น
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Allez, Allez, Allez. Allez, Allez, Allez.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 4538
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 20:33

แค่ดีไง มันไม่ถูก เพราะมันระดับโลกแล้วตอนนั้น 1-3 ของโลกแล้วตอนนั้น  

เอาเป็นว่าผมไม่ได้ดูถูกว่าไม่เก่งละกัน บอกเลยว่าของจริง เหนียวจริง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel