ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jul 2010
ตอบ: 3671
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 18:51
[RE: ชีวิตบัดซบ ไม่กี่วันที่ผ่านมาเมียติดการพนัน ตอนนี้มีชู้]
Kyro_Ben พิมพ์ว่า:
ทำงานไรครับพี่ชาย ลงประวัติให้หน่อยเผื่อมีงานฝิ่นผมส่งให้ช่วยทำครับ  

ทำได้หมดทุกอย่างเลยครับตอนนี้

ก่อนหน้านี้ทำต่างด้าว // ขายกัญชา เรียนรู้หน้างานตลอดครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 18:52
[RE: ชีวิตบัดซบ ไม่กี่วันที่ผ่านมาเมียติดการพนัน ตอนนี้มีชู้]
Kyro_Ben พิมพ์ว่า:
ทำงานไรครับพี่ชาย ลงประวัติให้หน่อยเผื่อมีงานฝิ่นผมส่งให้ช่วยทำครับ  

ทำได้ทุกอย่างเลยครับ ไม่เกี่ยงตอนนี้รับหมด
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 18:55
mrg พิมพ์ว่า:
พยายามหาอะไรทำให้มีเงินก่อน งานรับจ้างทั่วไปก็ได้จะได้ไม่ฟุ้งซ่านและมีรายได้ โฟกัสเรื่องลูกเยอะๆ อย่าเข้าหาสิ่งเสพติดหรือของมึนเมา ท่องไว้ เอาเงินให้ลูกดีกว่า

คนแย่ๆออกไปจากชีวิตแล้ว ต่อไปชีวิตจะมีแต่ดีขึ้น มันจะหนักและเหนื่อยมากแน่ๆ แต่ผมเชื่อว่ามันก็จะดีขึ้นแน่ๆ เช่นกัน

ติดปัญหาตรงไหน มาโพสปรึกษาในนี้ครับ เพื่อนๆสมาชิกเก่งๆ ประสบการณ์หลากหลาย พร้อมให้คำแนะนำ  

เมื่อก่อนผมกินเหล้าเกือบทุกวัน ตั้งแต่มีลูกผมคิดว่าเงินซื้อเหล้าเก็บไว้ซื้อขนมให้ลูกได้อย่างเยอะเลยไม่ค่อยกินแต่ก็มีกินบ้าง ตั้งแต่มีปัญหาไม่ได้แตะเลย ไม่เหลือตังสักแดง มาหางานที่กทมยังได้หยิบยืมจากพี่สาว โคตรเสียใจ ไม่เคยขอยืมหรือขอเงินใครมาก่อนเลย
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Sep 19, 2024 18:56
Xavi พิมพ์ว่า:
ผมเชื่อว่าท่านจะผ่านมันไปได้ครับ

ถ้าข่วยลงว่าท่านมีความสามารถด้านใดบ้างจะดีมากเลยครับ เผื่อมีคนจะช่วยเหลือ ช่วยส่งงานให้ครับ
เพื่อนๆในบอร์ดนี้อาจจะช่วยเป็นตัวเงินไม่ได้ แต่ช่วยหางานเสริมให้ได้ครับ  

ไม่ได้ถนัดจนเก่งด้านใดเลยครับ ส่วนมากไปสมัครที่ไหนเรียนรู้หน้างานแล้วค่อยทำไปเรื่อยๆครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel