ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
อยากได้ใครมาคุม
อลอนโซ่
???
นาเกิ้ลมันน์
???
ทูเคิ่ล
???
คะแนนทั้งหมด: 46
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 5991
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:05
[TOT] ผู้จัดการทีมคนใหม่ เอาใครดีครับ
tamootaro พิมพ์ว่า:
JesterMob พิมพ์ว่า:
จริงๆยังไม่อยากเปลี่ยน ขอดูปีนี้อีกปี ถ้าได้ท็อป4ถือว่าผ่าน แต่ถ้าที่5-6 เป็นต้นไปก็แล้วแต่บอร์ดละกัน

ปีนี้บ้าซื้อดาวรุ่ง มีแค่โซรันกี้ตัวเดียวที่ใช้งานได้จริงจัง

ปัญหาคือแผนน้าอังเก้แกไม่แก้เลยนี่สิ ผมว่าถ้ายังทรงนี้ ไม่น่าครบปีนี้ปลิวแน่เลย สเปอร์ขึ้นชื่อใช้โค้ชเปลืองอยู่แล้ว

ส่วนโค้ชที่อยากได้ตอนนี้ ถ้าไม่ติดไรก็เลือก อลอนโซ่นะ ทูเคิ่ลก็ดี

ผมกล้าฟันธงเลยว่าไม่ได้ท็อป 4 ครับ
ที่ 5 นี่ก็ยากสุดแล้ว

ดูมากี่นัดๆ ระหว่างเกม น้าแกไม่หือไม่อือเลย
ยืนเครียดหน้านิ่วตลอดทั้งเกม
จะมาแก้แค่เฉพาะตอนพักครึ่ง..ผมว่าไม่ทันล่ะ
เพราะบอลเกมมันเปลี่ยนแปลงตลอดเวลา

ผมก็เชื่อว่า..ถ้าผลงานออกมาแย่กว่าที่คิด บอร์ดคงไม่เอาไว้

นี่ก็ตอกย้ำเกิน

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status: ***
เข้าร่วม: 25 Sep 2013
ตอบ: 2838
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:05
[RE: [TOT] ผู้จัดการทีมคนใหม่ เอาใครดีครับ]
ผมว่าทรงบอลแบบนี้ทำยาก แต่ถ้าจะทำแล้วไปให้สุดนักเตะมันต้องเก่งกว่านี้ คือตอนกดเขาต้องยิงให้ได้ ยิงให้ขาดเลย

ลองคิดเล่นๆ เปลี่ยนแค่3คนนะ ผลลัพธ์อาจเป็นอีกแบบ
เบนทานคูร์ เป็น โรดรี้
แมดดิสัน เป็น KDB ร่าง 2-3 ปีที่แล้ว
จอนสัน เป็น โมซาล่า ร่าง 3-4 ปีที่แล้ว

เนี่ย ผู้เล่นมันต้องสุดแบบนี้ เท่าที่มีอยู่ตอนนี้กับแผนนี้ ผมว่ามันก็ทำได้เท่านี้แหละ

1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2006
ตอบ: 2172
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:06
[TOT] ผู้จัดการทีมคนใหม่ เอาใครดีครับ
อยู่อีกนานมั้ง

อย่างน้อยคงอยู่ถึง ปีหน้าและวัดที่ผลงานยูโรป้าด้วยว่า ตกรอบแรกมั้ย

คิดว่าฟอร์มแบบนี้ น่าจะไม่น่าตก

ทั้งนี้ ผมอยากรู้ ตลาดนี้ที่เซ็นมาเนี้ย

เกรย์ โซลันกี้ โอโดแบร์ มันคือตัวที่น้าอยากได้จริงๆมั้ย คือ เบิร์กวาล พวกนี้สุดท้าย Squad มันเดิมๆเลย ยิ่งแวร์เนอร์ กับ จอนสัน นี่โคตรห่วย

ส่วนตัวผมคิดว่า น้าแอนจ์อยู่จบฤดูกาลนะครับ เพราะบอลเกมรุก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0

Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2009
ตอบ: 8780
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:11
[RE: [TOT] ผู้จัดการทีมคนใหม่ เอาใครดีครับ]
Ethan Winters พิมพ์ว่า:
อยู่อีกนานมั้ง

อย่างน้อยคงอยู่ถึง ปีหน้าและวัดที่ผลงานยูโรป้าด้วยว่า ตกรอบแรกมั้ย

คิดว่าฟอร์มแบบนี้ น่าจะไม่น่าตก

ทั้งนี้ ผมอยากรู้ ตลาดนี้ที่เซ็นมาเนี้ย

เกรย์ โซลันกี้ โอโดแบร์ มันคือตัวที่น้าอยากได้จริงๆมั้ย คือ เบิร์กวาล พวกนี้สุดท้าย Squad มันเดิมๆเลย ยิ่งแวร์เนอร์ กับ จอนสัน นี่โคตรห่วย

ส่วนตัวผมคิดว่า น้าแอนจ์อยู่จบฤดูกาลนะครับ เพราะบอลเกมรุก  

ผมก็ว่า น้าแก อยู่อีกนานล่ะครับ
อย่างน้อย 2 ปี
แต่มาตั้งโหวตเล่นๆแก้เซ็ง บอลแพ้
แค่อยากรู้ว่า นอกจาก น้าแอนจ์แล้ว
แฟนๆชาวไก่ ชอบโคชคนไหนกัน

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:12
SSxSS พิมพ์ว่า:
ผมว่าทรงบอลแบบนี้ทำยาก แต่ถ้าจะทำแล้วไปให้สุดนักเตะมันต้องเก่งกว่านี้ คือตอนกดเขาต้องยิงให้ได้ ยิงให้ขาดเลย

ลองคิดเล่นๆ เปลี่ยนแค่3คนนะ ผลลัพธ์อาจเป็นอีกแบบ
แมดดิสัน เป็น KDB ร่าง 2-3 ปีที่แล้ว
จอนสัน เป็น โมซาล่า ร่าง 3-4 ปีที่แล้ว

เนี่ย ผู้เล่นมันต้องสุดแบบนี้ เท่าที่มีอยู่ตอนนี้กับแผนนี้ ผมว่ามันก็ทำได้เท่านี้แหละ

ใช่เลยครับ

ทีมไก่หมดอนาคต
ตั้งแต่ ขายเคนไป นั่นแหละครับ

0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:14
Loftus พิมพ์ว่า:
ผมชิวๆเลย รู้สันดานทีมนี้ดี ต่อให้ไล่น้าไป คิดว่าคนต่อไปจะทำให้ทีมดีขึ้นจริงๆ หรอ ?

ผมเห็นมีแต่คนบอกให้ไปตามพอชกลับมาเหมือนลืมไปว่าพอชก่อนโดนไล่ก็สภาพแบบเดียวกัน ทั้งๆที่มีเคนด้วย

แม้แต่สลอตยังปฎิเสธไก่เลย มีแต่คนบ้าบิ่นแบบแอนจ์แหละที่มาเสปอร์แล้วหวังแชมป์ โค้ชบิ๊กเนมไม่ต้องไปพูดถึง

เอาจริงๆ สไตล์น้าแอ้นจ์ นี่ผมชอบเลยล่ะ
แถม สัมภาษณ์เก่ง วาทศิลป์ดี

ยังคิดไม่ออกเลยว่า ถ้าไม่ใช่น้า แล้วจะเป็นใคร

0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 5991
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:15
tamootaro พิมพ์ว่า:
SSxSS พิมพ์ว่า:

ใช่เลยครับ

ทีมไก่หมดอนาคต
ตั้งแต่ ขายเคนไป นั่นแหละครับ

จริง แบกมาตั้งแต่เด็กจนโต พอไม่มีรู้สึกเลย

1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:16
ต๊อดเเต๊มต๊อดต๊ะเปอร์ พิมพ์ว่า:
นาเกลมัน น่าลุ้นสุด

อลอนโซ่ไม่น่ามา

ทูเคิล ผมตามดูบาเยินปีที่เเล้ว บอกตามตรง ไม่ชอบเลย  

ผมชอบ อลอนโซ่ สุดล่ะ
ถ้าดึงมาได้ อาจจะได้ เวียร์ซ มาด้วย 555

รองลงมาก็ นาเกิ้ลมันน์

ทูเคิ่ล ตัวเลือกสุดท้าย
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Sep 15, 2024 23:31

ผมลืมไป...

น้าอาจจะอยู่ต่อก็ได้นะ

เพราะแกเคยบอก

ทุกทีมที่แกคุมคือ...ปีแรกสร้าง ปีสองแชมป์

งั้นคงไม่โดนไล่แน่ๆสิเนอะ

0
0
นักเตะเทศบาล
Status: สุดดดดยอดดดดดครับ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1313
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2024 00:41
ที่เอ่ยชื่อไปเขาจะมาเปล่าครับ.
0
0
ทุกครั้งที่นิวคาสเซิลลงเล่นในถิ่นเซนต์เจมส์พาร์ค เราประทับใจทุกครั้งจนบางทีแทบกลั้นน้ำตาไว้ไม่อยู่ ภาพการชูมือดีใจของอลันเชียเรอร์ยังติดตรึงตาใจเราอยู่เสมอ...
นักเตะท้ายซอย
Status: จะหมัด จะมวย จะกวยไร ก็ว่ามา ไอ่เเม่เย็บ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 11805
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2024 08:52
โห ผมว่าระบบดีกว่าฮากอีกนะครับ แค่ผลสกอร์ไม่เป็นใจเท่านั้นเอง
0
0

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4109
โพสเมื่อ: Mon Sep 16, 2024 18:19
ผมอยากให้สเปอร์ส เอาโซลชานะ ต้องตีโจทย์ให้แตกก่อนว่าเป้าหมายแท้จริงในตอนนี้คืออะไร ถ้าแค่ลุ้นที่ 4 ระดับโซลชา การันตีที่ 4 เป็นอย่างน้อยอยู่แล้ว

หยุดพูดถึงทรงบอลก่อนว่าจะออกมาแบบไหน เอาผลลัพธ์ก่อนตอนนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel