ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: FB - ToonToons
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1900
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 10:43
[RE: อังเคล โกเมซ ยังไงบ้างจั๊บ]
ผมชอบวิธีการเล่นนะครับ เล่นดีเลยล่ะ
รู้จังหวะ รุก รับ ดีมาก
แต่ติดตรงรูปร่างเล็กนิดหน่อย
ผมชอบตัวยาวๆ ถึกๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5104
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 10:44
[RE: อังเคล โกเมซ ยังไงบ้างจั๊บ]
คัมแบ็คไหม คุ้นๆว่าเล่นกลางรุกได้ด้วยนะ มาสลับบรูโน่
0
0
แก๊... แกไม่มีสิทธ์มาเรียกชั้นว่าหมาแดง!!!
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2020
ตอบ: 573
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 12:44
ผมชอบน้องมากนะ ยังตามดูคลิปบ่อยๆ ตอนตัวนี้ ลงมากับ กรีนวู้ด แล้วก็พวกชอง ตัวนี้ sense บอลดีสุดในเด็กเลย ที่ผมดูเด็กเราเล่นมา ก็มีตัวนี้ อีกคนก็ อาหมัด ที่ sense บอลดี แต่ ผมว่า อาจจะตัวเล็กไป เพราะเรามี ลิซ่า ที่ตัวเล็กอยู่แล้วด้วย เสียดาย ถ้าได้ร่างแม็คโทนะ คงโหดมาก ครับ
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2013
ตอบ: 4307
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 13:33
เล่นให้แมนซิสบาย เอาไปแทนโควาซิส

เมื่อคืนกลางอังกฤษไหลลื่นเลย แต่ก็นะเจอกับฟินแลนด์ที่ไม่ได้บีบเพลสอะไรมากมาย
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: ต้นข้าว ตี๋น้อย
เข้าร่วม: 14 Sep 2010
ตอบ: 897
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 16:40
ผมว่าน่าจะ Evo แล้วร่างนี้
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 224
โพสเมื่อ: Wed Sep 11, 2024 18:05
Q-plint พิมพ์ว่า:
Shiroyasha พิมพ์ว่า:
เสียดาย ตอนเล่นชุดเล็กมันเก่งนะ สำหรับผมมันเด่นกว่าแรชฟอร์ดอีก

ครองบอลดี เซนส์บอลใช้ได้ แต่ร่างกายมันบางจัดตอนขึ้นมายุคโซลชาร์ มาตอนนี้กล้ามแน่นๆ บาลานซ์ร่างกายดีขึ้น เปลี่ยนโรลจากเบอร์ 10 เปลี่ยนโรลมาเล่นเบอร์ 6 ได้ซะงั้น

ตัวโกเมสมันโคตรจะสายเลือดแมนฯยูไนเต็ดเลย พ่อแท้ๆเป็นนักเตะซัลฟอร์ด สนิทกับพวก Class of 92
มีนานี่เป็นพ่อบุญธรรม คนไปเห็นแววคือคาร์ลอส เคยรอชจับเซ็นนักเตะฝึกตั้งแต่เด็ก

แล้วแมนฯยูไนเต็ดโคตรซื่อบื้อเลยกับการปล่อยไปเนี่ย ตั้งแต่อายุ 19 ปีเองมั้ง รีบปล่อยเพื่ออะไรยังไม่เข้าใจ  

ช่วงนั้นผมตามสถานการณ์อยู่ offer แล้ว แต่ไม่การันตีนาทีในสนาม แกเลยไม่ต่อ ก็ต้องบอกว่าแกคิดถูกแล้ว ค่อยๆย้ายไปเล่นโปรตุเกส > ฝรั่งเศส ฟาร์ม exp ค่อยๆขึ้นมา  

นอกเรื่องนิดนึงครับ ผมว่า สัญญา แรชฟอร์ด ฉบับล่าสุด น่าจะมีจำนวนนาที ทุกถ้วยด้วย และ เป็น key player แน่นอน ยังไงก็ต้องเอาลง ประมาณนี้นะ เพราะเคยคุยกับ โค้ชอะคาเดมี่ คิวพีอาร์ ที่เป็นแฟนผี เค้าก็คิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้ครับ

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel