ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 1005
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 11:38
[RE: เดอ ลิกต์ ไหวมั้ย ทำพลาดเกมส์ทีมชาติล่าสุด]
ลูกแบบนี้วาราน ก็พลาดครับ ไม่แปลก ผมเลยคิดว่า rio เก่งกว่า เดอริท กับ วารานแน่นอน แต่คิดว่ามันต้องเคยพลาดอยุ่แ้ลว ลุกแบบนี้เปิดแบบวัดใจ ถ้าหลัง ไม่ดุให้ดีมีกองหน้าแอบอยุ่อีกคน เรียบร้อย(หลังตัวสุดท้ายบังคับตัด หรือไม่ก้อต้องทำให้เสียจังหวะไม่งั้น ดจอหน้ารอง้าง)
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2022
ตอบ: 7388
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 11:44
[RE]เดอ ลิกต์ ไหวมั้ย ทำพลาดเกมส์ทีมชาติล่าสุด
คนเปิดก็เปิดดีนะครับ ไม่ถึงกะพลาดหรอก หรือผมติดดูบาเดียชิลเล่นเยอะไป555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46802
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 12:10
[RE: เดอ ลิกต์ ไหวมั้ย ทำพลาดเกมส์ทีมชาติล่าสุด]
อยากคอนเท้นบ้างไง เห็นแมกไกวดังทั่วโลก
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 691
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 12:20
แบบเดียวกับแม็กกวยนัดไบรตันเลย
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 832
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 12:58
ไม่ไหวครับ ต้องเลิกเล่นไปเลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Silver ^^ Bullet เมื่อ Sun Sep 08, 2024 12:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8181
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 14:24
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
nekomajin พิมพ์ว่า:
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
ไหวซิครับ ไม่งั้นไม่ได้ลงตัวจริงบาเยิร์นบ่อยขนาดนั้นหรอก แต่พอย้ายมาแมนยูราหูอมไปครึ่งตัว ผลงานก็ตัวใครตัวมัน  

แต่อยู่บาเยิร์นแค่ 2 ปี บาเยิร์นยอมขายแบบขาดทุนจากที่ซื้อมาจากยูเวนตุส 77 ล้านยูโร มาขายให้แมนยูแค่ 45 ล้านยูโรเลยนะครับ ไม่ใช่การตั้งราคาขายของนักเตะหลักของทีมเลย  
ก็เค้าลดค่าเหนื่อยส่วนของเดอลิทมั้งครับ ไม่ต่ำ300k สองปีก็ล่อ30ล้านละครับ บาเยิร์นก็ซื้อจากยูเว่ถูกกว่าที่เค้าซื้อเพราะเรื่องการเงิน เรื่องตั้งราคาขายมันมาตอบอะไรแบบนี้ไม่ได้ครับดูอย่างแม็คอัลลิสเตอร์ซิ ไม่ใช่ราคาตัวหลักแน่ๆอะ ฮาแลนด์งี้ แฟนพี่เสือไม่อยากให้ปล่อยมันก็พอจะตอบได้ละครับว่าไม่ได้แน่จมดินอะไร  

แมคอัลลิสเตอร์ กับ ฮาแลนด์ ราคานี้เพราะมีค่าฉีกสัญญาครับเอามาเทียบไม่ได้ ถ้าไม่มีค่าฉีกลิเวอร์พูลกับแมนซิไม่ได้ราคานี้แน่ๆครับ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Don't give a f
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 6011
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 14:32
juhookkruboyz พิมพ์ว่า:
ไหวซิครับ ไม่งั้นไม่ได้ลงตัวจริงบาเยิร์นบ่อยขนาดนั้นหรอก แต่พอย้ายมาแมนยูราหูอมไปครึ่งตัว ผลงานก็ตัวใครตัวมัน  

แต่อยู่บาเยิร์นแค่ 2 ปี บาเยิร์นยอมขายแบบขาดทุนจากที่ซื้อมาจากยูเวนตุส 77 ล้านยูโร มาขายให้แมนยูแค่ 45 ล้านยูโรเลยนะครับ ไม่ใช่การตั้งราคาขายของนักเตะหลักของทีมเลย  
ก็เค้าลดค่าเหนื่อยส่วนของเดอลิทมั้งครับ ไม่ต่ำ300k สองปีก็ล่อ30ล้านละครับ บาเยิร์นก็ซื้อจากยูเว่ถูกกว่าที่เค้าซื้อเพราะเรื่องการเงิน เรื่องตั้งราคาขายมันมาตอบอะไรแบบนี้ไม่ได้ครับดูอย่างแม็คอัลลิสเตอร์ซิ ไม่ใช่ราคาตัวหลักแน่ๆอะ ฮาแลนด์งี้ แฟนพี่เสือไม่อยากให้ปล่อยมันก็พอจะตอบได้ละครับว่าไม่ได้แน่จมดินอะไร  

แมคอัลลิสเตอร์ กับ ฮาแลนด์ ราคานี้เพราะมีค่าฉีกสัญญาครับเอามาเทียบไม่ได้ ถ้าไม่มีค่าฉีกลิเวอร์พูลกับแมนซิไม่ได้ราคานี้แน่ๆครับ  
สื่อถึงว่าราคาไม่ได้ชี้วัดคุณค่าในตัวนีกเตะได้ร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ มีอีกเป็นพันคนที่ราคาไม่ใช่ตัวหลัก ลองนึกราคาไอหมุนดูครับแล้วเป็นตรงกันข้ามอะ นั่นแหละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 11288
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 15:10
เป็นเดอลิคบอกพลาดกันได้

แต่ถ้าเป็นฟานไดคจะโดนด่ายังกะเตะบอลไม่เป็น

1
0

อยู่กับสิ่งที่มี ไม่ใช่สิ่งที่ฝัน........

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 1513
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 15:30
ไม่ไหวก็ต้องไหว
ตอนอยู่บาเยินพลาดแบบนี้ไม่มีใครมาตั้งกระทู้แบบนี้หรอก
อยู่แมนยูต้องโดนจับจ้องเยอะกว่าอยู่ละ
แต่ผมว่าแกยังไม่ 100% อะ
ตอนปรีซีซั่นแกก็ไม่ได้เล่นเลย คงอีกซัก 2-3 อาทิตย์แหละ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 26 Jul 2023
ตอบ: 58
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 15:34

67ล้านครับ ไม่มีนะ 77ล้าน ที่ขายเพราะเรื่องค่าเหนื่อยล้วนๆ และกองหลังไม่มีคนไหนขายได้ แต่เดอลิกต์ขายได้แค่นั้น จนตลาดปิดยังไม่คนไม่เข้าใจว่าทำไมบาเยิร์นขายเดอลิกต์อีกหรอ ช่วงนั้นคอมเม้นเหตุผลจริงกันเยอะแยะแทบจะทุกกระทู้ และอีกอย่างบาเยิร์นไม่เคยขายนักเตะราคาเกินเบอร์อยู่แล้ว
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Run Trend
เข้าร่วม: 12 May 2021
ตอบ: 7062
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 16:02
ให้เวลาลงสนาม ปรับตัว สัก 10เกมส์ ผมว่า น่าจะดีขึ้นกว่านี้
0
0

นักเตะอบต.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Jun 2021
ตอบ: 2903
โพสเมื่อ: Sun Sep 08, 2024 20:09
ก็พลาดนั่นแหละ น่าจะสื่อสารกับประตูพลาด เจ้าตัวตัดสินใจไม่สกัดบอลเหมือนคิดว่าประตูจะออกมารับบอล แถมไม่เห็นคู่แข่งโฉบมาด้านหลังอีกต่างหาก กับแมนยูอย่าพลาดแบบนี้ละกัน ไม่งั้นโดนด่าเละ เพราะมีคนตั้งข้อสงสัยเรื่องที่บาเยิร์นขายออกจากทีมอยู่แล้ว จะตอบโต้เรื่องนี้ได้มีแต่ผลงานในสนามเท่านั้น เพิ่งลงเล่นตัวจริงกับแมนยูไปนัดเดียวยังตัดสินอะไรไม่ได้หรอกว่าจะเป็นดีลที่ดีหรือแย่
แก้ไขล่าสุดโดย Schnitzel2523 เมื่อ Sun Sep 08, 2024 20:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6272
โพสเมื่อ: Mon Sep 09, 2024 09:10
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
ลูกนี้เป็นแมคไกวด์ก็จะโดนด่าว่า มึงปล่อยบอลตกทำไมวะ  

คนอื่นไม่รู้แต่เป็นผมด่าเหมือนกัน มาตรฐานเดียวกัน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel