ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: #fantasista#trequartista#regista
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1615
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 18:24
[RE]บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
!!!!!!!!!!เสื้อพื้นขาวมือสอง ราคาถูก!!!!!!!!!!
https://www.instagram.com/uscotton100/
https://www.facebook.com/USCOTTON100
https://linevoom.line.me/user/_dWYssRQ_ZsE9ZZGVFQyV3G9tVNDVcn6AaIpPfh0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2021
ตอบ: 435
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 20:16
[RE]บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ
ถ้าเป็นคนที่เคยอ่านหนังสือพิมพ์จะรู้ได้คับว่า ไอเดียการเขียน การนำเสนอ มันล้ำกว่าคนอื่น มีบทนำ ท่อนฮุก การจบที่สวยงาม

นิสัยแกห่ามตั้งแต่เด็ก จะให้แกมาเรียบร้อย สุขุม มันก็ไม่ใช่แนวแก เคยออกทีวีแต่ไม่ใช่แนวตัวเอง ผมว่ายูทูปทำให้แกมีอิสระ เป็นตัวของตัวเอง

ผมถามหน่อยที่ไปว่าเขาหากินกับเด็กหงส์ ทำแล้วได้เงินพวกคุณจะทำไหม ลองนึกกลับไปเป็นเขา ถ้าเป็นยูทูปเบอร์ธรรมดา เงินจะเข้าไหม แกรู้จักเล่นกับกระแส เพราะรู้ว่า ยิ่งมีกระแส ยิ่งเงินเข้า ก็แค่นั้น
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 17251
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 20:49
บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ
David Bronze พิมพ์ว่า:
ถ้าเป็นคนที่เคยอ่านหนังสือพิมพ์จะรู้ได้คับว่า ไอเดียการเขียน การนำเสนอ มันล้ำกว่าคนอื่น มีบทนำ ท่อนฮุก การจบที่สวยงาม

นิสัยแกห่ามตั้งแต่เด็ก จะให้แกมาเรียบร้อย สุขุม มันก็ไม่ใช่แนวแก เคยออกทีวีแต่ไม่ใช่แนวตัวเอง ผมว่ายูทูปทำให้แกมีอิสระ เป็นตัวของตัวเอง

ผมถามหน่อยที่ไปว่าเขาหากินกับเด็กหงส์ ทำแล้วได้เงินพวกคุณจะทำไหม ลองนึกกลับไปเป็นเขา ถ้าเป็นยูทูปเบอร์ธรรมดา เงินจะเข้าไหม แกรู้จักเล่นกับกระแส เพราะรู้ว่า ยิ่งมีกระแส ยิ่งเงินเข้า ก็แค่นั้น  

ตามนี้ย์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 10745
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 22:46
บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ
แมนยูแพ้ผมรอคลิปแกเลย ไม่ได้เกี่ยวอะไรกับทีมรักนะ รอดูคงามปั่นของแก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2503
โพสเมื่อ: Fri Sep 06, 2024 06:03
แกมี 2 โหมดแบบที่เม้นก่อนฟฃๆบอกครับ

โหมดเกรียน
โหมดจริงจัง

เวลาแกวิจารณ์ด้วยโหมดจริงจังผมว่าเบอร์ต้นๆของไทยอะครับ

แต่เวลาแกเกรียน ก็ตามนั้นครับ เป็นหัวหมู่ทะลวงฟัน ปั่นเด็กหงส์
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 5716
โพสเมื่อ: Fri Sep 06, 2024 11:25
[RE: บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ]
เค้าอยู่กับความเป้นจริงไงครับ ฟอร์มผีแบบนี้ ฟอร์มหงส์แบบนี้ จะเอาอะไรมาแซะ
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Nov 2006
ตอบ: 7814
โพสเมื่อ: Mon Sep 09, 2024 13:20
[RE: บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ]
ผมชอบเปิดดูแกออกมารับตีนตอนแมนยูผลงานห่วยๆอะ ฮาดี

คงเหมือนแฟนผี หงส์ ที่ชอบดูสเตฟานตอนยูเว่กากๆนั่นแหละ

นักบอลถ้วย ง.
Status: ถึงบอลแพ้แต่ไม่เคยมุดรูนะจ๊ะ...
เข้าร่วม: 16 Jan 2023
ตอบ: 1844
โพสเมื่อ: Tue Sep 10, 2024 09:15
ถ้าดูบอลตอนเข้ายุคมิลเลเนี่ยม แล้วถ้าได้เป็นคนอ่านหนังสือฟุตบอลไม่ว่าจะรายสัปดาห์ รายเดือน บอกเลยว่าในประเทศไทยไม่มีใครเขียนคอลลัมน์ได้น่าติดตามเท่าแกแล้ว อ่านแล้วโคตรมันส์ โหด มันส์ ฮา เกรียน มีครบ คือบอกเลยว่าเป็นแรร์ไอเท็มยุคนั้น เขาเป็นผู้สื่อข่าวสายฟุตบอลระดับแนวหน้าของไทย เห็นเพี้ยนๆงี้มันคือคาร์แรคเตอร์แก แต่ไม่รู้จริงหรอว่าแกแฟนแมนยู 555555 ซะงั้น ซะงั้น ซะงั้น

# Get out F**king Glazer!!
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel