ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: โหยหาความรักความเข้าใจ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2752
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:10
[RE: บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ]
ยอดไลค์จะเยอะ เวลาหงส์ชนะ ไม่งั้นก็แมนยูแพ้
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2023
ตอบ: 2602
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:17
[RE: บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ]
มันชัดซะจนไม่รู้จะชัดขนาดไหนแล้ว แต่ละคอนเท้น
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 11 May 2009
ตอบ: 2450
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:18
อย่าให้หงส์ฟอมตกแล้วแมนยูฟอมดีละกันคุณได้รำคาญบ.บู๋แน่ๆ
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 2306
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:20
ถูกแบนแล้ว
ก็ยุคนั้นมันยุคผีอะครับ เลยเต็มที่ได้

พอหมดยุคทีมกากยาวๆ ก็ไม่รู้จะแซะทีมอื่นไปทำไม มันเข้าตัว
ซุปตาร์ยูโร
Status: แม่นางน่องไก่ No.1
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 4633
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:22
ผมโคตรเกลียดเลย
อ่านโพสแกทีไร มันจะมีความรู้สึกแอบแซะอยู่เล็ก ๆ ตลอด (ย้ำว่าทุกโพส)

ปล.แฟนผีคนเดียวที่ผมตาม คือจ่าเม้ง ซัมเมอร์ฮิลล์
วิเคราะห์ดี พูดจาน่าฟัง คำหยาบไม่มี (จะมาโลกสวยว่า เห้ยมึงไม่พูดคำหยาบหรอในชีวิต เปล่า พูดครับ แต่เวลาออกกล้องออกทีวี ก็พูดจาดี ๆ หน่อย คนฟังเยอะ)
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2009
ตอบ: 2049
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:25
บอบู๋ นี่แฟนแมนยูหรือเปล่าครับ
สองร่างครับวันไหนหงส์แพ้ แกจะมีร่งกวนตีนแฟนหงส์อะมา หัวเราะ หน้านิ่ง สแยะยิ้มเป็นต้น แล้วแฟนหงส์แกเยอะด้วยนะ วันที่ผ่านมาแค่ไม้กี่นาทียอดวิวเหยียบหมื่น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
Arsenal FC.
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
ตอบ: 1340
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:40
Nancy_Numba 1 พิมพ์ว่า:
ผมโคตรเกลียดเลย
อ่านโพสแกทีไร มันจะมีความรู้สึกแอบแซะอยู่เล็ก ๆ ตลอด (ย้ำว่าทุกโพส)

ปล.แฟนผีคนเดียวที่ผมตาม คือจ่าเม้ง ซัมเมอร์ฮิลล์
วิเคราะห์ดี พูดจาน่าฟัง คำหยาบไม่มี (จะมาโลกสวยว่า เห้ยมึงไม่พูดคำหยาบหรอในชีวิต เปล่า พูดครับ แต่เวลาออกกล้องออกทีวี ก็พูดจาดี ๆ หน่อย คนฟังเยอะ)  

น้าเม้งผมก็ชอบนะมันส์แบบมองความเป็นจริงดี
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 26403
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:40
ผมยังแปลกใจอยู่นะ ที่ความรู้ด้าน ลิเวอร์พูล แก แน่นกว่า แจ็กกี้ ที่เป็นแฟนหงส์แท้ๆ แล้วไปเล่นรายการแฟนพันธุ์แท้ FC ลิ้วพู แล้ว ตกรอบ แต่ข้อมูลทั้งหมด บอบู่ แกรู้แบบละเอียด

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
ตอบ: 1340
Aod'zii พิมพ์ว่า:
สองร่างครับวันไหนหงส์แพ้ แกจะมีร่งกวนตีนแฟนหงส์อะมา หัวเราะ หน้านิ่ง สแยะยิ้มเป็นต้น แล้วแฟนหงส์แกเยอะด้วยนะ วันที่ผ่านมาแค่ไม้กี่นาทียอดวิวเหยียบหมื่น  

โปรดัคชั่นหน้าราวแขวนผ้าก็แสนวิวได้กล้องมือถือด้วยนะเอ้อ
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 571
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:46
เมื่อก่อนนี้ด่าเค้าล้อเค้าไว้เยอะไง ตอนนี้ผลงานไม่ค่อยดีเลยมาแซะแทน ละแม่งยอมรับด้วยนะ ว่าหากินกับพวกพี่ๆ
แก้ไขล่าสุดโดย Morefunky เมื่อ Thu Sep 05, 2024 15:48, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5643
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:53
ไม่รู้คนไปอะไรกะตาบู๋นักหนานะ บางทีผมก็งง

คือดูไม่ออกเหรอว่าคนแบบนี้ เป็นคนที่เรียกได้เลยว่า กวนส้นตีน โดยกำเนิด เค้าไม่ใช่ทรงพระเอกจ๋าๆ สกิลกวนบาทาแกเนี่ยผมบอกเลยว่า 100/100

เพราะงั้นคอนเทนท์ที่เค้าทำ มันก็ออกมาในแนวนั้นตามสไตล์แกอยู่แล้ว

ผมว่าแกเป็นคนที่ดูบอลด้วยมุมมองค่อนข้างกลางคนนึงนะ แต่ถ้าวันไหนที่ต้องพูดถึงทีมรักของแก ก็ต้องบอกว่า บางทีแกก็เอียงบ้างเล็กน้อย ก็ไม่แปลกอะไร เพราะนั่นทีมที่เค้าเชียร์ ไม่ว่าใครจะมีมุมมองที่กลางเป้ะๆแค่ไหน

ต่อเมื่อเป็นทีมรักตัวเองแล้ว ก็ต้องมีเอียงๆเข้าข้างบ้าง เป็นเรื่องธรรมดาสุดๆ แต่สำหรับผม บ บู๋ นี่คือค่อนข้างกลางสุดๆแล้ว

ถามว่าทำไมช่วงนี้อวยลิเวอร์พูล ก็ดูฟอร์มทีมดิ่ครับ ใครเห็นก็ต้องอวยมั้ยล่ะ เล่นดีขนาดนั้นตั้งแต่ยุค คล้อปเข้ามาทำ แล้วดูแมนยูของแกเองดิ่ ห่วยลงเรื่อยๆทุกปีๆ แล้วก็แน่นอนครับ ในฐานะแฟนแมนยูถ้าทำคอนเทนท์ของแมนยู มันก็จะได้เอนเกจเม้น เฉพาะทีมแมนยู แต่ถ้าพูดถึงทีมอื่น มันจะได้ทีมอื่นเข้ามาร่วมแจมด้วยไงครับ ไม่เห็นแปลกอะไร

ถ้าดูพาร์ทกวนตีนแกบ่อยๆแล้ว ลองไปหาอ่านพาร์ทที่เป็นสาระของแกบ้างครับ ความรู้เรื่องสายฟุตบอลของแกนี่ เวลาเข้าไปฟังคลิป แกมักจะมีดีเทล มีข้อมูลที่เราไม่รู้มาก่อน ประวัตินู่นนี่นั่น มาเล่าให้ฟังเสริมๆเสมอๆ ผมชอบตรงนี้ครับ ไม่ใช่สักแต่จะพล่ามเรื่องทีมห่วยทีมกากอย่างเดียว เค้าจะมีนู่นนี่นั่นเสริมมาเสมอๆ

ผมชอบสกิลกวนตีนแกมากนะ แกคิดเร็ว คิดสด นี่ยังงงอยู่ว่า ทำไมไม่ไปเป็นนักแสดง แอคติ้งดีชิบหายคือแบบ โคตรดีย์

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 572
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 15:56
แกแฟนผีอยู่แล้ว ถ้าไม่ใช่จะได้แฟนพันธ์แท้ได้ไง
ผมว่าที่แกชอบโพสชม ฟังมันก็เหมือนแขวะ แต่มันก็สไตล์แกอะ
แล้วแฟนหงส์ก็ติดตามแกโครตเยอะเลยนะในเพจอะ เพราะแกแม่งวิเคราะห์หงส์ ยังกับเป็นแฟนพันธ์แท้เหมือนกัน 55555

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2008
ตอบ: 859
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 16:04
แกแฟนผีอยู่แล้วครับ แต่แกบอกว่าแกทำช่องเป็นสายกีฬา ไม่ใช่ช่องแฟนผี เพราะฉะนั้นมันก็จะมีคอนเท้นต์ของทีมอื่นด้วย แต่โดยรวมผมว่าแกเป็นคนฉลาด แกรู้ว่าแกต้องทำคอนเท้นต์ยังไงเพื่อเรียกยอดไลค์ยอดวิวจากคนดู
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 360
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 16:49
แกยอมรับว่าหาแดกกับลิเวอร์พูลครับ

ไม่ชอบเขาก็ไม่ต้องดู เพราะเขาก็พูดตรงๆแล้ว

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3685
โพสเมื่อ: Thu Sep 05, 2024 17:12
สมัยก่อนแสบรูดากซ์กว่านี้เยอะ มาเบาตอนหงส์ปลดล็อคแชมป์กับ วลีเด็ด มีเงินอย่างเดียวไม่พอต้อง...ด้วย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel