ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: #Liverpool #YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3929
โพสเมื่อ: Mon Sep 02, 2024 23:37
[RE: 2 ปี 2 แชมป์! ETH สวนเดือดนักข่าวหลังพ่ายหงส์]
เอาจริงนะ พูดจากใจ เห็นใจแฟนแมนยูจริงๆนะ มีผจก.ทีมไม่รู้ร้อนรู้หนาวอะไร คนแบบนี้น่ากลัว ไม่รู้ตัวเองว่าควรพูดอะไรไม่พูดอะไร ไม่รู้ว่าตัวเองควรทำอะไร
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ปอนตะ
เข้าร่วม: 30 Nov 2010
ตอบ: 2956
โพสเมื่อ: Mon Sep 02, 2024 23:44
[RE: 2 ปี 2 แชมป์! ETH สวนเดือดนักข่าวหลังพ่ายหงส์]
ต่อปากต่อคำเถียงเก่งเหลือเกิน555ฮาดี
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2022
ตอบ: 1727
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 00:48
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
TeenWolf พิมพ์ว่า:
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
ได้ถ้วยน้าแอ้ดกับเอฟเอคัพเนี่ยนะ แต่ในลีคจบอันดับ 8 โคตรโม้เหม็นเหมาะกับทีมอย่างแมนยูเหลือเกิน  

ด่าเทนฮากไม่ว่าแต่พลาดพิงสโมสรแบบนี้ก็ไม่ไหว ถ้าวัดในช่วงที่ผ่านมาในช่วง10ปีหลังยอมรับว่าลิเวอร์พูลดีขึ้นเรื่องการบริหารทีม ผลงาน และถ้วยรางวัล แต่ที่แมนยูกากลงมันมีส่วนมาจากการบริหารของเจ้าของทีมไม่ใช่ตัวสโมสรเอง ถ้าด่าแฟนแมนยูบางกลุ่มที่เกรียนปากดีก็ยังโอเคครับ แถวแฟนลิเวอร์บางส่วนก็ไม่ได้น้อยหน้าแฟนเกรียนๆของแมนยูเลยด้วยซ้ำ  

ไปร้องไห้ซะนะ  

ไม่ร้องหรอกครับ ไม่ใช่เด็กเกรียนที่ไม่มีวุฒิภาวะทางอารมณ์ครับ รู้ว่าอะไรควรไม่ควรทำครับ และไม่ได้หัวร้อนกับคอมเม้นอะไรด้วย แค่วิจารย์ในสิ่งที่เห็นเฉยๆครับ พอเดานิสัยคนจากคอมเม้นได้อยู่ครับ  
แค่คอมเม้นในโซเชี่ยล ก็ตัดสินนิสัยคนได้แล้วเหรอ

เก่งจุง งี้ก็รู้นิสัยทุกคนในโซเชี่ยลสินะ  

ไม่เก่งขนาดนั้นหรอกครับ แต่ก็พอรู้นิสัยบางส่วนที่แสดงออกมาทางการพิมพ์ และจากข้อความเบี้ยงต้น ผมแค่ไม่เห็นด้วยกับโพสต์เรื่องถึงการเหยียดสโมสรแมนยูแค่นั้น แล้วก็โดนแซะกลับ และผมก็แค่ตอบไปแบบนั้น แต่ก็นะ คนมาจากหลายที่ อาจมีความคิดที่ต่างกัน
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 7-0 Forever 5555555
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 14131
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 00:51
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
ได้ถ้วยน้าแอ้ดกับเอฟเอคัพเนี่ยนะ แต่ในลีคจบอันดับ 8 โคตรโม้เหม็นเหมาะกับทีมอย่างแมนยูเหลือเกิน  

ด่าเทนฮากไม่ว่าแต่พลาดพิงสโมสรแบบนี้ก็ไม่ไหว ถ้าวัดในช่วงที่ผ่านมาในช่วง10ปีหลังยอมรับว่าลิเวอร์พูลดีขึ้นเรื่องการบริหารทีม ผลงาน และถ้วยรางวัล แต่ที่แมนยูกากลงมันมีส่วนมาจากการบริหารของเจ้าของทีมไม่ใช่ตัวสโมสรเอง ถ้าด่าแฟนแมนยูบางกลุ่มที่เกรียนปากดีก็ยังโอเคครับ แถวแฟนลิเวอร์บางส่วนก็ไม่ได้น้อยหน้าแฟนเกรียนๆของแมนยูเลยด้วยซ้ำ  

ไปร้องไห้ซะนะ  

ไม่ร้องหรอกครับ ไม่ใช่เด็กเกรียนที่ไม่มีวุฒิภาวะทางอารมณ์ครับ รู้ว่าอะไรควรไม่ควรทำครับ และไม่ได้หัวร้อนกับคอมเม้นอะไรด้วย แค่วิจารย์ในสิ่งที่เห็นเฉยๆครับ พอเดานิสัยคนจากคอมเม้นได้อยู่ครับ  
แค่คอมเม้นในโซเชี่ยล ก็ตัดสินนิสัยคนได้แล้วเหรอ

เก่งจุง งี้ก็รู้นิสัยทุกคนในโซเชี่ยลสินะ  

ไม่เก่งขนาดนั้นหรอกครับ แต่ก็พอรู้นิสัยบางส่วนที่แสดงออกมาทางการพิมพ์ และจากข้อความเบี้ยงต้น ผมแค่ไม่เห็นด้วยกับโพสต์เรื่องถึงการเหยียดสโมสรแมนยูแค่นั้น แล้วก็โดนแซะกลับ และผมก็แค่ตอบไปแบบนั้น แต่ก็นะ คนมาจากหลายที่ อาจมีความคิดที่ต่างกัน  
เอาๆๆ ผมเข้าใจที่ท่านสื่อนะ ก็หยอกกันไปมาเนอะ เพราะพวกแก๊งค์ไลน์ทีมท่านมันก็พาดพิงสโมสรอื่นเช่นกันโดยเฉพาะลิเวอร์พูล

แต่ขออย่าให้ถึงพาดพิงครอบครัว/บุพการีก็พอนะฮะ
0
0
ได้กลิ่น 7-0 ตลอดไปนะจั๊ฟฟฟฟฟฟฟ

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2008
ตอบ: 4351
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 02:24
[RE]2 ปี 2 แชมป์! ETH สวนเดือดนักข่าวหลังพ่ายหงส์
ตอน LVG คุมทีมได้แชมป์ใหญ่กว่ายังไม่รอดเลย อันดับในลีกก็ดีกว่า ผลงานก็ดีกว่าด้วย 555

ตอนมูคุมก็มีแชมป์

แถม 2 คนนั้นได้รับการสนับสนุนเลือกนักเตะ + เม็ดเงิน น้อยกว่าอีก

สวอนซี วีแกน เบอมิ่งแฮม ก็เคยได้แชมป์คาราบาว (ลีกคัพ) แชมป์ FA อะ แต่ผลงานในลีกตอนนี้ ไปไหนละ

นี่แปลว่าสมมติปีนี้ได้ที่ 4 ไม่มีแชมป์ แปลว่าล้มเหลวสินะ 555+
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 7151
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 04:28
[RE]2 ปี 2 แชมป์! ETH สวนเดือดนักข่าวหลังพ่ายหงส์
คาบ้านเละเทะ ยังไม่สำนึก 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11836
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 05:13
อายแทนแฟนผีชิผายเลย มีหัวหน้าทีมแบบนี้ 555555
ธาตุไฟแตกหมดแล้ว เพิ่งนัดที่ 3 เองพรี่ฮาก
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 2020
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 11:19
บางทีเจ้ากรรมนายเวรก็จะมาในรูปแบบเทน ฮาก
ฮากออกมาจนเป็นเลือดแล้วกรู
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: Look On The Bright Side
เข้าร่วม: 17 Oct 2009
ตอบ: 8447
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 13:21
ถึงผลงานจะแย่ แต่คำสัมภาษณ์มันก็ต้องทรงนี้อยู่แล้ว

เค้าก็ดูปกป้องลูกทีมปกป้องผลงานของทีม จะให้บอกว่าผมแพ้ ผมห่วยงั้นเรอะ

อันนั้นไว้คุยภายในกับลูกทีมดีกว่าไหมว่าต้องปรับปรุงตรงไหน นักข่าวเป็นใครทำไมต้องบอก

ไอ้พวกแขวะก็แขวะไป เด๋วถึงทีเมิงตกต่ำบ้าง จะล่อให้ยับ แชมป์ EPL สมัยเดียวทำเป็นคุย เก่งตายอ่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย WazZa27 เมื่อ Tue Sep 03, 2024 13:22, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: hi_sseulgi
เข้าร่วม: 18 Jul 2010
ตอบ: 10831
โพสเมื่อ: Tue Sep 03, 2024 14:25
เป๊ป ได้แชมป์มาเป็นกระบุง ไม่เคยเห็นขิงแบบไอโล้นนี่เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 14, 15
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel