ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คิดว่าใครจะชนะ?
ซุปเปอร์บอน
???
โจ ณัฐวุฒิ
???
คะแนนทั้งหมด: 100
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Good things can come From unexpected places.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 May 2010
ตอบ: 1292
โพสเมื่อ: Tue Aug 27, 2024 14:42
[RE: ONE | ซุปเปอร์บอน vs. โจ ณัฐวุฒิ คิดว่าใครจะชนะ?]
คิดว่าอาวุธมวย บอนน่าจะเหลื่อมโจครับ
ส่วนสาเหตุที่เอาโจมาต่อยก่อนเจอตะวันฉายไม่กี่วัน
ONE อาจคาดการณ์ได้ว่า ตะวันฉาย อาการบาดเจ็บที่ตาจะหายไม่ทัน เลยต้องให้ไฟต์โจในการชกไฟต์นี้

เดาล้วน ๆ ครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

FORZA INTER
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2007
ตอบ: 12773
โพสเมื่อ: Wed Aug 28, 2024 07:45
[RE: ONE | ซุปเปอร์บอน vs. โจ ณัฐวุฒิ คิดว่าใครจะชนะ?]
ยังให้บอลเหนือกว่าครับ ส่วนตัวผมว่าความเป็นมวยของเจ้าตัวมันสูงกว่ามากๆเลย

แต่โจ เป็นมวยที่คาดเดาไม่ได้เหมือนกัน และความฟิตของโจเหนือกว่านักมวยไทยทุกคนเลย

ผมว่าน่าจะจบที่บอลเฉือนคะแนนแหละ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ปากไม่ตรงกับใจ เพราะใจตรงไปหาเธอ แหม่
เข้าร่วม: 26 May 2011
ตอบ: 18783
โพสเมื่อ: Wed Aug 28, 2024 08:54
ไม่ได้ดูเป็นเดือน รอดูแต่มวยดัง บอนน่าจะเตะเข้าหัว น้อค
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 7408
โพสเมื่อ: Wed Aug 28, 2024 15:41
ส่วนตัวมองแมทนี้ 50-50 เลยออกหัวออกก้อยได้หมด
ถ้าบอนน็อคไม่ได้ ไม่มีทีเด็ดแล้ววัดคะแนน อาจจะแพ้ก็ได้
โจโอกาสจะน็อคบอนได้ ผมให้โอกาสน้อยกว่า แต่ถ้าวัดที่คะแนนเผลอๆอาจจะโอกาสสูงกว่า

บอนสภาพโรยไปเยอะ ทั้งๆที่เป็นสายร่างกายสไตล์บัวขาว ซึ่งมาสายนี้แล้วโรยจะไปต่อไกลๆก็ไม่ง่ายแล้ว
แต่ฝีมือชั้นเชิง แทคติกต่างๆรู้สึกว่าจะวางมาดีกว่าคนอื่นในเกรดนี้อยู่ตลอด
ทำให้เห็นทีเด็ดของบอนอยู่บ่อยๆ พลาดมาเข้าทาง โดนโป้งเดียวจอด ทั้งๆที่อาวุธไม่ได้หนักอะไรมากมาย

ส่วนโจฟิตปั๋งอย่างกะหนุ่มๆอยู่ ร่างกายอยู่ในเกณฑ์ดี แต่ก็ไม่ใช่มวยคางแข็ง โดนน็อกอยู่บ่อยๆ
แถมเป็นมวยซื่อๆ ไม่ค่อยมีแผนอะไรเท่าไหร่ พลาดทีเดียวโดนบอนน็อกซักทีก็แพ้แล้ว
แต่ถ้ามาลูกบ้า เดินยับๆ แล้วไม่พลาดไปโดนนับ น่าจะชนะคะแนนได้

ส่วนตัวจริงๆก็แอบสงสารบอนนะ โดนถล่มไปหนักก่อนหน้านี้ ตอนนี้ยังกลับมาไม่ค่อยได้เลย
แต่ขอเชียร์โจละกัน เพราะแกฮาดี
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel