ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: F0rEver ALonE RaTTaTa
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 11507
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 16:55
[RE: หงส์พร้อมมอบสัญญาใหม่รั้ง 'เทรนต์' อยู่โยงทีม]
animalkiller พิมพ์ว่า:
เหลืออีก 5 เดือน เทรนน์ก้อจะสามารถคุยกะสโมสรอื่นได้ 555+ จนป่านนี้ ยังไม่มีข่าวจะต่อสัญญา ไปเอาความมั่นใจจากไหนฟ่ะ

ไม่ต่อ ไม่ซื้อ ไม่บอก ไม่ส้นเท้าไรทั้งนั้น ปล่อยให้แฟนบอลด่าเล่นไปวันๆ ไอฮิวจ์เอ้ย  

เหมือนจ้างมา ให้ออกกล้องไปวันๆ ไม่ทำ5 ไรทั้งนั้น FSG มันรวยดีเนอะ จ้างคนมา ว่างงาน ต่อสัญญาก็ไม่รีบทำ เสริมก็ไม่เอา มันจะมีไปทำไม DOFแบบนี้ ว่า ลุงชมัทเค่อแย่แล้ว เจอไอฮิวจ์เข้าไป ลุงดูดีขึ้นสุดทันตาเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 21 Sep 2005
ตอบ: 1657
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 18:34
[RE: หงส์พร้อมมอบสัญญาใหม่รั้ง 'เทรนต์' อยู่โยงทีม]
บอร์ดโคตรกาก ปล่อยให้เหลือสัญญาปีเดียว
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15560
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 19:08
oOScoutMasterOo พิมพ์ว่า:
เหลืออีก 5 เดือน เทรนน์ก้อจะสามารถคุยกะสโมสรอื่นได้ 555+ จนป่านนี้ ยังไม่มีข่าวจะต่อสัญญา ไปเอาความมั่นใจจากไหนฟ่ะ

ไม่ต่อ ไม่ซื้อ ไม่บอก ไม่ส้นเท้าไรทั้งนั้น ปล่อยให้แฟนบอลด่าเล่นไปวันๆ ไอฮิวจ์เอ้ย  

เหมือนจ้างมา ให้ออกกล้องไปวันๆ ไม่ทำ5 ไรทั้งนั้น FSG มันรวยดีเนอะ จ้างคนมา ว่างงาน ต่อสัญญาก็ไม่รีบทำ เสริมก็ไม่เอา มันจะมีไปทำไม DOFแบบนี้ ว่า ลุงชมัทเค่อแย่แล้ว เจอไอฮิวจ์เข้าไป ลุงดูดีขึ้นสุดทันตาเลย  

พี่ครับ พี่จะให้มันไปต่อตอนไหนครับ ฮิวส์เริ่มงานคือ 1มิ.ย. ไอเท้น ไปเล่นยูโร 29 พ.ค.

จะให้มันต่อยังไงครับ มันเพิ่งทำงานมา 1 เดือน กับ 24 วัน จะให้มันทำไรอะ ไอ 1 เดือนนั้นมียูโร แล้วตอนนี้ไอเท้นพักร้อนอยู่ จะให้มันไปคุยกับนักเตะตอนพัก ? หรือจะรวม VVD ไปด้วยก็ได้นะ

จะด่าไปด่าชมัคเข้ โน้น
แก้ไขล่าสุดโดย growthseek เมื่อ Wed Jul 24, 2024 19:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 19:43
[RE]หงส์พร้อมมอบสัญญาใหม่รั้ง 'เทรนต์' อยู่โยงทีม
growthseek พิมพ์ว่า:

พี่ครับ พี่จะให้มันไปต่อตอนไหนครับ ฮิวส์เริ่มงานคือ 1มิ.ย. ไอเท้น ไปเล่นยูโร 29 พ.ค.

จะให้มันต่อยังไงครับ มันเพิ่งทำงานมา 1 เดือน กับ 24 วัน จะให้มันทำไรอะ ไอ 1 เดือนนั้นมียูโร แล้วตอนนี้ไอเท้นพักร้อนอยู่ จะให้มันไปคุยกับนักเตะตอนพัก ? หรือจะรวม VVD ไปด้วยก็ได้นะ

จำเคสโมได้ป่ะครับ น่าจะเป็นจูเลี่ยน วอร์ด ที่เอาเอกสารไปให้โมเซ็นตอนพักร้อนถึงดูไบ

ตอนนี้ เทรนน์ อยู่กะ จู๊ด ที่เอลเอ ครับ ถ้าจะต่อสัญญาคุยแป้บเดียวก้อรู้เรื่องแล้วครับ ไม่เห็นต้องรอกลับสโมสรเลย แถมแถลงการให้จบๆไปเลย นี้ยังออกข่าวอยู่เลย ว่าฮิวจ์รอคุย หรือล่าสุด เทรนน์มีสัมภาษณ์กะสื่อเจ้านึง(น่าจะเดลลี่ เมล) ก้อไม่เห็นพูดถึงสัญญาอะไรเลยนะครับ ผมอาจตื่นตูมไปเองก้อได้ หลังม่านอาจจะตกลงกันจบไปแล้ว แต่ถ้าไม่ละครับ แล้วไงต่อดี เรามีตัวแทนไหม หรือ แบรดลีย์ไปยาวๆ แล้วสำรองแบรดลีย์ล่ะ

ผมไม่เคยบ่นสลอทเลยนะครับ เพราะรู้ว่าหน้าที่เขาคืออะไร ผมบ่นแค่ฮิวจ์คนเดียว ซาล่าก้อกลับมาตั้งนานแล้ว ไหนละสัญญา หรือ ต่อไปแล้ว รอเปิดตัวพร้อมกันสามคนรวดเดียว ถ้าอย่างงัน จะปิดข่าวทำไม เรื่องดีก้อห้ามเผยแพร่หรอครับ ทีมงานนี้ตลกดีนะครับ

อีกอย่าง ชมัคเข้ ผมจะไปด่าเขาทำไมครับ เขาจะต่อใคร มันไม่ใช่การตัดสินใจของเขาป่ะครับ น่าจะมีคำถามต่อนะครับ ว่าตอนคล็อปป์ยังอยู่ ทำไมคล็อปป์ไม่ยอมต่อสัญญาเทรนน์ให้สโมสร?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15560
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 20:48
growthseek พิมพ์ว่า:

จำเคสโมได้ป่ะครับ น่าจะเป็นจูเลี่ยน วอร์ด ที่เอาเอกสารไปให้โมเซ็นตอนพักร้อนถึงดูไบ

ตอนนี้ เทรนน์ อยู่กะ จู๊ด ที่เอลเอ ครับ ถ้าจะต่อสัญญาคุยแป้บเดียวก้อรู้เรื่องแล้วครับ ไม่เห็นต้องรอกลับสโมสรเลย แถมแถลงการให้จบๆไปเลย นี้ยังออกข่าวอยู่เลย ว่าฮิวจ์รอคุย หรือล่าสุด เทรนน์มีสัมภาษณ์กะสื่อเจ้านึง(น่าจะเดลลี่ เมล) ก้อไม่เห็นพูดถึงสัญญาอะไรเลยนะครับ ผมอาจตื่นตูมไปเองก้อได้ หลังม่านอาจจะตกลงกันจบไปแล้ว แต่ถ้าไม่ละครับ แล้วไงต่อดี เรามีตัวแทนไหม หรือ แบรดลีย์ไปยาวๆ แล้วสำรองแบรดลีย์ล่ะ

ผมไม่เคยบ่นสลอทเลยนะครับ เพราะรู้ว่าหน้าที่เขาคืออะไร ผมบ่นแค่ฮิวจ์คนเดียว ซาล่าก้อกลับมาตั้งนานแล้ว ไหนละสัญญา หรือ ต่อไปแล้ว รอเปิดตัวพร้อมกันสามคนรวดเดียว ถ้าอย่างงัน จะปิดข่าวทำไม เรื่องดีก้อห้ามเผยแพร่หรอครับ ทีมงานนี้ตลกดีนะครับ

อีกอย่าง ชมัคเข้ ผมจะไปด่าเขาทำไมครับ เขาจะต่อใคร มันไม่ใช่การตัดสินใจของเขาป่ะครับ น่าจะมีคำถามต่อนะครับ ว่าตอนคล็อปป์ยังอยู่ ทำไมคล็อปป์ไม่ยอมต่อสัญญาเทรนน์ให้สโมสร?  

แล้วมันอยู่ในหน้าที่ของฮิวส์ให้ทำหรือยังครับ

* คลิป Salah Stay มาวันที่ 1 ก.ค. เทียบกับตอนนี้ก็ได้ครับ ไอเท้นหรือVVD ก็ได้ *

Ward ทำ เพราะมันอยู่ในหน้าที่ความรับผิดชอบของเค้า และ โมมันพักหลังปิดฤดูกาล (ไอวลี Salah stay ผมก็จำได้) ซึ่งมันคือ 2 ปีก่อน มันมีบอลโลกแต่เตะกลางฤดูกาลและบังตกรอบ ซึ่งมันไม่มีอะไรต่อหลังจากปิดฤดูกาล มันก็มีเวลาเตรียมการ

ผมไม่ได้จะปกป้อง ฮิวส์ แต่ก็ต้องดูความเป็นจริงที่มันเกิดขึ้น ว่า ไอเท้นมันก็ยังไม่ได้พักเพราะปิดปุ๊บเข้าแคมป์ทีมชาติปั๊บ แล้วทีมมันก็ไปถึงรอบชิง เพิ่งจะได้หยุด

ฮิวส์ กับ ชัคเข้ ตำแหน่งเดียวกันป่ะครับ แค่คนนึงสัญญาชั่วคราว อีกคนได้สัญญายาว

ไม่ด่าชัคเค้ แล้ว ด่า ฮิวส์ได้หรอฮะ ตำแหน่งเดียวกันนะ ถ้าถามโค้ช สลอทได้คุยกับไอเท้นทางโทรศัพท์ครั้งนึงมั่งตามข่าว มันก็ไม่แปลกป่ะครับที่มันจะยังต่อไม่ได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel