ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
พวกด่าคนอื่น เรื่องเติมเกม ซื้อคอย แต่เดือดร้อนเหมือนเงินตัวเอง คิดเห็นอย่างไร
อิจฉา ตัวเองไม่มีเงินเลยซื้อ เลยด่าคนเติมโง่
???
เห็นเติมเกม ใช้เงิน ไปกับสิ่งไร้สาระ เอาเงินไปบริจากดีกว่า มีประโยช
???
พยามยกตัวเอง เก่งสายฟรี เพราะลึกๆ ไม่มีเงินเติม เลยด่าพวกเติมโง่
???
ไม่รู้ ผมสายฟรี แต่ไม่ด่าพวกเติมเกม ว่าโง่
???
ใช่ ผมสายฟรี พวกเติมมันโง่
???
คะแนนทั้งหมด: 153
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Dec 2009
ตอบ: 579
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 16:39
[RE: คนเติมเกม คนซื้อคอย โง่จริงไหม Eafc24]
Alone_Oasis พิมพ์ว่า:
พีดาม พิมพ์ว่า:
ต่อจากกระทู้ประเด่น ร้อน เรื่อง คนเติมเงินเกม คนเติมคอยซื้อeafc24 เกม คือโง่

ผมเป็นคนวัยทำงานปกติ

เป็นทั้งคนเล่นเกม เติมเกม ขายคอยในเกม

แต่มีไอ้สมองกลับ ตัวหนึ่ง ด่าว่าเติมเกม ซื้อคอย ทำไมโง่

เล่นเองก้ได้ อารมแบบ สายฟรี ไม่เติมก็เก่งได้

แต่วัยผม ไม่มีเวลาว่างมานั่งเล่นเกมทั้งวันขนาดนั้น ก้ อาศัยซื้อ คอยบ้าง แต่ไม่เดือดร้อนใครใช้เงินตัวเอง และลูกผม เวลาอยากเติมเงินเกม อยากได้อะไร ผมก้ให้เก็บเงินซื้อเอง

เลยอยากถาม คนที่เติมเกม พวกนี้หน้าโง่จริงไหม
อยากถามความเห็น เพื่อน เป็นคนพวกไหน

ส่วนเรื่องที่ผมบอก พวกอวดมันเยอะ

ตอนนี้ eaแก้การจับคู่แล้วนะ ในps4 ไม่ให้มองเห็นชื่อ

และ คนจับคู่ใน ps5 ถ้าออก จะขี้น เด้งหลุด ไปใฟ้ทางeaตรวจสอบ

อวดได้คับ แต่ต้องไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อน เราไม่รู้หรอก บ้างคน มีครอบครัวต้องดูแล เราไม่ควรไปทำร้ายอาชีพใคร

ถ้าเกมนี้ มันเสรี เอาเลยคับอวดตามสบาย

หรือสายฟรี ดีสุด พวกเติมเงินคือ คนโง่

ตามไปดูกระทู้ก่อนละ เอ็งไปเหยียดเขาก่อนนิแล้วมาเล่นบทผู้ถูกกระทำเนี่ยนะขอพูดตรงๆนะ หยุดเถอะตอนนี้เอ็งกลายเป็นตัวตลกในบอร์ดไปแล้ว  

ดีคับ ตลกในบอร์ด ทำให้คนมีความสุข ดีกว่าไม่ทำอะไรเลยเห่าไปวันๆสาระไม่มี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
การ โดนตามเรื้อนตามแขวะ ก็เหมือน เคาะชามข้าวหมา เมื่อมันเห็นมันก็วิ่งเข้าใส่
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 16:46
[RE: คนเติมเกม คนซื้อคอย โง่จริงไหม Eafc24]
pin230640 พิมพ์ว่า:
ผมตามอ่านกระทู้นั้นอยู่โคตรเดือดแต่เป็นท่านเองไม่ใช่หรอที่ไปด่าคนขายคอยว่า ขี้อวด อีกอย่างคือท่านไปเหยียดเขาก่อนด้วยนะ "แสนละ 20 ถ้าไม่มีปัญญา ก้เงียบ เถอะ มีแต่พวกไร้สมอง ที่แยกไม่ออก ไม่มีเงินซื้อคอยมก้เงียบไว้ เบื้อก" เขาแค่มา defend เอง ว่าคนขายคอยไม่ใช่คนขี้อวด ซึ่งผมเข้าใจนะเพราะผมก็ขายเป็นผมผมก็ไม่ชอบแหละมาด่าคนขายคอยว่าขี้อวดอะ ขออ่านอย่างเดียวก็พอ

อีกอย่างจากที่อ่านแล้วเขาน่าจะด่าท่านคนเดียวนะเพราะท่านไปเหยียดเขาก่อนอย่าเอามาเหมารวมคนอื่นเลยทะเลาะกันอยู่สองคน เหมือนเอาเขามาแขวนเลยครับ แบบนี้จะไม่งั้นไม่จบไม่สิ้น

เพิ่มเติมเรื่องอวดคือพวกอวดมันไปทำลายอาชีพใครหรอ ตอนนี้ eaแก้การจับคู่แล้วนะ ในps4 ไม่ให้มองเห็นชื่อ
และ คนจับคู่ใน ps5 ถ้าออก จะขี้น เด้งหลุด ไปใฟ้ทางeaตรวจสอบ

ซึ่งมันก็เป็นบัคของเกมหรือป่าวครับ ท่านหารายได้จากตรงนี้มันคือช่องว่างของเกม มันก็เหมือนเอาเปรียบคนเล่นคนอื่น ๆ นะครับ และมันก็ถูกแล้วที่ต้องมีการแก้ไข ในเมื่อท่านหารายได้จากช่องว่าง อะอย่าไปหาว่าเขาทำเดือดร้อน ทำร้ายอาชีพใคร เลยต้องยอมรับความเสี่ยงเอง เนื่องจากหารายได้จากช่องโหว่ของเกม

ดีคับมีสาระ ผมบอกตรงๆ ข้อความเขาผมแทบไม่ได้อ่านเพราะ สาระไม่มี แต่ข้อความนี้ขอเก็บไปคิดคับ
0
0
การ โดนตามเรื้อนตามแขวะ ก็เหมือน เคาะชามข้าวหมา เมื่อมันเห็นมันก็วิ่งเข้าใส่
ดาวเตะกัลโช่
Status: ดาว
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4690
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:08
ผมตามอ่านกระทู้นั้นอยู่โคตรเดือดแต่เป็นท่านเองไม่ใช่หรอที่ไปด่าคนขายคอยว่า ขี้อวด อีกอย่างคือท่านไปเหยียดเขาก่อนด้วยนะ "แสนละ 20 ถ้าไม่มีปัญญา ก้เงียบ เถอะ มีแต่พวกไร้สมอง ที่แยกไม่ออก ไม่มีเงินซื้อคอยมก้เงียบไว้ เบื้อก" เขาแค่มา defend เอง ว่าคนขายคอยไม่ใช่คนขี้อวด ซึ่งผมเข้าใจนะเพราะผมก็ขายเป็นผมผมก็ไม่ชอบแหละมาด่าคนขายคอยว่าขี้อวดอะ ขออ่านอย่างเดียวก็พอ

อีกอย่างจากที่อ่านแล้วเขาน่าจะด่าท่านคนเดียวนะเพราะท่านไปเหยียดเขาก่อนอย่าเอามาเหมารวมคนอื่นเลยทะเลาะกันอยู่สองคน เหมือนเอาเขามาแขวนเลยครับ แบบนี้จะไม่งั้นไม่จบไม่สิ้น

เพิ่มเติมเรื่องอวดคือพวกอวดมันไปทำลายอาชีพใครหรอ ตอนนี้ eaแก้การจับคู่แล้วนะ ในps4 ไม่ให้มองเห็นชื่อ

ซึ่งมันก็เป็นบัคของเกมหรือป่าวครับ ท่านหารายได้จากตรงนี้มันคือช่องว่างของเกม มันก็เหมือนเอาเปรียบคนเล่นคนอื่น ๆ นะครับ และมันก็ถูกแล้วที่ต้องมีการแก้ไข ในเมื่อท่านหารายได้จากช่องว่าง อะอย่าไปหาว่าเขาทำเดือดร้อน ทำร้ายอาชีพใคร เลยต้องยอมรับความเสี่ยงเอง เนื่องจากหารายได้จากช่องโหว่ของเกม

ผมคนตั้งกระทู้นั้นยังไม่กล้าพิมพ์ตอบเลย เดือดเกิน
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:15
ขอยกคำพูดมานะคับ

ปัญญาอ่อนพวกเหยียด ขายคอยอวยวิชา อวดความรู้ ขายคอยคืออวดตัวเองเป็นคนพิมมาแล้วบอกตีความหมายไดหลายอย่า แสนละ 20 เก่งมากหรอปัญญาอ่อนนิ่มสุดๆ ชีวิตมีแค่นี้หรอวันๆเอาแต่เหยียดคนอื่น แสนละ 20 ถุย((( คนฉลาดเขาไม่เอาเงินมาซื้อคอยหรอก ไอ้ปัญญานิ่มเอ้ย เบื้อก มีแต่พวกโง่เท่านั้นแหละที่คิดแบบนี้)))

คนฉลาดไม่มีใครมาซื้อหรอกคอย เติมเกมมันโง่ คิคิ อิอิ
แก้ไขล่าสุดโดย พีดาม เมื่อ Wed Jul 24, 2024 17:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15560
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:29
เล่นฟรีตลอด ฮ่าๆๆๆๆ

ส่วนพวกเติม เงินพวกเค้า แล้วแต่เค้าเลย ผมไม่เดือดร้อน
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:43
ผมถามจริง

เวลาคนขับรถแพงๆ คิดว่าเขาโง่หรือฉลาดถึงซื้อรถแพงได้

เวลาคนกินอาหารจานละหมื่น เขาทำยังไงได้กินของแพงหรู

เวลาคนเขาซื้อบ้านแพงๆ ทำยังไงเขาถึงซื้อบ้านแพง

ตรรกะ ง่ายพวกโหวดข้อล่าง แต่ต้องการปรอบใจตัวเอง

ที่ทำไม่ได้แบบเขา เลยด่าพวกนี้โง่ ทำไมไม่เอาเงินไปบริจาก

ตรรกะเดียวกัน นักบุญกระเป๋าคนอื่น

เดือดร้อนแทนเงินคนอื่น

ง่าย ก้แค่คนขี้อิจฉา อิอิ คิคิ

0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 29 Sep 2021
ตอบ: 4077
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:53
ทั้งเติมเขียว ทั้งซื้อคอย

ไอดีนี้เข้าร่วมทุกอีเว้น ภาคนี้เลิกตอน SBC TOTY SAWA ตัวสุดท้าย

ทั้งภาคเปิดได้แพงสุดคือ Jude Trail วันแรก เปรตจริงๆ ไม่น่าโง่ลงทุนเกมหมาเลย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Aug 2021
ตอบ: 17
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 18:46

ดีคับมีสาระ ผมบอกตรงๆ ข้อความเขาผมแทบไม่ได้อ่านเพราะ สาระไม่มี แต่ข้อความนี้ขอเก็บไปคิดคับ  

อันนี้ผมถามเฉย ๆ นะท่านบอกว่าไม่ได้อ่านแต่ทำไมไปตามเขาบอดอื่นให้มาตอบท่านเลยครับ

แล้วอีกหนึ่งเหตุผลที่อยากทราบคือที่ท่านว่าคนขายคอยว่าขี้อวดเป็นเพราะท่านเป็นหนึ่งในคนที่หาเงินจากช่องว่างของเกมหรือป่าวครับ จากมู้นี้ https://www.soccersuck.com/boards/topic/2459761/1
ที่ท่านบอกว่า "การจ้างลูกน้องผมทำมาแล้ว" ซึ่งจากที่ท่านว่าคนขายคอยว่าขี้อวดเพราะท่านเสียผลประโยชน์จากตรงนี้หรือป่าว ผมก็ทำมาหากินกับพวกขายคอยนี้แหละรู้สึกโดนด่าแบบ งง ๆ ทั้ง ๆ ที่เราไม่ได้ไปทำอะไรให้ใครเลยนะ

เรื่องเหยียดของท่านกับเขาผมขอตัดไปเลยนะเพราะสำหรับผมมองว่าต่างคนต่างเหยียดเหยียดไปโดนเหยียดกลับมันแฟร์สุดแล้วครับ
6
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2006
ตอบ: 2398
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 18:54
สำหรับผม อยู่ที่ว่า ใช้เวลากับเกมไปเท่าไหร่ ถ้าเล่นแบบทำคอนเท้น เล่นแบบทุกวันวันล่ะ 4ชมขึ้น เล่นเอาแรงค์เอาถ้วย เติมไปเถอะคุ้ม

แต่ถ้าเล่นบ้างไม่เล่นบ้าง แบบอารมเล่นขำๆแก้เซ็ง ไม่เติมดีกว่า
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 19:04

อันนี้ผมถามเฉย ๆ นะท่านบอกว่าไม่ได้อ่านแต่ทำไมไปตามเขาบอดอื่นให้มาตอบท่านเลยครับ

แล้วอีกหนึ่งเหตุผลที่อยากทราบคือที่ท่านว่าคนขายคอยว่าขี้อวดเป็นเพราะท่านเป็นหนึ่งในคนที่หาเงินจากช่องว่างของเกมหรือป่าวครับ จากมู้นี้ https://www.soccersuck.com/boards/topic/2459761/1
ที่ท่านบอกว่า "การจ้างลูกน้องผมทำมาแล้ว" ซึ่งจากที่ท่านว่าคนขายคอยว่าขี้อวดเพราะท่านเสียผลประโยชน์จากตรงนี้หรือป่าว ผมก็ทำมาหากินกับพวกขายคอยนี้แหละรู้สึกโดนด่าแบบ งง ๆ ทั้ง ๆ ที่เราไม่ได้ไปทำอะไรให้ใครเลยนะ

เรื่องเหยียดของท่านกับเขาผมขอตัดไปเลยนะเพราะสำหรับผมมองว่าต่างคนต่างเหยียดเหยียดไปโดนเหยียดกลับมันแฟร์สุดแล้วครับ  

ผมอ่านเป็นบ้างข้อความคับผม ข้อความไหนที่ด่าไร้สาระผมจะเลื่อน
ผ่าน และสวนแบบไม่อ่าน ถ้าเอาเหตุผลมาคุย ผมก้คุยด้วยเหตุผล

คนที่มาอวด มาโชว์ ดีคับ แบ่งปั่น แต่ถ้าอยากแบ่ง ไม่แจกต้นภาคไปเลยละคับ มาแจกทำไมปิดภาค พูดแต่ข้อดี ไม่มีข้อเสียเลย

ขายคอย โดนแบนยังไง พวกที่เปิดร้านมา เจ๊งยังไง ไปปลุกให้คนมาซื้อ ps5 4เครื่อง เพื่อมาปั้มคอย ตอนนี้ดูในเพท คนโดนแบนกันเยอะขึ้น eaปรับระบบเกมใหม่ มันเคยมีเหตุการแบบนี้ในเพทมาแล้ว สุดท้าย มันแก้ สุดท้ายเดือดร้อนคนอื่น แต่ถ้ามอง

แต่ก่อนราคาคอยแสนละ 1000ตัดกันไปตัดกันมาต้นภาค เหลือแสนละ100 แข่งกันตัดราคา ด้วยจำนวนพ่อค้าที่มากขึ้น มันกระทบคนอื่น

ส่วนนิสัยผมส่วนตัว ผมว่าง ผมเหงา ใครด่ามาผม ก้ตามด่า แก้เหงาแค่นั้น
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: 約束の地で待ってて
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 9606
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 19:30
ผมมองว่าผมเคยโง่มากๆที่ไปเสียเงินมากมายให้กับเกมอะ 555
เดี๊ยวนี่เล่นหลายเกมแต่เติมเกมเดียวแต่เติมแค่ 150 ผมแฮปปี้ละ
เมื่อก่อนไม่มีทางเลย ต้องมีนู้นมีนี่ถึงจะมีความสุขเอ้าก็เติมไปสิยับๆ
ผมว่าอยู่ที่วัยและระยะเวลาที่้เล่นด้วย เล่นนานๆอยู่ๆมันจะคิดได้เอง
ผมเริ่มเล่นเกมกาชาเติมเกมกาชาน่าจะช่วง brave frontier พึ่งมาคิดได้ไม่ถึง 5 ปีนี้เอง
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 6775
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 19:46
สายฟรีมันต้องใช้เวลานั่งเฝ้าตลาด คนเติมเค้าใช้เงินซื้อเวลาตรงนี้เอาไปทำอย่างอื่น เคยเห็นพวกเติมหนักๆแทบไม่ทำเควสเลย ลงแร้งค์อย่างเดียว
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: กฟหกฟหกฟหก
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 3074
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 21:17
รับผิดชอบเยอะ เลิดเติมหมดละจ้า
0
0
masshole
Ooo
นักเตะท้ายซอย
Status: NUFCTH96
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Thu Jul 25, 2024 15:56
เงินใครเงินมัน ผมอาศัยขยันเล่น เล่นมา 4-5 ภาค ไม่เติมครับ โชคดีภาคนี้ แจกผมตั้งแต่ต้นภาคเลยมีคอยน์ติดทีมไว้ 500K ตั้งแต่เริ่มภาคได้ 1 เดือน ใจก็อยากเติม แต่เราก็ไม่ได้เหลือกินเหลือใช้ขนาดนั้น เอาเป็นว่า ความสุขใคร ความสุขมัน คนเติมเขาก็เต็มใจเติม เอาเวลามาหัวร้อนกับความเกลือและความหน่วงของเซิร์ฟ ดีกว่า เกมส์หมาที่เรารัก
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ป้าข้างบ้านยังใส่ใจเรามากกว่าเธออีก
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 52880
ที่อยู่: ____________________ _________________________ _________________________
โพสเมื่อ: Fri Jul 26, 2024 00:35
[RE]คนเติมเกม คนซื้อคอย โง่จริงไหม Eafc24
เคยฟังออยลดาที่เติมเกมหลายล้าน เขาบอกเราเล่นเกมวันนึงหลายสิบชั่วโมง ใช้เวลาตรงนี้เยอะ มันก็คุ้มอยู่ละ ผมละเห็นด้วยเลย บางเกมเลิกเล่นก็ขายได้ ฟีลเหมือนเราก็ลงทุนกับที่นอน เพราะวันนึงก็นอนหลายชั่วโมง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel