ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15560
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 15:10
[RE: ฮามันน์แนะหงส์ควรเซ็น 'กอร์ดอน' มากกว่า 'ควิช่า']
JUNINHO.POA พิมพ์ว่า:
growthseek พิมพ์ว่า:
คือได้มันก็ดี แต่มันคือปีกซ้ายไง ผมไปนั่งอ่านความเห็นของแฟนนิว

แฟนนิวหลายๆคนก็บอกว่า มันต้องเล่นซ้าย เพราะตัดเข้าในยิงได้ พอไปขวามันทำไม่ได้ แล้วปีกซ้ายหงส์มีเยอะ (เอาแบบพอเล่นได้ด้วย) ซึ่งถ้ามีค่าตัวระดับ กอดอน มันก็ต้องย้ายมาเป็นตัวจริงอะ

ก็รอดูว่าทีมตัดสินใจยังไง

ง่ายมากเลยครับถ้าดีลนี้จะเกิดขึ้นได้ แค่ต้องมีฝั่งซ้ายไปคนนึงแค่นั้นเอง ไม่ต้องคิดไรเยอะเลยครับ
(แก้พิมพ์ฝั่งผิด 55+)  

คือ ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรเลยนะครับ ทีมจะซื้อใคร (ผมว่าผมน่าจะเป็นคนที่บ่นน้อยมากๆเรื่องซื้อตัว) .... แต่ถ้าให้ผมมองปัญหาจริงๆ

มันน่าจะอยู่ที่ปีกขวา ซึ่งผมคิดว่าทีมไม่น่าจะต่อสัญญาบังอีกแล้ว ซึ่งปีกขวานี่ไม่มีใครเล่นได้ละ

สมมุติขาย ดิอาซออกไป ได้กอดอนมา มันก็เหมือนจะเท่าเดิมมั่งฮะ

ถ้าจะเอาตัวอย่างกักโปไปเล่น เดวก็ฟอร์มไม่ดีอีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Tu ne sais rien
เข้าร่วม: 09 Jan 2024
ตอบ: 696
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 15:46
[RE: ฮามันน์แนะหงส์ควรเซ็น 'กอร์ดอน' มากกว่า 'ควิช่า']
ถ้าขายดิอาซ แล้วเอากอร์ดอนมา โอเค แต่ถ้ายังไม่ขายใคร ไปซื้อขวามาสลับกับโมเถอะ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 634
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 15:48
ถ้าตามดู นาโปลีจริงๆ ควิช่ามันโหดแค่ครึ่งฤดูกาลที่นาโปลีได้แชมป์อ่ะ แต่ร่างทองนี่โหดจัดๆเลย
0
0
To Dare Is To Do

Status:
เข้าร่วม: 25 Feb 2021
ตอบ: 912
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 15:54
ล่าสุด เบน โด๊ก มาลองเล่นซ้ายนะ,คงไม่ซื้อใครหรอก555
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Allez, Allez, Allez. Allez, Allez, Allez.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 4531
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 15:57
คือได้มันก็ดี แต่มันคือปีกซ้ายไง ผมไปนั่งอ่านความเห็นของแฟนนิว

แฟนนิวหลายๆคนก็บอกว่า มันต้องเล่นซ้าย เพราะตัดเข้าในยิงได้ พอไปขวามันทำไม่ได้ แล้วปีกซ้ายหงส์มีเยอะ (เอาแบบพอเล่นได้ด้วย) ซึ่งถ้ามีค่าตัวระดับ กอดอน มันก็ต้องย้ายมาเป็นตัวจริงอะ

ง่ายมากเลยครับถ้าดีลนี้จะเกิดขึ้นได้ แค่ต้องมีฝั่งซ้ายไปคนนึงแค่นั้นเอง ไม่ต้องคิดไรเยอะเลยครับ

คือ ผมไม่ได้มีปัญหาอะไรเลยนะครับ ทีมจะซื้อใคร (ผมว่าผมน่าจะเป็นคนที่บ่นน้อยมากๆเรื่องซื้อตัว) .... แต่ถ้าให้ผมมองปัญหาจริงๆ

มันน่าจะอยู่ที่ปีกขวา ซึ่งผมคิดว่าทีมไม่น่าจะต่อสัญญาบังอีกแล้ว ซึ่งปีกขวานี่ไม่มีใครเล่นได้ละ

สมมุติขาย ดิอาซออกไป ได้กอดอนมา มันก็เหมือนจะเท่าเดิมมั่งฮะ

ถ้าจะเอาตัวอย่างกักโปไปเล่น เดวก็ฟอร์มไม่ดีอีก  

คิดเหมือนกันเลยครับว่าปัญหาคือฝั่งขวา เจ้าจุกก็แทนตรงนั้นไม่ได้เต็มตัวด้วย
อีกตำแหน่งก็เห็นพูดกันเยอะ กลางรับ ผมแอบเชียร์มอร์ตันกับบายเซติชขึ้นมา (แย่งกันไปเลย)
แล้วส่วนตัวล้วนๆเลย ผมอยากให้ซื้อกองหน้าคนใหม่ ผมยังไม่ไว้ใจหนูนอยู่ดี เหนื่อยจะลุ้นประตูเกินไป
0
0
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 875
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 16:09
[RE]ฮามันน์แนะหงส์ควรเซ็น 'กอร์ดอน' มากกว่า 'ควิช่า'
ซ้ายที่เรามี(กัคโป ดิอาซ เลือกเก็บโจต้าไว้คนเดียวพอ)เทียบกะกอร์ดอน ผมเอากอร์ดอนดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 15560
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 17:14

คิดเหมือนกันเลยครับว่าปัญหาคือฝั่งขวา เจ้าจุกก็แทนตรงนั้นไม่ได้เต็มตัวด้วย
อีกตำแหน่งก็เห็นพูดกันเยอะ กลางรับ ผมแอบเชียร์มอร์ตันกับบายเซติชขึ้นมา (แย่งกันไปเลย)
แล้วส่วนตัวล้วนๆเลย ผมอยากให้ซื้อกองหน้าคนใหม่ ผมยังไม่ไว้ใจหนูนอยู่ดี เหนื่อยจะลุ้นประตูเกินไป

ผมว่า ถ้าจะให้โอกาส บายเซติช ก็ไม่ซื้อแน่ๆอะ เบอร์ 6 น่ะ (ต้องต้องมั่นใจว่าจะให้น้องมันเล่น 6 นะ)
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2011
ตอบ: 588
โพสเมื่อ: Wed Jul 24, 2024 18:54
[RE]ฮามันน์แนะหงส์ควรเซ็น 'กอร์ดอน' มากกว่า 'ควิช่า'
คหสต. ไม่ใช่ต้องเลือกคนใดคนหนึ่งหรอกครับ

ต้องเลือกก่อนว่าจะซื้อซักคนรึเปล่าต่างหาก

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
You'll never walk alone , forever !!!!
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel