ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Oct 2013
ตอบ: 352
โพสเมื่อ: Mon Jul 22, 2024 08:48
[RE: ต้องรู้สึกไงดี! NTNZ เฟิร์มขึ้นสถานะคบกับ GIVEMEAKISS แล้ว]
งงครับ คนเรา จะเลิกอีกคน ไปคบอีกคนมันผิดตรงไหนอ่ะ

มันเป็นธรรมดานะครับ ผมว่าเขาไม่ได้ทำอะไรผิดนิครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: We're Treble 2022/23
เข้าร่วม: 06 Oct 2021
ตอบ: 215
โพสเมื่อ: Mon Jul 22, 2024 09:19
[RE]ต้องรู้สึกไงดี! NTNZ เฟิร์มขึ้นสถานะคบกับ GIVEMEAKISS แล้ว
แล้วจะไปเอาอะไรกับชีวิตพวกเค้าอะงง ยังเด็กกันอยู่เลย รักๆเลิกๆ คบซ้อน มันก็คือช่วงสั่งสมประสบการณ์ชีวิตเด็กป่าว
อย่างกะตั้งทู้เรียกตีนมากระทืบเค้าให้จม โถ…
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 22 Mar 2009
ตอบ: 8162
โพสเมื่อ: Mon Jul 22, 2024 14:29
[RE: ต้องรู้สึกไงดี! NTNZ เฟิร์มขึ้นสถานะคบกับ GIVEMEAKISS แล้ว]
tongkub พิมพ์ว่า:
งงครับ คนเรา จะเลิกอีกคน ไปคบอีกคนมันผิดตรงไหนอ่ะ

มันเป็นธรรมดานะครับ ผมว่าเขาไม่ได้ทำอะไรผิดนิครับ  

manchesterboy พิมพ์ว่า:
แล้วจะไปเอาอะไรกับชีวิตพวกเค้าอะงง ยังเด็กกันอยู่เลย รักๆเลิกๆ คบซ้อน มันก็คือช่วงสั่งสมประสบการณ์ชีวิตเด็กป่าว
อย่างกะตั้งทู้เรียกตีนมากระทืบเค้าให้จม โถ…  

_น้ำแข็งใส_ พิมพ์ว่า:
รับไม่ได้เรื่องไรอ่ะ ผมไม่ได้เป็น fc ทั้งทาลอนและ ntnz นะ  

Abojang พิมพ์ว่า:
โคตรไร้สาระ  

Cafe1n พิมพ์ว่า:
เลอะเทอะ  

มันมีข้อสงสัยไงว่ามันมีกรณี NTR กันหรือเปล่า เพราะการที่ A คบ B แบบที่ C ก็รับรู้มาตลอด ซึ่ง A ก็อยู่ทีมเดียวกับ C และพอ A กับ B เลิกกัน A กับ C ประกาศคบกันต่อเลย ท่านไม่รู้สึกหรอว่ามันผิดปกติอะ เคสนี้เขายังสงสัยว่ามันน่าเชื่อไหมว่าไม่มีแทงข้างหลังกันจริงๆอะ และถ้ามีกรณี NTR จริงๆ คือเราต้องปล่อยไป เราต้องสนับสนุนเรื่องแบบนี้กันหรอ ผมว่าก็ไม่ใช่ละ
แก้ไขล่าสุดโดย Kaito Daiki เมื่อ Mon Jul 22, 2024 14:33, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2013
ตอบ: 352
โพสเมื่อ: Mon Jul 22, 2024 15:28
ผมก็เข้าใจแบบที่คุณเข้าใจนั่นเหละ และผมก็ไม่ได้คิดว่ามันผิดอะไรเลย เพราะสรุปเรื่องราวมันก็แค่ ผู้หญิงทิ้งแฟนคนปัจจุบัน แล้วไปคบกับอีกคน ซึ่งผมว่ามันเป็นเรื่องปกติสำหรับรักวัยคนหนุ่มสาวนะ

สาเหตุที่เลิกกันก็คงมีหลากหลาย คุณอาจจะไปคิดว่า NTNz แย่งแฟนเขามา ทำให้เขาเลิกกัน แต่มันก็เป็นสิ่งที่คุณคาดเดาเท่านั้น สาเหตุอื่นมันก็มีเช่น อาจจะใช้ภาษาสื่อสารกันไม่ได้ก็ได้ นิสัยไม่เข้ากันก็ได้ และไม่ได้มีความสำคัญอะไร ที่ต้องไปคุ้ยหาเหตุผลด้วย

สรุป ก็คือเขาเลิกกันแล้ว ทั้ง 3 คนในเรื่องเขาก็ move on กันหมดแล้ว คงเหลือแต่คุณแล้วที่ยังเกลียด NTNz เพราะเรื่องที่คุณคิดขึ้นมาเอง ซึ่งก็ไม่รู้จริงไม่จริง คุณปล่อยวางไปเถอะ ผมว่าคุณควรจริงจังถ้าเป็นเรื่องแบบทำร้ายร่างกาย หรือ ท้อง มากกว่านะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย tongkub เมื่อ Mon Jul 22, 2024 18:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6597
โพสเมื่อ: Mon Jul 22, 2024 16:16
tongkub พิมพ์ว่า:
ผมก็เข้าใจแบบที่คุณเข้าใจนั่นเหละ และผมก็ไม่ได้คิดว่ามันผิดอะไรเลย เพราะสรุปเรื่องราวมันก็แค่ ผู้หญิงทิ้งแฟนคนปัจจุบัน แล้วไปคบกับอีกคน ซึ่งผมว่ามันเป็นเรื่องปกติสำหรับรักวัยคนหนุ่มสาวนะ

สาเหตุที่เลิกกันก็คงมีหลากหลาย คุณอาจจะไปคิดว่า NTNz แย่งแฟนเขามา เขามาทำให้เขาเลิกกัน แต่มันก็เป็นสิ่งที่คุณคาดเดาเท่านั้น สาเหตุอื่นมันก็มีเช่น อาจจะใช้ภาษาสื่อสารกันไม่ได้ก็ได้ นิสัยไม่เข้ากันก็ได้ และไม่ได้มีความสำคัญอะไร ที่ต้องไปคุ้ยหาเหตุผลด้วย

สรุป ก็คือเขาเลิกกันแล้ว ทั้ง 3 คนในเรื่องเขาก็ move on กันหมดแล้ว คงเหลือแต่คุณแล้วที่ยังเกลียด NTNz เพราะเรื่องที่คุณคิดขึ้นมาเอง ซึ่งก็ไม่รู้จริงไม่จริง คุณปล่อยวางไปเถอะ ผมว่าคุณควรจริงจังถ้าเป็นเรื่องแบบทำร้ายร่างกาย หรือ ท้อง มากกว่านะครับ  

เห็นจขม หาพวกกับเรื่องนี้มาพักใหญ่ๆละ ทั้งๆที่ก็ฟังเขามาอีกทีเหมือนกัน
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel