ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 May 2007
ตอบ: 3365
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:43
[RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
มีคน PM ไปหลายคนละมั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Feb 2024
ตอบ: 504
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:47
ถูกแบนแล้ว
[RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
LoveS พิมพ์ว่า:
มีคน PM ไปหลายคนละมั้ง  

ขอสักคนที่ผมPMบอกทีครับ เจตนาผม ไม่ได้ชักชวน ไม่ด้เปิดเว็ป ขอสักคนครับแคปมาที
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8976
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:04
มันไม่ได้เสียดายเงินเลย

มันก็เอาเงินของพวกนักพนันที่เสียมาเปย์ให้คุณ

มันเป็นเทคนิคที่หลายๆเกมใช้พวก welcom back login ให้เงิน ให้ของ เพราะดูจากที่บอกให้แค่นี้ไม่มากมายอะไร

ถ้าเผลอเข้าไปเล่นจริงๆ มันหวดคุณเอาทุนที่เปย์ไปก่อนหน้าคืนแน่นอน

เว็บพนัน ไม่มีคำว่าพ่อพระ
2
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 May 2007
ตอบ: 469
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:07
เข้ามาอ่านตอนแรก งงเลย เจ้าของกระทู่้ทำอะไรผิด ทำไมโดนเรื้อนเยอะขนาดนี้

อ่านจนครบ เหมือนเจ้าของกระทู้ก็แค่เล่าสู่กันฟัง บวกกับตั้งคำถามว่าเขาแจกแบบนี้ทำไม

ส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้โฆษณาเว็บพนันอะไรเลยนะ

ก็มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันไป ว่าเป็นทริกการตลาดเว็บหรืออะไรก็ว่าไป เป็นการล่อเม่าให้ติดกับ แจกไปก่อน เด่วค่อยตบคืนอะไรก็ว่าไป

หรือถ้าคิดว่าไม่เหมาะสมที่จะตั้ง เตือนกันดีๆ ก็ได้นะ งงจริง เฮโลไปเรื้อนเขาทำไม ?
2
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 May 2007
ตอบ: 469
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:09
RocketMan พิมพ์ว่า:

มันก็เอาเงินของพวกนักพนันที่เสียมาเปย์ให้คุณ

มันเป็นเทคนิคที่หลายๆเกมใช้พวก welcom back login ให้เงิน ให้ของ เพราะดูจากที่บอกให้แค่นี้ไม่มากมายอะไร

ถ้าเผลอเข้าไปเล่นจริงๆ มันหวดคุณเอาทุนที่เปย์ไปก่อนหน้าคืนแน่นอน

ใช่ ไม่มีคำว่าพ่อพระ เพื่อนผมไปเล่นกิจกรรม แล้วได้เครดิตมา เล่นไปเล่นมาทำเทิร์นได้ ถอนมาหลักหมื่น วันรุ่งขึ้นมันโทรมาชวนให้สมัครเป็น VIP เลย มันไม่ยอมเสียฝ่ายเดียวอยู่ละ มันกลัวเราเล่นได้แล้วเลิก ดังนั้นโยนโปรโมชั่นยั่วๆ ให้เราอยู่กับมันต่อ ถ้าเราไม่เลิกเด่วมันก็มีช่องทางได้คืนแน่
แก้ไขล่าสุดโดย copy_right เมื่อ Thu Jul 11, 2024 05:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:10
ถูกแบนแล้ว

ผมเล่นมาหลายเว็ป ไม่มีใครแจกแบบเว็ปนี้ ถ้าคนเล่นจะเข้าใจดี แม้แต่เว็ปพนันที่คาดอก หรือป้ายโฆษณาลีคดังๆในยุโรปก็ไม่แจกแบบนี้

ไม่งั้นผมจะไม่มาตั้งกระทู้ถามหรอกครับ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:14
ถูกแบนแล้ว
copy_right พิมพ์ว่า:
เข้ามาอ่านตอนแรก งงเลย เจ้าของกระทู่้ทำอะไรผิด ทำไมโดนเรื้อนเยอะขนาดนี้

อ่านจนครบ เหมือนเจ้าของกระทู้ก็แค่เล่าสู่กันฟัง บวกกับตั้งคำถามว่าเขาแจกแบบนี้ทำไม

ส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้โฆษณาเว็บพนันอะไรเลยนะ

ก็มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันไป ว่าเป็นทริกการตลาดเว็บหรืออะไรก็ว่าไป เป็นการล่อเม่าให้ติดกับ แจกไปก่อน เด่วค่อยตบคืนอะไรก็ว่าไป

หรือถ้าคิดว่าไม่เหมาะสมที่จะตั้ง เตือนกันดีๆ ก็ได้นะ งงจริง เฮโลไปเรื้อนเขาทำไม ?  

เอาจริงๆสังคมSS จะมีนิสัยแบบนี้ ทั้งเรื่องการเมืองที่ไม่เห็นด้วยเรื้อนจนแบน ไหนจะเรื่องบูลลี่หน้าตาผู้หญิง ก็มีให้เห็นบ่อยๆ ยิ่งสมัยฝน ฮอร์โมนมีแฟนนะใครลงรูปโดนเรื้อนจนโดนแบน พวกนี้สันดานเสียครับ ฯลฯ
0
1
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 8976
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:17
FORYOU พิมพ์ว่า:

ผมเล่นมาหลายเว็ป ไม่มีใครแจกแบบเว็ปนี้ ถ้าคนเล่นจะเข้าใจดี แม้แต่เว็ปพนันที่คาดอก หรือป้ายโฆษณาลีคดังๆในยุโรปก็ไม่แจกแบบนี้

ไม่งั้นผมจะไม่มาตั้งกระทู้ถามหรอกครับ  

เว็บใหญ่ๆน่าจะมีตรวจสอบเรต แต่มาตรฐานเว็บพนันเถื่อนในแถบบ้านเราไม่มีคนพิสูจน์เรตว่าได้ตามจริง

ฉนั้นถ้ามันจะเอาก็ backlist คุณไว้ ขอเอาคืนก่อนแล้วค่อยให้คุณได้ตามเรตของมัน
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15424
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:29
เหตุผลที่เรื้อน ไม่ชอบการชี้ช่องทางเว็บพนัน ไม่ว่าจะมีเจตนาชักชวนคนไปเล่นหรือไม่ก็ไม่ชอบ

แค่ว่าการชี้ช่องข้อดีของเว็บพนันแม้แต่นิดเดียว ผมก็ไม่ชอบ เพราะเว็บพนันพวกนี้ทำให้ผมเสียเพื่อนไปแล้วหลายคน ทั้งยืมเงินไม่คืนแล้วก็หายไปพร้อมกับเงินผม ทั้งฆ่าตัวตาย

ซึ่งไอ้เงิน 125 บาทที่คุณเอามาโพสอ่ะ มันคือเงินผมที่เพื่อนผมยืมไปแล้วจนถึงทุกวันนี้มันยังไม่คืนด้วยรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ผมอคติกับการพูดถึงเว็บพวกนี้ไปแล้ว

สรุปง่ายๆ ไม่ต้องมาถกอะไรกับผมนะ ผมแค่ไม่ชอบ ก็เรื้อน จบ

ส่วนเรื่องเนียนอยากให้คน PM มาโฆษณา หรือ เปิดเว็บเองมั้ย ไม่รู้ ไม่ได้สนใจ

เอาเป็นว่าแค่เขียนถึงเว็บพนันในทางที่ดี มันก็มากพอที่ผมจะรู้สึกไม่ชอบจนแจกเรื้อนแล้ว
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 30539
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:31
[RE]เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง
ไม่แปลกใจทำไมคนเรื้อนเยอะ

เรื้อนให้สมกับการตอบของ จขกท นี่เอง

ปล.แจกเยอะก็ชวนคนในครอบครัวเล่นเลยครับ แหม่ all in แล้วถอนได้หลายเยอะ ได้กับข้าวหลายมื้ออยู่นะ ถ้าชวนคนในครอบครัวอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย brrless เมื่อ Thu Jul 11, 2024 05:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
1
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 106
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:32
[RE]เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง
FORYOU พิมพ์ว่า:
Messi P พิมพ์ว่า:
999LVL พิมพ์ว่า:
asadong851 พิมพ์ว่า:
อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆเขาแค่มาถามเรื่องนี้ โดนเรื้อนเยอะเลย

หรือผิดกฎสอบถามเป็นความรู้ครับ  

สงสัยแต่ก็ร่วมเรื้อนกับเค้าด้วย  

ผมไม่เห็นว่า จขกท. เขาแค่มาถามเรื่องนี้นะ มีข้อความในลักษณะอวย/ชี้นำแทบทุกย่อหน้า อาทิ “ถ้าไม่ถอนเงินก็จะหายไปตามเวลาที่กำหนด ซึ่งนานอยู่”, “ได้ค่าข้าวหลายจานอยู่นะ”, “ยศสูงกว่าได้เยอะกว่า”, “ไม่แทงก็ยังจะแจก”  

ชักชวนยังไงครับ??? ฮัลโหล

แล้วต้องตั้งกระทู้ถามยังไง ก็ในเมื่อผมพูดความจริงและสงสัยในเว็ปพนันมันแจกได้ยังไง?

รบกวนตอบทีครับ มาบอกผมชักชวนๆ ชักชวนยังไง ผมเคยให้เว็ปใครเหรอ

ผมแค่อ่านแล้วรู้สึกว่าข้อความมันมีลักษณะชี้นำให้คนเข้าสู่เว็บพนันเลยแสดงความคิดเห็นเช่นนั้นไป
ถ้าท่านไม่ได้มีเจตนารมณ์เช่นว่าผมก็ขออภัยด้วยที่ตีความวัตถุประสงค์ของท่านผิดเพี้ยนไป
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 2233
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:40
brrless พิมพ์ว่า:
ไม่แปลกใจทำไมคนเรื้อนเยอะ

เรื้อนให้สมกับการตอบของ จขกท นี่เอง

ปล.แจกเยอะก็ชวนคนในครอบครัวเล่นเลยครับ แหม่ all in แล้วถอนได้หลายเยอะ ได้กับข้าวหลายมื้ออยู่นะ ถ้าชวนคนในครอบครัวอะ  

------อันนี้ผมว่าไม่จริง หรือจริงน้อยมาก ผมเห็นจขกท โดนเรื้อนรัวๆเกือบ10ตั้งแต่ยังไม่ได้ตอบคอมเมนต์เลยครับ

ส่วนที่ จขกทตอบคอมเมนต์ที่พูดไม่ค่อยดีนั่นมาหลังจากโดนเรื้อนรัวๆแล้ว

ขอตอบแค่ประเด็นนี้นะครับ อันอื่นก็ตามที่หลายๆท่านว่าเลยครับ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15545
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:43
ปกติมันต้องเติมเงินด้วยป่ะถึงจะถอนยอดที่แจกมาได้
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 26565
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:43
ไม่มีอะไรให้ฟรีๆหรอก

ให้ฟรี ต้องทำกี่turnถึงจะถอนโบนัสได้

หลอกพวกผีพนันควายๆต่อไป

ไม่โง่คงไม่มาเล่นพนันหรอก
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2020
ตอบ: 1992
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 06:03
ให้มาถ้าคุณเล่นได้ๆก้อถอนไม่ได้อยู่ดี พอยอดเยอะๆละมาเสียก็หัวร้อน วนลูป
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel