ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Feb 2024
ตอบ: 504
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 03:43
ถูกแบนแล้ว
เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง
คือผมและเพื่อนไม่ได้เล่นเว็ปนี้นานมาก

ยศจะมี ซิลเวอร์ โกล แพลตตินั่ม

ของผมคือยศโกล เข้ามานานๆๆๆที แจกเงินตีสักปีละประมาณ3ครั้ง ครั้งละ 125บาทมั้ง
(ถ้าไม่แทงเงินก็จะหายตามเวลาที่กำหนด ซึ่งนานอยู่)

เราก็แค่เข้าไปกด All in แล้วถอนก็ได้ค่าข้าวหลายจานอยู่นะ

เอาง่ายๆ3ปีแล้วผมไม่แทง มันก็ยังแจกอยู่แบบนั้น (เพื่อนผมก็แจก ยศสูงกว่าผมได้มากกว่าผมอีก)

งงว่าลูกค้าไม่แทง เข้ามาแทงเอาแค่โบนัสที่แจก ก็ยังแจกเงินเนอะ

หรือมีนโยบายแบบ ถ้าเติมเงิน1000 ได้รับฟรีๆ125บาท อะไรก็ว่าไป

ก็งงกับเว็ปพนันเว็ปนี้
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
แขวนสตั๊ด
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15403
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 05:29
Top Comment [RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
เหตุผลที่เรื้อน ไม่ชอบการชี้ช่องทางเว็บพนัน ไม่ว่าจะมีเจตนาชักชวนคนไปเล่นหรือไม่ก็ไม่ชอบ

แค่ว่าการชี้ช่องข้อดีของเว็บพนันแม้แต่นิดเดียว ผมก็ไม่ชอบ เพราะเว็บพนันพวกนี้ทำให้ผมเสียเพื่อนไปแล้วหลายคน ทั้งยืมเงินไม่คืนแล้วก็หายไปพร้อมกับเงินผม ทั้งฆ่าตัวตาย

ซึ่งไอ้เงิน 125 บาทที่คุณเอามาโพสอ่ะ มันคือเงินผมที่เพื่อนผมยืมไปแล้วจนถึงทุกวันนี้มันยังไม่คืนด้วยรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ผมอคติกับการพูดถึงเว็บพวกนี้ไปแล้ว

สรุปง่ายๆ ไม่ต้องมาถกอะไรกับผมนะ ผมแค่ไม่ชอบ ก็เรื้อน จบ

ส่วนเรื่องเนียนอยากให้คน PM มาโฆษณา หรือ เปิดเว็บเองมั้ย ไม่รู้ ไม่ได้สนใจ

เอาเป็นว่าแค่เขียนถึงเว็บพนันในทางที่ดี มันก็มากพอที่ผมจะรู้สึกไม่ชอบจนแจกเรื้อนแล้ว
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8745
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 06:27
Top Comment [RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
copy_right พิมพ์ว่า:
เข้ามาอ่านตอนแรก งงเลย เจ้าของกระทู่้ทำอะไรผิด ทำไมโดนเรื้อนเยอะขนาดนี้

อ่านจนครบ เหมือนเจ้าของกระทู้ก็แค่เล่าสู่กันฟัง บวกกับตั้งคำถามว่าเขาแจกแบบนี้ทำไม

ส่วนตัวผมว่ามันไม่ได้โฆษณาเว็บพนันอะไรเลยนะ

ก็มาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันไป ว่าเป็นทริกการตลาดเว็บหรืออะไรก็ว่าไป เป็นการล่อเม่าให้ติดกับ แจกไปก่อน เด่วค่อยตบคืนอะไรก็ว่าไป

หรือถ้าคิดว่าไม่เหมาะสมที่จะตั้ง เตือนกันดีๆ ก็ได้นะ งงจริง เฮโลไปเรื้อนเขาทำไม ?  

ก้การเรื้อนนี่เเหละครับคือการเตือนกันดีๆ อยู่ในกฏไม่ได้เล่นนอกเกมสักหน่อย

เพราะเดิมทีการเเผล่บ+เรื้อนมันก้คือการเห็นด้วยกับไม่เห็นด้วยอยู่เเล้ว ถ้าเรื้อนไม่ได้ก้ต้องเเผล่บไม่ได้ ถ้าบอบบางขนาดนั้นก้ไม่ต้องโพสก้ได้ เเค่อ่านอย่างเดียวพอ

เเทนที่จะคิดสงสัยว่าทำไมคนอื่นเค้าเรื้อนเหมือนกันหมดเเสดงว่าการตั้งกระทู้มันมีปัญหาอะไรบางอย่าง ดันไปคิดโทษคนกดเรื้อนซะงั้น
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3994
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:40
เป็นกระทุ้ที่ไม่ควรตั้ง

เพราะถ้าตั้งได้ ต่อไป พวกหน้าม้า ก็จะมาตั้งกันเกลื่อน

เจตนาของคนตั้งไม่รู้ แต่คนอ่านหลายๆคนมันรู้สึกว่า ไอนี่หน้าม้า

คำแต่ละคำที่พิมมา เหมือนการตลาดของพวกเว็บพนันเลย

คือใช่ มันเกลื่อนครับ ในไทยเว็บพนัน

แต่ใน ss นี่ก็ชัดเจนมานานแล้วนะ ว่าเราจะไม่มาทำทรงการตลาดเว็บพนัน ในบอร์ด พูดคุย

ถ้าท่านบอกว่า ไม่ได้มีเจตนา แบบนั้น แต่การพิมผมว่ามันชัดเจน

และถ้าถามว่า การตลาดยังไง มันก็หวังผล ให้คนหลังไมค์ไปถามไง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 28 Feb 2011
ตอบ: 4047
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:03
[RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
เจตนาของกระทู้นี้คืออะไร?
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 16049
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:11
[RE: เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง]
เขาเอาเศษเงินมาล่อ

ไม่ได้ผลกับคุณก็ได้ผลกับคนอื่น
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 2214
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:15
อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆเขาแค่มาถามเรื่องนี้ โดนเรื้อนเยอะเลย

หรือผิดกฎสอบถามเป็นความรู้ครับ
2
0
แข้งลีกเอิง
Status: Ulay,Oh
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7682
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:17
[RE]เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง
เอาเงินเสกมาล่อเงินจริง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

แข้งลีกเอิง
Status: Ulay,Oh
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7682
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:18
asadong851 พิมพ์ว่า:
อันนี้ผมไม่ทราบจริงๆเขาแค่มาถามเรื่องนี้ โดนเรื้อนเยอะเลย

หรือผิดกฎสอบถามเป็นความรู้ครับ  

สงสัยแต่ก็ร่วมเรื้อนกับเค้าด้วย
8
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 2 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Sep 2021
ตอบ: 2214
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:23
999LVL พิมพ์ว่า:

สงสัยแต่ก็ร่วมเรื้อนกับเค้าด้วย  

โทษทีท่านมือลั่น ไม่ได้ตั้งใจจริงๆ
0
1

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:25
ถูกแบนแล้ว
นี่แหละเขาถึงบอกสังคมSS แม่มล้างสมองเฮโล เป็นตั้งแต่บูลลี่ ผญ ละ

กระทู้นี้ผมแค่มาตั้งคำถาม พวกคุณจะเรื้อนทำไม เสล่อ

ผมชักชวนเหรอก็ไม่ เว็ปไหนเหรอไม่ได้บอก

อันนี้คือสันดานกลุ่มคนSSจริงๆนะ ถ้าใครสังเกตดีๆ
แก้ไขล่าสุดโดย FORYOU เมื่อ Thu Jul 11, 2024 04:27, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
1
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2010
ตอบ: 4385
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:26
พ่อแม่พี่น้องและเครือญาติทุกคนได้สมัครรึยังครับ ช่องทางรวมขนาดนี้ไม่ต้องบอกใครหรอกครับเก็บไว้รวยคนเดียวดีกว่า
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:27
ถูกแบนแล้ว
omeiir พิมพ์ว่า:
พ่อแม่พี่น้องและเครือญาติทุกคนได้สมัครรึยังครับ ช่องทางรวมขนาดนี้ไม่ต้องบอกใครหรอกครับเก็บไว้รวยคนเดียวดีกว่า  

ทำไมต้องสมัครครับ?
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2010
ตอบ: 4385
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:29
FORYOU พิมพ์ว่า:

ก็ถ้ามันแจกจริงอย่างที่ท่านว่า แล้วทำไมถึงจะไม่สมัครละครับ เงินฟรีแค่สมัครเองนะ ก่อนจะงงกับเว็ปพนันที่แจกตัง งงกับตัวเองก่อนมั้ยที่เค้าแจกแล้วทำไมไม่ชวนคนใกล้ตัวสมัคร
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:33
ถูกแบนแล้ว
FORYOU พิมพ์ว่า:

ก็ถ้ามันแจกจริงอย่างที่ท่านว่า แล้วทำไมถึงจะไม่สมัครละครับ เงินฟรีแค่สมัครเองนะ ก่อนจะงงกับเว็ปพนันที่แจกตัง งงกับตัวเองก่อนมั้ยที่เค้าแจกแล้วทำไมไม่ชวนคนใกล้ตัวสมัคร  

ก่อนอื่นไม่โง่นะครับ ก็บอกอยู่มันมียศ ผมเคยเล่นจนได้ยศอ่านไหม ไม่โง่เนอะ

ถ้างั้นผมก็ไม่ต้องบอกญาติก็ได้ ไปหาสมัครเองเลยถ้าสมัครแล้วไม่ต้องทำอะไรแล้วได้เงิน
0
1
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 106
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:35
[RE]เว็ปพนัน แจกเงินตลอด ทั้งที่ไม่แทง

ผมไม่เห็นว่า จขกท. เขาแค่มาถามเรื่องนี้นะ มีข้อความในลักษณะอวย/ชี้นำแทบทุกย่อหน้า อาทิ “ถ้าไม่ถอนเงินก็จะหายไปตามเวลาที่กำหนด ซึ่งนานอยู่”, “ได้ค่าข้าวหลายจานอยู่นะ”, “ยศสูงกว่าได้เยอะกว่า”, “ไม่แทงก็ยังจะแจก”
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
6
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 3994
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:40
เป็นกระทุ้ที่ไม่ควรตั้ง

เพราะถ้าตั้งได้ ต่อไป พวกหน้าม้า ก็จะมาตั้งกันเกลื่อน

เจตนาของคนตั้งไม่รู้ แต่คนอ่านหลายๆคนมันรู้สึกว่า ไอนี่หน้าม้า

คำแต่ละคำที่พิมมา เหมือนการตลาดของพวกเว็บพนันเลย

คือใช่ มันเกลื่อนครับ ในไทยเว็บพนัน

แต่ใน ss นี่ก็ชัดเจนมานานแล้วนะ ว่าเราจะไม่มาทำทรงการตลาดเว็บพนัน ในบอร์ด พูดคุย

ถ้าท่านบอกว่า ไม่ได้มีเจตนา แบบนั้น แต่การพิมผมว่ามันชัดเจน

และถ้าถามว่า การตลาดยังไง มันก็หวังผล ให้คนหลังไมค์ไปถามไง

ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 04:42
ถูกแบนแล้ว
Messi P พิมพ์ว่า:

ผมไม่เห็นว่า จขกท. เขาแค่มาถามเรื่องนี้นะ มีข้อความในลักษณะอวย/ชี้นำแทบทุกย่อหน้า อาทิ “ถ้าไม่ถอนเงินก็จะหายไปตามเวลาที่กำหนด ซึ่งนานอยู่”, “ได้ค่าข้าวหลายจานอยู่นะ”, “ยศสูงกว่าได้เยอะกว่า”, “ไม่แทงก็ยังจะแจก”  

ชักชวนยังไงครับ??? ฮัลโหล

แล้วต้องตั้งกระทู้ถามยังไง ก็ในเมื่อผมพูดความจริงและสงสัยในเว็ปพนันมันแจกได้ยังไง?

รบกวนตอบทีครับ มาบอกผมชักชวนๆ ชักชวนยังไง ผมเคยให้เว็ปใครเหรอ
0
1
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel