BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: Humnoi Jung
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2014
ตอบ: 5009
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 00:26
[RE: ใครมีความทุกข์อะไรมาระบายหน่อยครับ ผมอ่านแล้วมีกำลังใจ]
TheForce พิมพ์ว่า:
3000 เสร็จใน 3 นาที  

แหม่ เห็นภาพตัวเองเลย

5555
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ชาติปิทุกขา ชราปิทุกขา มรณัมปิทุกขัง
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 767
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 01:47
[RE: ใครมีความทุกข์อะไรมาระบายหน่อยครับ ผมอ่านแล้วมีกำลังใจ]
electusz พิมพ์ว่า:
TheForce พิมพ์ว่า:
3000 เสร็จใน 3 นาที  

แหม่ เห็นภาพตัวเองเลย

5555  

เวลคัมทู too fast club
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: พ่อแม่จ้างมาเรียน
เข้าร่วม: 12 Feb 2015
ตอบ: 21679
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 10:21
รักปัญคนเดียว24ชม. พิมพ์ว่า:
JUNODREAM พิมพ์ว่า:
ขี่รถกลับบ้านจากยิมวันนี้ อยู่ดีๆน้ำตาก็ทะลักออกมา คิดถึงพ่อชิบหาย ปกติตอนนั่งกินข้าวเย็นจะเฟสไทม์หาตลอด อยู่ๆวันนี้ขี่รถกลับบ้านก็ได้ยินเสียงแกเวลารับโทรศัพท์ แกจะตอบด้วย ฮายยยย แบคกราวด์เป็นนั่งอยุ่ในห้องนั่งเล่นที่บ้านบนโซฟาสีดำ ใส่เสื้อเชิ้ตแบบปลดกระดุมบน ถามแกว่ากินข้าวกับอะไร กินซาหลาดด แล้วลูกกินไรค้าบบ

วันนี้นี่แทบจะกลั้นไม่อยู่ตั้งแต่บ่ายล้ะ เปิดเล่มกรรมธันแก เห็นลายมือแกแล้ว วิ่งเข้าไปร้องไห้ในห้องน้ำที่ทำงาน
คิดถึงทำอะไรก็คิดถึงไปหมด ผมสนิทกับพ่อมาก

ตอนแกป่วยนอนอยุ่โรงบาลผมว่าผมทำใจได้แล้วนะ แต่พอแกจากไปจริงๆแล้ว
ผมนึกถึงทีไรใจผมก็หาย ใจผมก็โหวงตลอด

ผมก็สนิทกับพ่อเหมือนท่านเลยครับ อยู่คนละจังหวะเพราะด้วยหน้าที่การงาน แต่ผมก็โทรหาพ่อเกือบทุกวันเลยครับ มีเรื่องอะไรจะเล่าให้พ่อฟังตลอด พ่อจะให้คำปรึกษาที่ดีเสมอ ผมรักท่านมาก ตอนนี้พ่อผมก็จะอายุใกล้เข้าเลขเจ็ดแล้ว พยายามจะดูแลท่านให้ดีที่สุดครับ  

โอ้วเลข 7 กำลังดีเลยครับท่าน เก็บภาพ เก็บวีดีโอ เก็บความทรงจำดีๆไว้ เป็นเพื่อนที่ดีกับแกเสมอ
ถ้าออกกำลังกายประจำก็ดีเลย ถ้าสูบ ถ้าดื่ม บอกให้แกเลิกได้แล้ว

พ่อผมก็เหมือนกันครับ ผมโทรหาตลอด ผมขับรถเกียร์กระปุกครั้งแรกผมก็โทรหาแก ผมเปลี่ยนกลอนประตูครั้งแรกได้ผมก็โทรหาแก ผมลอกท่อน้ำ ผมเปลี่ยนซิ้งล้างจานเอง ผมก็โทรหาแกหมด เพราะแกทำเป็นทุกอย่าง
คนสูงวัยอาหารการกินสำคัญมากครับ
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel