BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 5786
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 10:55
[RE: นักถ่ายทำสารคดีท่องเที่ยวปัจจุบันมีใครไปสุดระดับ วรรณสิงห์ ประเสิรฐกุลมั้ยครับ]
MyMelody พิมพ์ว่า:
น้องคนนี้กำลังกระแสครับ gap bumseeker โปรดักชั่นเรียลๆ ง่ายๆ แบบ คัลแลน go pro ตัวเดียว

ดูเพลินๆ สนุกๆ น้องแม่มเก่งมาก  
ผมก็กำลังลองตามช่องนี้ดูเหมือนกันครับ แต่ส่วนตัวผมว่าขาดองค์ประกอบหลายๆอย่างที่พี่สิงห์แกทำเลยครับ อาจจะเพราะน้องเค้าตั้งใจทำคอนเท้นแนวนี้อยู่แล้วด้วยแหละครับ เน้นความเรียล จริงๆ แต่ส่วนตัวผมว่าขาดหลายองค์ประกอบเลย

ปล. แต่ช่องนี้ประเทศที่ไป น่าจะใกล้เคียงกับพี่สิงห์แกที่สุดละ แต่จะลองตามเรื่อยๆเผื่อเค้าไปประเทศที่ผมอยากดูด้วย อีกอย่างน้องมันเก่งเรื่องภาษาจริงๆ ปรับตัวได้เก่งมากๆ สนุกใช้ได้เหมือนกัน
แก้ไขล่าสุดโดย Bob_Lee_Swagger เมื่อ Sat Jul 06, 2024 11:07, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2790
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 10:59
นักถ่ายทำสารคดีท่องเที่ยวปัจจุบันมีใครไปสุดระดับ วรรณสิงห์ ประเสิรฐกุลมั้ยครับ
สงสัยฝังใจ กับ ทริปล่าสุด ไป เถื่อนกับแฟน กลับมาเลิกกัน เวลา จะออกทริปอีกคงคิดถึงแน่ๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9399
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 11:45
นักถ่ายทำสารคดีท่องเที่ยวปัจจุบันมีใครไปสุดระดับ วรรณสิงห์ ประเสิรฐกุลมั้ยครับ
I​ Roam​ Alone​ เดี๋ยวก็เกินระดับ​สิงห์​เองครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jun 2022
ตอบ: 1665
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 12:21
[RE: นักถ่ายทำสารคดีท่องเที่ยวปัจจุบันมีใครไปสุดระดับ วรรณสิงห์ ประเสิรฐกุลมั้ยครับ]
จอง คัลแลน ดีกว่า วรรณสิงห์หลายเท่าตัว
แก้ไขล่าสุดโดย $uicideboy$ เมื่อ Sat Jul 06, 2024 12:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4185
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 13:05
Bob_Lee_Swagger พิมพ์ว่า:
toeyza พิมพ์ว่า:
แกทำโปรเจคใหม่อยู่ครับ น่าจะฉายโรง ซึ่งแกบอก ถ้ายังหาไฟหรือแพชขั่นใหม่ไม่ได้ แกจะไปทำ สิ่งแวดล้อมเต็มตัวละ  

ผมนี่รอดู สงครามยูเครนรัฐเซียเลย แต่เหมือนแกกำลังไปเสนอโปรเจ็คให้หลายๆที่อยู่ รอดูปีหน้าว่าจะได้ดูมั้ยครับ

เห็นแกว่าไม่สิ้นปีนี้ก็ปีหน้า เข้าโรง กทม แน่ๆ แต่ทั่วประเทศไหม อันนี้รอดูครับบ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1357
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 13:31
OTY พิมพ์ว่า:
EP.ที่รถไปเสียกลางทะเลทรายนี้สุดจริง
โชคดีแบบปฏิหารมีรถผ่านมา เกือบไม่รอด
แถวคันที่มาช่วยดันเป็นคันที่แกไปแซวเค้าไว้ด้วย

EP ไหนท่าน
0
0
OTY
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 9590
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 13:47
TorMoo พิมพ์ว่า:
EP.ที่รถไปเสียกลางทะเลทรายนี้สุดจริง
โชคดีแบบปฏิหารมีรถผ่านมา เกือบไม่รอด
แถวคันที่มาช่วยดันเป็นคันที่แกไปแซวเค้าไว้ด้วย

EP ไหนท่าน  

จำไม่ได้เหมือนกันครับ น่าจะที่ไปเที่ยวแอฟริกา
0
0

Status:
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 14:36
TorMoo พิมพ์ว่า:

EP ไหนท่าน  

พิม เถื่อน​ travel​นามิเบียเลยครับ​มี3ตอนน่าจะตอนที่2
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 14:38
$uicideboy$ พิมพ์ว่า:
จอง คัลแลน ดีกว่า วรรณสิงห์หลายเท่าตัว  

เหอะๆ​ ผมกลับมองว่าจองคัลเลน​ แค่คอนเท้น+หน้าตาเลย​ ถ้าหน้าตาไม่ดี​ ผมถามว่าจะมีใครดูมั้ยเถอะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Bob_Lee_Swagger เมื่อ Sat Jul 06, 2024 15:06, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 22 Apr 2007
ตอบ: 2748
โพสเมื่อ: Sat Jul 06, 2024 20:19
Bob_Lee_Swagger พิมพ์ว่า:
alpacino39 พิมพ์ว่า:
เถื่อนทราเวลนี่ผมชอบมากเลยนะ ยกให้เป็น vlog ท่องเที่ยวอันดับ1เลย ตอน ซีซันแรกๆ  

ันั่นสิ เสียดายที่แกหมดแพชชั่นไวไปหน่อย จริงๆก็ไม่ไวหรอก เกือบ10ปีเลยที่แกออกเดินทาง แต่แกไปหลายประเทศเลยนะ ที่ลง3Seasonนี่ยังไม่ถึง30ประเทศเลยมั้ง อยากดูแกอีกเยอะๆเลย

แอฟริกา - เคนย่า หรือประเทศที่มีน้ำตกที่สูงที่สุดในโลก
หรือพวกประเทศที่มีสถติติแบบที่สุดของโลกอะไรพวนี้ อยากเห็นแกไปมากๆ เกาะที่เล็กที่สุดในโลก ประเทศที่เล็กที่สุดในโลก ซามัว ตองกา ฟิจิ นิวคาเลโดเนีย อะไรพวกนี้ด้วย  

เสียดายจริง ทั้งซาว ภาพ การตัดต่อ คอนเท้น สุดๆลถ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel