BLOG BOARD_B
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งลีกเอิง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4197
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 10:39
[RE: (Ragnarok) ไม่ได้เล่นมานาน ขอข้อมูลหน่อยคับ]
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
ร๊อคคงคย พิมพ์ว่า:
TraderIsMyLife พิมพ์ว่า:
ร๊อคคงคย พิมพ์ว่า:
ต้องถามว่าจะเล่น sv ไหน

ggt classic

ggt class3

ro lanverse

ส่วนตัวถ้าอยากได้ บรรยากาศวอหนุกๆ เล่น lanverse รองลงมาก็ classic (high class) ส่วน class 3 ทั้งการ์ดทั้งอาชีพ ทั้งของ

ส่วนตัวไม่สนุกมันตูมตาม เว่อร์ไป ยิ่ง จขม ห่างไป 10 ปี ไป lanverse เถอะ แต่อยากเล่นวอ ก็เตรียมเงินนิดนึง เปลืองแน่ๆ

ทิ้งภาพ คลาสสิค คลิปฮีลไปเลย ใช้ของ cash เด้งเลือด กันรัวๆ ไม่มีแล้วปั้มเรด ปั้ม ส้ม กลายเป็นเกมทุนนิยมเต็มตัว

บรรยากาศ ถํ้ามด คลิปฮีล เก็บไว้ในความทรงจําพอครับ  

ro lanverse ใช่เซิพไทยไหมครับ เป็นเซิพ NFT ที่ของไม่ดรอปต้องเติมเงินไรนั่นไหมครับ ชื่อคุ้นๆ

เซิฟไทยกําลังจะ obt เร็วๆนี้คับ ส่วนของดรอปมันไปตกเป็นกล่องให้เปิดอีกทีแทนครับ  

ถ้าไม่ใช่สายเติม อยากเล่นสนุกๆเหมาะไหมท่าน เติมอย่างมากเดือนนึงไม่เกิน1000 ล่าของฟามของได้ไหมครับ  

มันก็จะเป็นลูป บอท เปิดกล่อง บอท เปิดกล่องวนไปคับ mvp เป็น map pk ถ้าเราเติมนิดๆหน่อย ทีมงานก็ไม่มี ก็ทําไรไม่ได้เลยครับ

ถ้าเล่นเอาสนุก ไม่สน pvp pk gvg ไป sv c3 สนุกกว่าเยอะเลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: เฮ้อ ๆ
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2090
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 10:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: (Ragnarok) ไม่ได้เล่นมานาน ขอข้อมูลหน่อยคับ]
landverse ถ้าจะไม่เติมอย่าแตะ บอกตรงๆเลยนะ ถ้าบอกเซิฟหลักมีบอท landverse นี้บอททั้งแมพฮ่ะ บอกเลย เพราะมันบอทจ่ายตัง เซิฟให้ใช้

ถ้าไม่คิดมากกลับไปเล่นคลาส 3 ชิลๆเรื่อยดีกว่าฮ่ะ landverse มันทำไร้หลอดได้ตั้งแต่แรก แต่เติมหนักพอสมควร มันเป็น play to earn concept ไม่ได้เป็น free to earn นะ ระวัง
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Apr 2020
ตอบ: 1198
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 14:18
มีเซิฟแบบไม่มีเติมไหมครับ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 7021
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 15:00
Royteane พิมพ์ว่า:
ไม่ได้จับมาเกิน10ปี ขออัพเดทหน่อยคับ

-กิลวอ เด๋วนี้ถ้าไม่นับวิิสาดเค้าอยากได้อาชีพไหนกันคับ
>> ถ้าจะเล่น GVG ให้ไปเล่นเซิฟ Classic เพราะเซิฟ Class3 ไม่มีการเล่น GVG แล้ว ถ้าเงินไม่หนาอย่าเล่นสายเวทย์โดยเด็ดขาด เพราะเป็นอาชีพคนรวย คนที่พร้อมจ่ายเยอะ ของแพง ถ้าอยากเป็นคนสำคัญใน GVG มาตรฐานง่ายสุดคือ Lord Knight เข้าไปชุลมุน Bowling Bash
.
-กิลวอ ตัวซัพ อยากได้อาชีพไหนกันคับ
>> Hi-Priest, Paladin-Devotion
.
-ผมไปรังมดไม่ถูก ลืมหมดแล้ว คลิปฮีล ยังใช้กันอยู่ปะคับสมัยนี้
>> ไปที่อื่นก็ได้ รังมดไม่ใช่แปล่งเก็บเวลยอดนิยม, คลิปฮีลถ้าไม่เล่น Wizard ก็ไม่ต้องหามาใช้ เดี๋ยวนี้ของปั้ม HP มีให้เลือกเยอะแยะ  

แก้ไขล่าสุดโดย Imperfect เมื่อ Fri Jul 05, 2024 15:01, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2009
ตอบ: 7021
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 15:03
keang007 พิมพ์ว่า:
มีเซิฟแบบไม่มีเติมไหมครับ  

ไม่เติมเล่นได้ทั้ง Classic และ Class3 แต่อาจจะเล่นยากและช้ากว่าคนที่เติม ถ้าแค่อยากเล่นเสพบรรยากาศแบบ old school เล่นเซิฟไหนก็ได้ เรื่อยเปื่อยไปได้ ไม่มีปัญหา เก็บหอมรอมริบในเกมแล้วค่อยๆ เติมของได้แต่อาจจะใช้เวลาพอสมควร(หลายจะหลายสัปดาห์-หลายเดือน) สุดท้ายคุณจะยอมแพ้ไปเอง ยอมแพ้ในที่นี้ไปได้ 2 ทาง
1. พอ เลิก จบ
2. พอ เลิก จ่ายเงินเติมเพื่อให้เล่นได้ง่ายและเร็วขึ้น

1
0
อำนาจ ความเชื่อ ความรัก คือ 3 สิ่งที่ตรรกะมนุษย์ไม่สามารถอธิบายได้ ดังนั้นอย่าถามว่าทำไมกับเรื่องพวกนี้
นักเตะกลางซอย
Status: ถึงระยะทางจะห่างกัน แต่ใจเราอยู่ใกล้กัน
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1873
โพสเมื่อ: Fri Jul 05, 2024 17:51
Crystal_Blue พิมพ์ว่า:
ยักษ์ พิมพ์ว่า:
ROL
จากที่ผมวอมา
ใช้ทุกอาชีพครับ

2-1 แอส bs จำเป็นในวอด้วยรึ ไนท์โบรัวๆอย่างเดียวอะดิ  

ก็มีนะครับ ก็เห็นหลายกิลก็ใช้กัน
ROL นะครับ ไม่ใช่ Roc
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: วันนี้ คุณตื่นกี่โมง
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 305
โพสเมื่อ: Thu Jul 11, 2024 12:41
OPK
0
0
โปรโมชั่นไม่มี
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel