ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
...
ทำกินเอง
???
กินที่ร้าน
???
กินในน้ำสบู่โยเกิร์ตฟองท่วมๆกับน้องๆหนูๆเด๋วๆใช่หรอ
???
คะแนนทั้งหมด: 105
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Feb 2010
ตอบ: 2744
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 11:26
[RE: สเต็กเนื้อ]
แพะแดกโฟม พิมพ์ว่า:
เอ็มยูทีดี พิมพ์ว่า:
ผมชอบกินร้านเพราะได้กินหลายๆรสชาติ วันนี้ไปกินสเต๊กเนื้อแท้หลังจากเข็ดมา2ครั้งหลังสุดเพราะมันเหนียว

แบบเคี้ยวไม่ได้เลย และไปกินครั้งแรกหลังจากบังโตเอาเนื้อนำเข้า เข้ามาขายแทนแบบเดิม อยากบอกว่าโคตรดี

ขนาดไม่ใช่เนื้อหน้าตู้นะ เนื้อนุ่มขึ้นเยอะเคี้ยวอร่อยมากสงสัยโดนคอมเพลนเยอะเลยเอาเนื้อนำเข้ามาทั้งล๊อตเลย

ตอนนี้จะกลับไปกินสเต๊กเนื้อแท้เหมือนเดิมและหลังจากออกทะเลไปนาน ราคากับคุณภาพค่อยสมเหตุผลหน่อย  

นึกว่าคิดเองคนเดียว

ผมพา เมียไปนั่งกินตอนนั้นรอคิวเกือบชั่วโมง ผิดหวัง ฉห

เดี๋ยวจะลองเก็บตังชวนเมียไปกินอีกรอบดูครับ ว่าแต่ราคาโดดขึ้นไหม  

โดดขึ้นครับจำได้ว่าก่อนหน้าประมาณ3ร้อยต้นๆ ตอนนี้3ร้อยปลายๆแต่ไม่ผิดหวังครับ

กลิ่นมาชัด ได้เคี้ยวเต็มๆคำ แต่ถ้าเนื้อหน้าตู้ผมว่าน่าจะเด็ดกว่านะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4889
โพสเมื่อ: Mon Jul 01, 2024 11:51
[RE: สเต็กเนื้อ]
ผมทำกินเองมาสักพักแล้ว ไม่ได้ไปร้านเลย คิดราคาดูแล้วซื้อเองดีกว่าไปร้านได้แค่สเต็ก ทำที่บ้านได้สเต็ก+เครื่องดื่ม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel