ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Jul 2022
ตอบ: 5202
โพสเมื่อ: Tue Jun 18, 2024 09:03
[RE: Saka Vs Palmer war is coming]
GEHRMAN พิมพ์ว่า:
Edu Gaspal พิมพ์ว่า:

อันนี้คือพวกมั่นเยอะแล้วหรือครับพรี่  

ส่วนคุณพิมพ์ว่าไม่มีใครเนิฟ แต่ไปมโนว่าเนิฟจนมีแฟนปืนอีกคนมาโคว้ทล่ะฮะ ผมก็แค่เอาโคว้ทตัวอย่างมาให้ดูจะได้เลิกรั่วง่าวๆเนาะ นี้คุณยังแถได้อีก ผมขออนุญาติรั่วนะ

ตามสบายครับพรี่ ถ้าแค่นี้เรียกเนิฟ แต่ว่างๆพี่ไปเรียนเลขใหม่ด้วยนะ แค่หนึ่งบอกว่าพวกมั่นเยอะ  

สีข้างน้อลน่าจะถลอกแล้วล่ะน้อล
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: KTBFFH
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7492
โพสเมื่อ: Tue Jun 18, 2024 09:04
[RE: Saka Vs Palmer war is coming]

อันนี้คือพวกมั่นเยอะแล้วหรือครับพรี่  

ส่วนคุณพิมพ์ว่าไม่มีใครเนิฟ แต่ไปมโนว่าเนิฟจนมีแฟนปืนอีกคนมาโคว้ทล่ะฮะ ผมก็แค่เอาโคว้ทตัวอย่างมาให้ดูจะได้เลิกรั่วง่าวๆเนาะ นี้คุณยังแถได้อีก ผมขออนุญาติรั่วนะ

ตามสบายครับพรี่ ถ้าแค่นี้เรียกเนิฟ แต่ว่างๆพี่ไปเรียนเลขใหม่ด้วยนะ แค่หนึ่งบอกว่าพวกมั่นเยอะ  

สีข้างน้อลน่าจะถลอกแล้วล่ะน้อล  

แต่พรี่ไม่ตอบเลยน้าา เยอะยังไงอ่าาา
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2022
ตอบ: 5202
โพสเมื่อ: Tue Jun 18, 2024 09:23

แต่พรี่ไม่ตอบเลยน้าา เยอะยังไงอ่าาา  

น้อลต้องไปขุดแล้วล่ะ แต่มีอีกแน่ๆในมู้ที่เจ้าของกระทู้ยกมาก็คือตัวอย่างหนึ่งของคนเนิฟน้องมัน

น้องมันชื่อ “ซาก้า” แต่ แฟนเชลซีพิมพ์ว่า “ซากาก” นิไม่เนิฟตรงไหน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel