ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
อิชิอิ ควรได้ไปต่อไหม
ทำดีแล้ว ให้โอกาสคุมทีมต่อ
???
พอเถอะ ให้โอกาสคนอื่น
???
คะแนนทั้งหมด: 253
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Mar 2024
ตอบ: 92
ที่อยู่: 275/79 ม.5 นาเกลือ ซ.14ต.นาเกลือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2024 00:59
ให้โอกาสโค้ชอิชิอิ ไปต่อไหมครับ
ให้ไปต่อแต่ต้องให้โอกาสหน้าไหม่ฟอร์มดี บ้างแล้ว
เสียดายตัวไทยแบงคอกฟอมดีหลายคนมี่ไม่ติดชุดนี้ เช่น นิติพงษ์ ปกเกล้า รุ่งรัตน์ อื่นๆ จำชื่อไม่ได้ น่าติดหลายคนยุ่นะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ประสิทธิ์
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5615
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2024 02:18
[RE: ให้โอกาสโค้ชอิชิอิ ไปต่อไหมครับ]
ให้ทำต่อ แต่ ช่วยเลือกตัว แบบ เน้นform มากกว่า เคยร่วมงานกัน

เสียดาย ถ้ามีบุ๊ค โจนาธาน สมาคมดันแข็ง ไม่ยอมเรียก
0
0
นักเตะตำบล
Status: Only You in my heart.
เข้าร่วม: 30 Nov 2013
ตอบ: 487
โพสเมื่อ: Wed Jun 12, 2024 19:00
[RE: ให้โอกาสโค้ชอิชิอิ ไปต่อไหมครับ]
ไปต่อแน่นอนครับ ส่วนนึงที่อิชิอิ เน้นเลือกแต่ตัวคุ้นเคย เพราะแกไม่มีโอกาสลองทีมเลย มีแต่นัดสำคัญ ที่เจอกับทีมที่แข็งกว่าเราทั้งนั้น แล้วแกรายละเอียดเยอะ ตรงนี้ผมเข้าใจแกนะ แล้วนัดนี้ จากโอกาสยิง 35 ครั้ง ไม่ใช่ความผิดโค้ชละครับ วางแผนมาดีมาก กดสิงคโปร์เยอะสุด ตั้งแต่ผมดูบอลมาละ นักบอลเราดันสากเอง

จากนี้แหละ จะมีโอกาสได้สร้างทีมดีๆจริงๆละ ได้ลองผู้เล่น ลองระบบให้ลงตัวขึ้น ขอให้สมาคมสนับสนุนแกเต็มที่ จัดโปรแกรมให้ลงตัวและเป็นประโยชน์ต่อทั้งทีมชาติและสโมสร คิดแบบคนฟุตบอลจริงๆซะทีเถอะครับ

ไม่ต้องไปฟังเสียงนายกง่าวๆที่บอกต้องเป็นโค้ชคนไทยนะครับ เราไม่มีโค้ชคนไทยที่คุมทีมในไทยลีกผลงานดีมากี่ปีแล้ว เห็นมีตะวันแน่ๆคนนึง กับโค้ชเตี้ย (ในบางปี)

แล้วจะหาโค้ชที่ดีกว่าคนทำทีมได้ทริปเปิ้ลแชมป์ 2 ฤดูกาลติด (แต่ไม่ถูกใจประธานสโมสร) จะหาจากไหนอีกครับ

ปล. เจอแต่ทีมแรงกิ้งสูงกว่าแบบไม่มีโอกาสได้ลองทีมจริงๆจังๆ แต่ทำให้ทีมชาติไทยกลับมาติดทอป 100 ครั้งแรกในรอบ 14 ปีกว่าๆเลยนะครับ ไม่ให้อิชิอิ ทำต่อก็ไม่รู้จะว่ายังงัยแล้ว
0
0
FORZA...MILANO
HALA...MADRID

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel