ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คิดว่าวงการ NBA มีงานไหมครับ
มี
???
ไม่มี
???
ไม่แน่ใจ
???
คะแนนทั้งหมด: 43
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5689
โพสเมื่อ: Thu May 30, 2024 11:42
[RE: คิดว่าวงการ NBA มีงานไหมครับ]
เอาง่ายๆ บางคนที่โลกสวย เค้าจะเชื่อกันว่านักบาสทุกคนมาเล่นบาสแบบใสสะอาดไม่มีพนันมาเกี่ยว
แบบจะยอมทิ้งอนาคตตัวเองกันทำไม จะล็อคแต้มตัวเองทำไม
จนเป็นข่าวเรื่องน้อง MPJ แทงแต้มตัวเองให้แต้มต่ำ สรุปว่ามีงานไหม ก็ต้องตอบว่ามี
แต่มันคืองานของนักบาสคนนึงล็อคผล ไม่ใช่ทั้งองค์กรล็อคผล

แต่พอนักบาสคนนึงล็อคผล มันก็มีส่วนกับผลการแข่งขันอะ เช่น ราคาพนันคือ
นาย A เปิดมา ทำแต้ม สูงหรือต่ำ -5 แต้ม จบเกมนาย A ทำได้ 0 แต้ม ด้วยความตั้งใจให้เป็น 0
เท่ากับทีมที่นาย A อยู่ มันจะไม่มี 5 แต้มเป็นอย่างน้อยไง เพราะนาย A มันตั้งใจให้ตัวเอง 0 แต้ม
แก้ไขล่าสุดโดย chubbii เมื่อ Thu May 30, 2024 11:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 27 Dec 2020
ตอบ: 2408
โพสเมื่อ: Wed Jun 05, 2024 15:03
[RE: คิดว่าวงการ NBA มีงานไหมครับ]
ฟุตบอลระดับสูงๆยังมี กรณีปาเกต้า ยังมีให้เห็น

คิดว่า NBA จะมีไหมละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel