ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jul 2009
ตอบ: 1744
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 12:36
[RE: เทนฮากได้ไปต่อ]
เหรอครับ ออฟฟิเชียลมั้ย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 May 2021
ตอบ: 7637
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 12:43
อารมณ์ดี พิมพ์ว่า:
แล้วปีก่อนๆ บอร์ดไม่หนุน ยังไงหว่า

ซื้อตัวก็เต็มที่ รีเควสเองทั้งนั้น

ยังน่าสงสัย มรึงได้ค่าคอมอยู่ไหมเลย  

ค่าคอมนี่น่าจะเป็นคนดีลนะครับ ราคาแต่ละตัวไม่รู้ไปโง่ดีลยังไง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4828
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 13:18
CraZyPurE พิมพ์ว่า:
songiggs พิมพ์ว่า:
ให้อยู่ต่อ บอร์ดก็ต้องซัพพอร์ทการทำงานด้วยนะ ไม่ใช่ปล่อยจอยเพื่อรอให้ผลงานห่วยแล้วบีบให้ฮากลาออกไปเอง  

ผมว่าที่ผ่านมาบอร์ดซับพอตอยู่นะ

ดูจากตัวที่ได้ คือ แบบพี่ฮาคจิ้มเอาเองเลย แพงก็จ่ายให้  

เหตุผลมันฟังได้ครับ leak ตอนขายทีมคือ เมอร์เทอร์ไม่มีลิสต์นักเตะช่วยผู้จัดการทีม แกปล่อยให้ทำเอง
สเก๊าท์ส่งรีพอร์ตให้เมอร์เทอร์แล้วจมอยู่ตรงนั้นเลย ฮากเลยต้องหานักเตะเอง โดยให้เอเยนต์แกมาช่วย

แล้วแกไม่เก่งตรงนี้เลยจัดแต่ตัวที่เคยคุมทุกตัว เพราะงั้นชุดใหม่ช่วยแกทีเถอะ ไม่งั้นแฟรงกี้เดอยองมาอีกรอบ 55555

ปล. คือเมอเทอร์นี่สายปล่อยซึมอ่ะ DOFเห็นผู้จัดการซื้อตัวไม่เข้าท่า ไม่เบรกซักหน่อยเหรอ
แก้ไขล่าสุดโดย Luxxx เมื่อ Tue May 28, 2024 13:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 1267
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 13:23
Luxxx พิมพ์ว่า:
CraZyPurE พิมพ์ว่า:
songiggs พิมพ์ว่า:
ให้อยู่ต่อ บอร์ดก็ต้องซัพพอร์ทการทำงานด้วยนะ ไม่ใช่ปล่อยจอยเพื่อรอให้ผลงานห่วยแล้วบีบให้ฮากลาออกไปเอง  

ผมว่าที่ผ่านมาบอร์ดซับพอตอยู่นะ

ดูจากตัวที่ได้ คือ แบบพี่ฮาคจิ้มเอาเองเลย แพงก็จ่ายให้  

เหตุผลมันฟังได้ครับ leak ตอนขายทีมคือ เมอร์เทอร์ไม่มีลิสต์นักเตะช่วยผู้จัดการทีม แกปล่อยให้ทำเอง
สเก๊าท์ส่งรีพอร์ตให้เมอร์เทอร์แล้วจมอยู่ตรงนั้นเลย ฮากเลยต้องหานักเตะเอง โดยให้เอเยนต์แกมาช่วย

แล้วแกไม่เก่งตรงนี้เลยจัดแต่ตัวที่เคยคุมทุกตัว เพราะงั้นชุดใหม่ช่วยแกทีเถอะ ไม่งั้นแฟรงกี้เดอยองมาอีกรอบ 55555

ปล. คือเมอเทอร์นี่สายปล่อยซึมอ่ะ DOFเห็นผู้จัดการซื้อตัวไม่เข้าท่า ไม่เบรกซักหน่อยเหรอ  

ทุกวันนี้เห้นหน้าแอนโทนี่ กับวิธีการเล่น
คือมันไม่แย่มากนะ

แต่พอนึกถึงค่าตัวแล้วแบบ เฮ้อออออออออออ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ถึงบอลแพ้แต่ไม่เคยมุดรูนะจ๊ะ...
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2023
ตอบ: 1799
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 13:50
ตอนทรงเละตุ้มเป๊ะผมก็ไม่อยากให้อยู่นะ ไม่เกี่ยวกับแชมป์ FA แต่พอพิจารณาตัวเลือกแต่ละคนแล้ว ใช้แกเหอะ ถึงเป็นทูเคิ่ลส่วนตัวผมก็ไม่คิดว่าจะเปลี่ยนแปลงอะไรได้จากหน้ามือเป็นหลังเท้าหรอก อยู่ให้ครบสัญญา ถ้าตัวไม่เจ็บ ลิซานโดรห้ามเจ็บห้ามตายบอกเลยบอลเทนฮากระบบขึ้นที่เขากับโอนาน่าแบบชัดจัด กรูว่าละทำไมอยากได้เดอยองนักหนาอีกตัว ตอนนี้มีไมนูแล้วมาดูกันว่า SS ที่จะถึงจะได้แค่ไหน ถ้าไม่มีทรงอีกเออควรพอ
0
0

# Get out F**king Glazer!!
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 10779
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 14:10
ปลิวแน่นอน ยังไงก็ไม่ได้ไปต่อ
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะเทศบาล
Status: ซองบะหมี่อยู่หนาย
: 1 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Mar 2023
ตอบ: 4100
โพสเมื่อ: Tue May 28, 2024 17:20
ถูกแบนแล้ว
Mancunianboy พิมพ์ว่า:
เหรอครับ ออฟฟิเชียลมั้ย  

ข่าวกระแสหลักรายงานหลายเจ้าอยู่
0
0
"แม่บอกว่าใครโง่ก็ย่อมแสดงออกแบบโง่ๆครับ..."
- ฟอร์เรสท์ กัมพ์
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel