ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 May 2020
ตอบ: 3673
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 08:14
[RE: เทนฮาก : ถ้าไม่ต้องการผม ผมก็จะไปคว้าแชมป์กับที่อื่น]
Gygee พิมพ์ว่า:
สรุป UCL สำคัญกว่า Fa cup สินะ  
แน่นอนครับเพราะรายได้หายไปเยอะมีผลเรื่องการซื้อตัวด้วย แชมป์faแค่รางวัลปลอบใจ
แก้ไขล่าสุดโดย อ้ายไผ่ เมื่อ Sun May 26, 2024 08:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6727
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 08:32
[RE: เทนฮาก : ถ้าไม่ต้องการผม ผมก็จะไปคว้าแชมป์กับที่อื่น]
มั่นหน้าเกิน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11239
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 09:18
เทนฮาก : ถ้าไม่ต้องการผม ผมก็จะไปคว้าแชมป์กับที่อื่น
ไปเถอะ บอลนัดเดียวมันมีโชค องค์ประกอบหลายอย่าง
วันนี้นักเตะตั้งใจเป็นพิเศษ ไม่แน่ใจเพราะเป็นรองเยอะมั้ย
อารมณ์กรุโดนหยาม ไม่มีใครเชื่อว่ามีน้ำยาทำได้
พอลงสนามสมาธิเลยเยอะจัดๆ แล้ว ซิตี้ แจกโชคลูกแรก
จากนั้นเหมือนจังหวะมันเข้าทางไปหมด
บอล ซิตี้ ไม่เป็นใจหลายๆจังหวะด้วย
คือ ดีใจมากกกที่ได้แชมป์นะ
แต่ท้ายสุดมัน คือ บอลนัดเดียวที่เล่นดีไง ทั้งฤดูกาล
แบบมึงจัดการ จนทีมพัง ใช้แต่ตัวเดิมๆ ความมั่นใจ
ของนักเตะเกือบครึ่งหายหมด อันดับก็กากสุดเลย
ใช้เงินไปโคตรเยอะ แต่บอลไม่มีทรงเลย
อย่ามาอ้างตัวเจ็บเยอะ เจ็บเพราะใครละ ฮัลโหล !!
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3661
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 11:52
ถ้าเป็นผมก็ไป ตัวเรารู้ตัวอยู่แล้วว่ามีศักยภาพรึเปล่า ถ้าคนที่เราทำวานให้ไม่เห็นค่า เราก็ควรไปเติบโตที่อื่น แต่ถ้าได้อยู่ต่อก็ดีใจนะ อยากเห็นหลายคนอกแตกตาย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel