ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
Eth ผ่าน ไม่ผ่าน
ผ่าน ควรอยู่ต่อไปอีกซักปี
???
ไม่ผ่าน ไปได้แล้ว
???
คะแนนทั้งหมด: 207
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Nov 2014
ตอบ: 18921
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 00:56
[RE: เทนฮาก ผ่านมั้ยครับฤดูนี้]
pokenza พิมพ์ว่า:
เอาตรงๆคุณต้องแยกก่อนอะ บอลลีกมันบอลเก็บคะแนน คือต้องบุกอย่างเดียว อย่างบอลถ้วยคือทีมเป็นรองจริงแต่เน้นตั้งรับแล้วรอสวนได้ เสมอยังไงก็ต่อเวลายิงจุดโทษ แมนยูวันนี้ก็เล่นแบบนี้คือเน้นตั้งรับไว้ก่อนตัดบอลได้ค่อยรอสวน คำถามคือคุณต้องการบอลทรงแบบนี้จริงดอ  

เจอแมนซิตี้นะครับ ใครไม่รับแล้วสวนบ้างดีกว่า

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status: ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
เข้าร่วม: 30 Dec 2020
ตอบ: 3508
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 00:56
[RE]เทนฮาก ผ่านมั้ยครับฤดูนี้
ส่วนหนึ่ง น่าเห็นใจหลังพิการ แบ๊คซ้ายหายทั้งปี

แต่ก็อยากจะไล่ ไปซื้อเม้า ดื้อกับแมคโท แรช เห็นอยู่ว่าฟอร์มกาก ก็ไม่จัดการ ส่งลงนั้นแหละ

ส่วนตัวว่าประตูได้เสียติดลบ ที่ 8 มันเกินไป

อยู่ก็เชียร์ ไปก็โชคดี ไม่เสียดายเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4600
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:00
[RE: เทนฮาก ผ่านมั้ยครับฤดูนี้]
จบที่8 มาเทนฮากไม่ผ่าน ทรงบอลก็ไม่ได้ แต่พอสร้างมาตรฐานได้ปีละถ้วย เค้าต้องมีอะไรดีอยู่บ้าง

แต่ที่ผมให้ไม่ผ่านจริงๆคือชื่อของแคนดิเดตโค้ชใหม่ เรากำลังจะไล่คนที่คุม2ปีเข้าชิง3ได้มา2แชมป์
เพื่อแต่งตั้ง แมคเคนน่า พ็อตเตอร์ เซ้าท์เกท แบบนี้ผมทนฮากดีกว่า ผมไม่เชื่อว่า3คนนี้จะเข้าชิงได้3รอบ

แต่ถ้ามาจริงก็ได้แต่เชียร์ เพราะเราก็ตัดสินใจอะไรไม่ได้อยู่ละ 555
3
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2011
ตอบ: 25398
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:01
llmomoll พิมพ์ว่า:
เอาตรงๆคุณต้องแยกก่อนอะ บอลลีกมันบอลเก็บคะแนน คือต้องบุกอย่างเดียว อย่างบอลถ้วยคือทีมเป็นรองจริงแต่เน้นตั้งรับแล้วรอสวนได้ เสมอยังไงก็ต่อเวลายิงจุดโทษ แมนยูวันนี้ก็เล่นแบบนี้คือเน้นตั้งรับไว้ก่อนตัดบอลได้ค่อยรอสวน คำถามคือคุณต้องการบอลทรงแบบนี้จริงดอ  

เจอแมนซิตี้นะครับ ใครไม่รับแล้วสวนบ้างดีกว่า

เอาง่าย จากดูแมนซิตี้ บ่อยๆว่าเจอสเปอร์ กับเชลซียากกว่าแมนยูอะ โดยเฉพาะปีนี้เจอเชลซี FAคัพรอบรองถ้ามันคมๆแมนซิตี้คงพังไปแล้ว ดันไปยิงนกตกปลา เชลซียังมีรูปแบบการทำ แต่แมนยูเหมือนทิ้งบอลไปให้แนวรุกใช้ความสามารถเฉพาะตัวเอา
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Aug 2022
ตอบ: 129
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:04
ให้โอกาสอีก 1 ฤดูกาลครับ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: One Love united .
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2511
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:16
เอาเป็นฉากๆ

การซื้อตัว สอบตกแบบชัดเจนไม่เอาssก่อนที่ไปฟายซื้อไอหมุน มาปีนี้ เจอราคาแมนยูทุกตัวทำให้จัดสอยได้น้อยมาก แผลใหญ่ที่สุดคือmm7 ทั้งที่ระบบใหม่เพิ่งติดตั้งปีนี้แต่ไปเอาตัวหมุนเวียนมาในราคา60m

ภาพรวมssนี้

กองหลังเจ้าปัญหา ลิชา+วาราน นี่คือคู่กองหลังที่ดีที่สุดตั้งแต่พ้นยุคป๋า ปีก่อนมาแตกเจ็บกันคู่นัด8ทีมเซบิญ่าเลยตกรอบ มาปีนี้2คนนี้จับคู่กันไม่ถึง3-4เกมส์เลยมั้ง หนำซำตัวสำรอง เบอร์3,4สลับกันเดี้ยง อีกแผลที่ใหญ่มากคือ shaw ตัวเบต้าของระบบอีกคนเล่นได้ไม่ถึง40%เลยssนี้ มกราไอมาลาเซียดันไปเจ็บเพิ่ม ชอว์ก็เดี้ยงต่อ เรกีร่อนก็ปล่อยไปแล้ว อันนี้ทีมแพทย์รับไปเต็มๆ เสียหายมากๆ 50%ของนัดที่เหลือ เราไม่มีแบ็คซ้ายอาชีพซักคน

กองกลางพี่เกษมเจ็บช่วงต้น ที่มีข่าวไปไฟท์กับทีมแพทย์เรื่องรักษาตัวผิดๆ เคสนี้จาก1เดือนกลับกลายเป็น2-3เดือนที่เจ็บไป อิริคเซ่นssก่อนฟิตๆปีนี้ดรอปลงไปมากๆ บังบัตเพิ่งจะมาคูลดาวน์ปรับตัว4นัดสุดท้าย mm7ตามนั้นไอสักไม่

กองหน้าไอหมาก55555555+ ไอแรสเพี้ยนเมาเตกีร่าฟอมดับ ฮอยลุนเจ็บก่อนย้ายมา กว่าจะปรับตัวได้

แทคติคปีนี้ ลั่นวาจาไว้ช่วงซัมเมอร์ข้าจะทำทรานซฺชั่นฟุตบอลให้ดีที่สุดในโลก เชรดดดดด ไอแสรดดดด ตัวเจ็บกรูไม่ว่า แต่หลังตกรอบucl มรึงไปคิดค้นติดตั้งระบบอวยยศ ไอ39แมคทวย โดยให้aceของทีมบรูโน่เป็นลูกหาบ แม้มเล่นแทคติคนี้20กว่าเกมส์ จะเป้นซึมเศร้าจริงเจอสูตรนี้ไป

สุดท้าย คหสต.ไปเถอะ ตัวเจ็บเข้าใจได้ แต่แทคติคมรึงตั้งแต่พศจิตกuclมา มรึงพาทีมเล่น10ตัวติดตั้งแมคโทเป้นเบอร์10ให้บรูโน่ลงมาเป้นลูกเด็กมันเกือบ30นัด ไปได้ไป.
แก้ไขล่าสุดโดย หลังสน เมื่อ Sun May 26, 2024 01:18, ทั้งหมด 3 ครั้ง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Jan 2024
ตอบ: 337
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:32
ต้องมีคนทดทแนที่คิดว่าเวิคจริงๆค่อยปลด ไม่ใช่กุนซือโนเนม หรือทำทีมรองบ่อนได้ดีนิดหน่อย แต่คิดว่าเก่งเฉย อย่างเดอแชบี้งี้ ไม่เอา
ผมว่ารอแบบดีๆไปเลย ตัวอย่าง อลอนโช่ไปมาดริด เราก็ไปเอาอันเช่
1
0
นักบอลไทยควรเงินเดือนสตาร์ท 15,000บาท
"ก็แค่นักบอลไทยทำไมต้องแอ็ค"
นักเตะเวียดนามเท่ห์และเก่งกว่านักเตะไทย
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2008
ตอบ: 777
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 01:41
มีลิซ่ากับไม่มีทีมต่างกันเกินไป อยากให้ปรับปรุงตอนลิซ่าเจ็บ

ลิซ่าเจ็บไม่มีการเซ็ทอับเลยแทบสาดยาวหมด
1
0
นักเตะอบจ.
Status: แฮ่ก แฮ่ก แฮ่ก
เข้าร่วม: 02 May 2007
ตอบ: 7493
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 02:24
อย่าโดนหลอกบอลแค่นัดเดียวเลย 30กว่านัดทั้งฤดูกาลมันบอกอยู่แล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย แกล้งบ้า เมื่อ Sun May 26, 2024 02:24, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ยํ เว เสวติ ตาทิโส คบคนเช่นใดมักเป็นคนเช่นนั้น
นักเตะหมู่บ้าน
Status: smooth & great taste
เข้าร่วม: 27 Sep 2008
ตอบ: 796
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 03:22
ทั้งฤดูกาลไม่ผ่าน แน่นัดชิง ผ่านสบายเลย
1
0
CJr
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 11657
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 04:35

ตามนี้เลย ผมแฟนหงส์นะ แต่คิดว่าตอนนี้ท่านๆคงตื่นเต้นกับถ้วยรางวัลอยู่ แต่อีกแปปๆเปิดซีซั่นท่านๆจะได้ไมเกรนแดรกกับทรงบอลพี่ฮากทุกวีคแน่นอน
2
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 18 Jan 2024
ตอบ: 1125
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 06:21
ไม่ผ่าน แต่คนที่มาสานต่อนี่สิ จะไปเสี่ยงกับโค้ชชปชจริงหรอ ถ้าได้ ชาบี ว่าไปอย่าง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel