ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51718
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 10:33
[RE: ซื้อคอมประกอบในช้อปปิ้งออนไลน์/แอป ดีไหมครับ]
DuckSmile พิมพ์ว่า:
ผมสั่งเซ็ตของร้านครับหาร้านกะหาช่วงที่พอมีลดราคาก็ลดได้หน่อยสั่งผ่านติ้กตอก รู้สึกถูกกว่าช้ปปี้ ลาซาด้า
ถ้าสั่งทีละชิ้นมาประกอบถูกกว่าพอควร แต่อาจต้องรอเวลาสะสมโค้ด ผมขี้เกียจด้วยแถมประกอบไม่เป็น 55

จริงๆก็อยากซื้อทีละชิ้นเพราะรู้สึกได้เลือกของ เพิ่งรู้จากเม้นบนว่าไปซื้อร้านชิ้นเดียวสั่งประกอบบวกค่าแรงได้ ไม่งั้นจะลองทางนี้บ้าง  

ทำได้ครับ ต้องลองๆไปคุยเรื่องค่าแรงดูก่อน 3-500 อาจจะมีครับ แต่เท่าที่เคยเจอมาร้าน I ค่าแรงแพงสุดคือ 800 ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel