ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Jan 2021
ตอบ: 3164
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 12:14
[RE: (18+) เคยเจอ sex แบบแปลกๆบ้างมั้บครับ]
แปลกสุดน่าจะ ขับมอไซด์เที่ยวกันที่สะเมิง อยู่ๆสาวเจ้าอยากสะงั้น ฝนตกปอยๆ จัดกันข้างต้นไม้ ตลกจัดๆ กลางวันด้วย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Aug 2011
ตอบ: 3996
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 12:23
[RE: (18+) เคยเจอ sex แบบแปลกๆบ้างมั้บครับ]
แปลกสุดในชีวิตคือ เหมือนเร้าจนผญเครื่องติดจัดๆแล้ว พอเราเสียบปุ๊บแรกเค้าเสร็จปั๊บเลย แบบตุกๆบีบๆๆเกร็งจัด

ถึงใจมาก แต่ไม่รู้เรียกแปลกมั้ยไม่มีอะไรพิสดาร55555
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 313
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 08:42
[RE](18+) เคยเจอ sex แบบแปลกๆบ้างมั้บครับ
แฟนเก่าชวนไปหาญาติทางอีสาน
ทีนี้ตอนนอนตรงห้องนอน เค้านอนเรียงกันแบบ
น้าแฟน พี่สาวแฟน หลานแฟน6-7ขวบ แฟน ผม นอนเรียงกันแบบนี้
(นอนบนพื้นใช้ฟูกๆต่อๆ) ทีนี้นอนๆไปนอนมา กอดไปมาเกิดมีอารมณ์กัน แล้วห้องน้ำอยู่ใกล สรุปก็เลยค่อยๆซอยท่าตะแคงในผ้าห่ม โดยที่กลัวคนอื่นตื่น โอ้โหหห ความรู้สึกทั้งแปลก ทั้งตื่นเต้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: 君はメロディー
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1761
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 16:42
กระโจ๊วเพี่ยว พิมพ์ว่า:
Rogger`Rabbit พิมพ์ว่า:
เคยแต่เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ นับว่าแปลกไหมฮะ  

เหลาขยายความให้ละเอียดหน่อยฮะ จักเป็นพระคุณยิ่ง

สมัยผมอยู่มหาลัยฮะ เขาเป็นพี่ของรุ่นน้องที่รู้จักครับ ก็คุยๆกันไปคุยกันมา ท้ากันเรื่องว่าผมกล้ามีอะไรกับเขาไหม ท้าไปท้ามาเขามาที่หอเราเลย เราก็จับจูบ จับถอดเสื้อแต่ไม่ใส่ฮะ แล้วก็ปล่อยเขากลับ เหมือนจะติดใจรอบถัดไปก็จัดเลยฮะ หลังจากจัดกันไปหลายรอบ ด้วยความเหมือนได้นิสัยผู้หญิงไปแล้วมั้งฮะ หึงเราจัดกับทุกคน ผมก็เลยบอกไม่ไหวละ เลิกเลย สุดท้ายบอกเกลียดผู้ชายจะไม่กลับไปหาผู้ชายแล้ว ข่าวล่าสุดได้ยินว่ามีลูกเรียบร้อย
1
0

นักเตะอบต.
Status: ดุจดั่งธันเดอร์
เข้าร่วม: 12 Mar 2024
ตอบ: 1099
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 16:45
เคยแต่เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ นับว่าแปลกไหมฮะ  

เหลาขยายความให้ละเอียดหน่อยฮะ จักเป็นพระคุณยิ่ง

สมัยผมอยู่มหาลัยฮะ เขาเป็นพี่ของรุ่นน้องที่รู้จักครับ ก็คุยๆกันไปคุยกันมา ท้ากันเรื่องว่าผมกล้ามีอะไรกับเขาไหม ท้าไปท้ามาเขามาที่หอเราเลย เราก็จับจูบ จับถอดเสื้อแต่ไม่ใส่ฮะ แล้วก็ปล่อยเขากลับ เหมือนจะติดใจรอบถัดไปก็จัดเลยฮะ หลังจากจัดกันไปหลายรอบ ด้วยความเหมือนได้นิสัยผู้หญิงไปแล้วมั้งฮะ หึงเราจัดกับทุกคน ผมก็เลยบอกไม่ไหวละ เลิกเลย สุดท้ายบอกเกลียดผู้ชายจะไม่กลับไปหาผู้ชายแล้ว ข่าวล่าสุดได้ยินว่ามีลูกเรียบร้อย  

ไอดอลเลยฮะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: 君はメロディー
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1761
โพสเมื่อ: Sun May 26, 2024 16:50

ไอดอลเลยฮะ  

ไปพีคตอนบอกเลิกฮะ นัดผมไปคุยที่สยาม ขอเหตุผลผมก็บอกเหตุผลบอกไม่ไหวละหึงเกินขนาดรุ่นน้องที่สนิทนางยังวีน ลำใย สุดท้ายนางบอกอยากตัดจบให้มีอะไรด้วยครั้งสุดท้ายผมขอบายเลย ไม่ไหว กลัวโดนจับทำผัวยาวๆ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel