ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
wim
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Oct 2023
ตอบ: 53
โพสเมื่อ: Fri May 24, 2024 22:56
[RE: ควรเอาหมอนวดในไทยไปตรวจสุขภาพจิต]
อารมณ์เดียวกันครับ เข้าใจเลย
ไม่ปรับตามลูกค้า
แม่ง ไม่มีพัฒนาฝีมืออะไรทั้งนั้น
เรียนมาแบบไหน ก็นวดไปทื่อๆ แบบนั้น
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 6212
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 06:56
[RE: ควรเอาหมอนวดในไทยไปตรวจสุขภาพจิต]
ให้ทิปเขาด้วยไหม
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 20243
โพสเมื่อ: Sat May 25, 2024 08:01
banana8 พิมพ์ว่า:
ผมชอบหมอนวดที่กดตามจุดมากกว่ายิ่งเวลดังกรึดๆ ฟินมาก

bossa26 พิมพ์ว่า:
ผมนี่กายภาพอยู่ทุกอาทิตย์
ก้อนอย่างใหญ่ กดมาเป็นเดือนละ ไม่หายซะที
เป็นมากจนลามมาถึงมือเลย ต้องคอยดัดมือ มันปวดปลายแขน
เป็นน้อยๆก็รีบสลายไปดีแล้วฮะ  

ขอนอกเรื่องหน่อย ลอง dry needing ดูยังครับท่าน

ผมปวดมาเป็นเดือนหาหมอกินยาก็ไม่หาย กายภาพมาก็ไม่ดีขึ้น หมอแนะนำเลยลอง ปักทีเดียวหายปลิดทิ้ง

แต่อาการจะหน่วงๆเหมือนเพิ่งฉีดวัคซีนมาหน่อย  

คือฝังเข็มมั้ยครับ
0
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2008
ตอบ: 194
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2024 08:35
ผมชอบหมอนวดที่กดตามจุดมากกว่ายิ่งเวลดังกรึดๆ ฟินมาก

ก้อนอย่างใหญ่ กดมาเป็นเดือนละ ไม่หายซะที
เป็นมากจนลามมาถึงมือเลย ต้องคอยดัดมือ มันปวดปลายแขน

ขอนอกเรื่องหน่อย ลอง dry needing ดูยังครับท่าน

ผมปวดมาเป็นเดือนหาหมอกินยาก็ไม่หาย กายภาพมาก็ไม่ดีขึ้น หมอแนะนำเลยลอง ปักทีเดียวหายปลิดทิ้ง

แต่อาการจะหน่วงๆเหมือนเพิ่งฉีดวัคซีนมาหน่อย  

คือฝังเข็มมั้ยครับ  

ประมาณฝังเข็มครับ หมอจะเอาเข็มมาจิ้มๆถ้าโดนตรงที่มันเป็นปม กล้ามเนื้อจะกระตุกคลายตัวครับ

1
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2008
ตอบ: 194
โพสเมื่อ: Mon May 27, 2024 08:37
batihgoal พิมพ์ว่า:

พอมีสถานที่แนะนำไหมครับ ฟังดูน่าสนใจ  

ผมไปหาหมอกายภาพที่ โรงพยาบาลธนบุรี ทวีวัฒนาครับ รพ. อื่นน่าจะมีแผนกกายภาพเหมือนกัน แต่อาจจะต้องโทรถามก่อนครับ

ที่ผมไปหมอเข้าแค่วันพฤหัสนะครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel